Nhờ ae coder giúp thêm hàm alert khi có mũi tên xuất hiện

PhongFX2018

2
0
Chào anh em coder trên 4rum, như tiêu đề em có 1 bản copy mql4 idear của ông anh cho, em mày mò mấy hôm thử code alert có sound và hiện thông báo nhưng em muốn code phần alert đó khi xuất hiện múi tên up & down sau khi hết cây nến 1h chart....em cũng ko phải chuyên code chỉ là mày mò học để thêm kinh nghiệm thôi. Ae coder giúp em thêm phần alert này với nhé. Em để file đính em ở dưới mọi người xem giúp em với nhé. Thanks

Đính kèm

• PeATA.v1.mq4
    13.7 KB · Xem: 15

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini

Thanks bác hthanh1933 đã giúp đỡ nhưng em test thì nó bị thế này hiện cả thông báo up & down. Ý của em đó là

Khi chỉ báo múi tên xuất hiện và kết thúc cây nến H1 xuất hiện chỉ báo thì alert mới báo là up or down. Bác xem giúp em với.

Đính kèm

• PeATA.v1.mq4
    13.9 KB · Xem: 19

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• black trong Hệ thống giao dịch - Trading system 18,577 Xem / 23 Trả lời
  • captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 84 Xem / 2 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,943 Xem / 16 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 955 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 143 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,524 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 413 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 355 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên