Nhật ký từ 600$-->10.000$

Thảo luận trong 'Video Clips' bắt đầu bởi Goldnewsvn, 20/11/2019.

1. Bác đánh lot lớn thiệt. Em nghĩ bác nên tập trung quản lý rủi ro cho tốt, hạn chế để cháy tk. Vì còn sống là còn kiếm tiền dc. Và nhớ là luôn đặt SL nhé bác.
    Em thường trade 0.01 lot, SL tầm 50 pip, TP tầm 50 pip. Em chỉ trade VÀNG à.
    Chậm mà chắc bác à. Vừa trade vừa học.
    Chúc bác toàn thắng nha.

hoanganhtu27Goldnewsvn bài này.
  2. cám ơn Thanh Tòng. lời khuyên thật trân thành nhẹ nhàn.

Thanh Tòng bài này.
  3. tôi nghĩ nếu im re mà trade có khi cháy rồi nhờ LIVE giao dịch và sự động viên từ Anh, Em . Tôi có niềm tin thành công. 10000 chắc sẻ không xa.

Cám ơn Anh, Em

Bonmua bài này.
  4. Hic.... trở về nơi bất đầu 600

Thanh Tòng bài này.
  5. Thanh Tòng bài này.
  6. AC quay về 77x mừng ghê luôn. Cám ơn trời phật

Thanh Tòng bài này.
  7. Theo em thấy thì cảm xúc vẫn còn bị chi phối tương đối đó bác ạ. Bác thêm phần theo dõi cảm xúc trong phần nhật kí giao dịch nữa ạ. Em nghĩ sẽ tốt hơn.

Goldnewsvn bài này.
  8. Thanks TraderLC

9. Đi làm về thấy Bitcoin rớt mà não lòng. Cũng mai là tôi không dùng đòn bẩy với Bit coin mà cũng te tua. Thôi kệ nó đi. Đặt niềm tin vào em nó vào tương lai vậy.

Còn giờ Here we go

22.11.2019 Live trading gold order 1

Xem thêm chi tiết: https://youtu.be/ZNKLJ0iy6Vw

10. 91438387-D27C-439C-B234-4FF8C3C71DEA. KẾT quả chiến đấu mang về hôm nay

Thanh Tòng bài này.
  11. Nhiều khi nhớ lại lời nói của Anh Vietcurrency.

if you are good, a small account will become bigger; if not a big one will become smaller. So if you are still not good, just start with a small one because you will probably lose it.

tạm hiểu là cái chợ forex này thì tiền nhỏ cũng có thể thành công. và tiền nhiều cũng có thể chết. nếu cháy thì cháy khoản nhỏ trong khả năng có thể của mình.

Đó là lí do nên bất đầu với tài khoản nhỏ.

Bonmua bài này.
  12. cố lên ban

Goldnewsvn bài này.
  13. Trade kiểu này, Đảm bảo sẽ cháy nhanh thôi. Goodluck!

Goldnewsvn bài này.
  14. hoanganhtu27 bài này.
  15. đang hành trình mà cứ tưởng hoàn thành rồi. làm em hí hửng mò vào tặng hoa chúc mừng.
    ai dè. chúc bác đầu cứng thị trường mêm để nắm bóp được nhiều. đạt mục tiêu càng sớm càng tốt.

Goldnewsvn bài này.
  16. hihi. chưa phân biệt được lãi to và lãi đúng. lãi to chưa chắc đúng. lãi đúng thì lãi sẽ to!

GoldnewsvnBonmua bài này.
  17. Chúc mừng bác đã có lãi. Cứ đánh ít như vậy nha bác. Từ từ sẽ ổn. Đừng tham quá sẽ nhanh đi off lắm.

18. Mình đang hoàn thiện nhưng mình có niềm tin. À nếu có sẳn như thế chưa chắc Bạn tin.

Nơi nào có ý chí nơi đó có con đường

Chỉnh sửa cuối: 23/11/2019

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
EightCap
SMInvest
FBS
AETOS
FXTM