Nhật ký từ 600$-->10.000$

Bác chơi sàn nào vậy ạ? nạp rút bằng ngân hàng hay ví điện tử vậy bác.
em đang nghiên cứu chơi sàn Hotforex mà không biết nạp rút bằng hình thức nào. Ví điện tử thì chuyển qua chuyển lại lằng nhằng quá. Còn dùng thẻ ngân hàng lại nghe có người nói dính dáng pháp lý, nạp rút hay trục trặc.

Bác chơi sàn nào vậy ạ? nạp rút bằng ngân hàng hay ví điện tử vậy bác.
em đang nghiên cứu chơi sàn Hotforex mà không biết nạp rút bằng hình thức nào. Ví điện tử thì chuyển qua chuyển lại lằng nhằng quá. Còn dùng thẻ ngân hàng lại nghe có người nói dính dáng pháp lý, nạp rút hay trục trặc.
Mình không tư vấn hay các vấn đề về sàn bạn à. ngay cả sàn mình đang đầu tư mình cũng không tin tưởng nên mình không ý kiến.
ở đây có rất nhiều IB . khả năng bạn sẻ được nhận chào mời ngay thôi.

Chúc bạn lên đường thượng lộ bình an. nhớ trade khởi đầu nhỏ thôi nhé. Khơi đầu với số vốn mất cũng không ảnh hương cuộc sống.

hôm nay mất vốn lỗ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 84 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 955 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 143 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,524 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 413 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 355 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên