Nhật ký và ý tưởng giao dịch mỗi ngày

tín hiệu đẹp chuẩn ngọc trinh mà phán đoán sai nên không vào :mad:

:D:D cu

eo..cụ lai phán đoán..ptkt đâu..nó lặp lại nhiều lần là cụ có lời..chứ đoán thì cú đuoc cú mất mãi thế này ah :eek::eek:
phán đoán đương nhiên phải dựa trên nhận định kỹ thuật:
TÔI XÓA NẾN ĐI QUAY TRỞ VỀ THỜI ĐIỂM CÂY NẾN CÓ TÍN HIỆU
GU H1: giá bán tại vùng 1.300, support, giá đi ngang có chiều hướng tăng dần, RSI (21) dưới 50 ...
U index: đang trong vùng nhạy cảm
và vì đã bán eu trước đó nên khi gu không chắc chắn thì nên bảo toàn ...
VÀ NHẬN ĐỊNH NÀY SAI BÉT TÈ LÈ NHÈ VÌ GU RỤNG NHƯ SUNG:)

phán đoán đương nhiên phải dựa trên nhận định kỹ thuật:
TÔI XÓA NẾN ĐI QUAY TRỞ VỀ THỜI ĐIỂM CÂY NẾN CÓ TÍN HIỆU
GU H1: giá bán tại vùng 1.300, support, giá đi ngang có chiều hướng tăng dần, RSI (21) dưới 50 ...
U index: đang trong vùng nhạy cảm
và vì đã bán eu trước đó nên khi gu không chắc chắn thì nên bảo toàn ...
VÀ NHẬN ĐỊNH NÀY SAI BÉT TÈ LÈ NHÈ VÌ GU RỤNG NHƯ SUNG:)
View attachment 91092
uày,,cái kiểu pt này không đúng lắm..:D..hinh như sai sai rồi

[
sai điểm nào, bro chỉ giáo vài chiêu để mình rút kinh nguyệt lần sau
thi toàn là cụ chủ quan Theo tu duy cụ..vẽ vời..kiếm 1 cái hệ thống trên này và caày theo nó đi cụ ơi...it cung truogn páhi mô hình,,truogn páhi pi ác thần...hoac indicator như mình nè..ma chốt laij thi cungx chi kháng cự hỗ trợ thôi..chứ ko có leo lung tung vậy đâu

thi toàn là cụ chủ quan Theo tu duy cụ..vẽ vời..kiếm 1 cái hệ thống trên này và caày theo nó đi cụ ơi...it cung truogn páhi mô hình,,truogn páhi pi ác thần...hoac indicator như mình nè..ma chốt laij thi cungx chi kháng cự hỗ trợ thôi..chứ ko có leo lung tung vậy đâu
hihi, cảm ơn bạn nhưng mấy thứ này không giúp ích gì được mình hết

hihi, cảm ơn bạn nhưng mấy thứ này không giúp ích gì được mình hết
ng tac co bản của ptkt là dấu hiệu ..mỗi khi có là xuống tiền he thông tỷ lệ win cao rr tốt thi lâu dài tổng kết lời..chúa cụ sóng ko ra sóng trend ko ra trend thế sao đc 1 nguyên tắc đồng nhất nhỉ

ng tac co bản của ptkt là dấu hiệu ..mỗi khi có là xuống tiền he thông tỷ lệ win cao rr tốt thi lâu dài tổng kết lời..chúa cụ sóng ko ra sóng trend ko ra trend thế sao đc 1 nguyên tắc đồng nhất nhỉ
sóng vs trend gì phức tạp bác. kiến thức của tôi thì tôi hiểu thế này:
cá nhân trader xuống tiền bằng mấy cái indi free trên google, bằng vài thanh nến đảo chiều học trên youtube chỉ để mấy thằng quỹ, bank có thanh khoản mua thêm vào.
cái khó thứ nhất là phán đoán xu hướng, cái khó thứ 2 là phán đoán quỹ, bank nó mua bán chỗ nào mà đi theo nó...
còn dễ nhất tung đồng xu rồi đặt r:r 1-3, off mt4. đảm bảo 1.000 lệnh kiểu gì tk cũng dương

cá nhân trader xuống tiền bằng mấy cái indi free trên google, bằng vài thanh nến đảo chiều học trên youtube chỉ để mấy thằng quỹ, bank có thanh khoản mua thêm vào.
cái khó thứ nhất là phán đoán xu hướng, cái khó thứ 2 là phán đoán quỹ, bank nó mua bán chỗ nào mà đi theo nó...
còn dễ nhất tung đồng xu rồi đặt r:r 1-3, off mt4. đảm bảo 1.000 lệnh kiểu gì tk cũng dương
trời..cụ nói vậy thua cụ rồi..ko nên xem bói ,,nguy hiểm lắm đó
hãy xây. dựng quy tắc trên thi truong ko có quy tắc và lam theo nó..hic..

Có người giống tui rồi, tui không theo phương pháp nào, chỉ dựa mfi và a/d, nến chỉ nhìn cho biết, rồi dựa theo cảm tính nên mua hay bán, chứ ngồi phân tích không nổi với mấy ông bank và shark. Chủ yếu là quản lý vốn, vốn nhỏ nên chỉ chơi 0.01 và theo eu, vì eu dao động vừa tầm, không ít cũng không nhiều.

Có người giống tui rồi, tui không theo phương pháp nào, chỉ dựa mfi và a/d, nến chỉ nhìn cho biết, rồi dựa theo cảm tính nên mua hay bán, chứ ngồi phân tích không nổi với mấy ông bank và shark. Chủ yếu là quản lý vốn, vốn nhỏ nên chỉ chơi 0.01 và theo eu, vì eu dao động vừa tầm, không ít cũng không nhiều.
bởi vạy cụ se 0.01 suốt đời này thôi..các cụ gặp nhau giao luu đi..minh ở đây nhiễm ngoại cảm siêu nhiên của các cụ mất :p:p:p

Ăn ít no dai, ăn nhiều tức bụng
Mỗi người một lý tưởng mà :))))
haizz..khổ..ngta ăn cả 100 đô 1 ngày..ông ăn 50 nghìn lại còn khìn khìn tưởng hay..tư duy đã lạc hâụ lại ko phấn đấu thay dổi .chúc cụ no mãi...mình đi nhậu đây..rồi keu thêm mấy em tay vịn ..đêm nay lại đói vì ko dc ăn cơm

haizz..khổ..ngta ăn cả 100 đô 1 ngày..ông ăn 50 nghìn lại còn khìn khìn tưởng hay..tư duy đã lạc hâụ lại ko phấn đấu thay dổi .chúc cụ no mãi...mình đi nhậu đây..rồi keu thêm mấy em tay vịn ..đêm nay lại đói vì ko dc ăn cơm
Aizz, tui có cho là tui hay đâu, chỉ gặp được bác có cùng ý nên vào bình loạn mà thôi.
Với lại tui dân quê, chỉ ăn dưa cà mắm muối nên không tốn nhiều tiền, 2U một ngày đủ sống dưới quê rồi bác :)

Aizz, tui có cho là tui hay đâu, chỉ gặp được bác có cùng ý nên vào bình loạn mà thôi.
Với lại tui dân quê, chỉ ăn dưa cà mắm muối nên không tốn nhiều tiền, 2U một ngày đủ sống dưới quê rồi bác :)
sory nặng lời với cụ..thôi thì mỗi người 1 lý tưởng..

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 68 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,988 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên