nhờ ae fix lỗi Ordersend error 131

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi thientruong, 26/12/2018.

1. Như tiêu đề con ea này bị lỗi 131 khối lượng không hợp lệ , co anh em nào biết fix giùm khong . thanks

Các file đính kèm:

Lưu
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    Đang tải...
  2. hình như mình cũng mới bị, của mình là do điểm stoploss đặt sai logic, bạn xem lại thử xem, ko biết có cùng code hay ko

3. Cái lỗi 131 hình như chỉ xảy ra khi bạn chạy mà không có lệnh nào mở với số lot tương ứng trong phần input của EA

4. 131 là lỗi volume, có các kiểu sai sau:
    1) < volume min, thường 0.01
    2) tính volume ra số sai, ví dụ 0.123, 0.12 thì dc.

5. Bác có thể nói rõ hoặc fixx hộ mk dc ko ?

6. ngson99

ngson99

395
    280
    tôi thử chạy, không thấy lỗi nào cả, mở, trailing, đóng ok hết :) Screen Shot 2018-12-27 at 8.24.07 PM.

7. T.H

T.H

20
    5
    Bác @thientruong cho em hỏi vs. em có copy phần lệnh trailing của bác mờ sao sao phần lệnh " chay= OrderModify " ( để khi giá chạy được một khoảng " =WhenToMoveToBE" stoplost sẽ trả về điểm vaog lệnh ) lại ko chạy đc bác ơi mà nó chỉ chạy lệnh "chay1= OrderModify" ? . hoặc bác nào biết chỉ hộ em vs ạ ( con ea như file đính kèm ạ)

Các file đính kèm:

• 999.mq4
      Kích thước:
      8.4 KB
      Đọc:
      1
  8. T.H

T.H

20
    5
    em nhầm ko chạy phần " chay= OrderModify " vs " chay1= OrderModify " mà chỉ chạy phần " chay2= OrderModify " vs " chay3= OrderModify "

9. Tôi sửa dc rồi , thanks bác

Bình luận mới nhất

• vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 106,602 Xem / 4,804 Trả lời
  • tung1212 trong Hệ thống giao dịch 12,282 Xem / 154 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    FP Markets
    FXCM
    AxiTrader
    EightCap
    FBS
    AETOS