nhờ ae fix lỗi Ordersend error 131

nhờ ae fix lỗi Ordersend error 131

nhờ ae  fix lỗi Ordersend error 131

thientruong

Active Member
81
23
Như tiêu đề con ea này bị lỗi 131 khối lượng không hợp lệ , co anh em nào biết fix giùm khong . thanks

Đính kèm

• ea co ban.mq4
    6.4 KB · Xem: 26

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
hình như mình cũng mới bị, của mình là do điểm stoploss đặt sai logic, bạn xem lại thử xem, ko biết có cùng code hay ko

131 là lỗi volume, có các kiểu sai sau:
1) < volume min, thường 0.01
2) tính volume ra số sai, ví dụ 0.123, 0.12 thì dc.

tôi thử chạy, không thấy lỗi nào cả, mở, trailing, đóng ok hết :)
Screen Shot 2018-12-27 at 8.24.07 PM.png

Bác @thientruong cho em hỏi vs. em có copy phần lệnh trailing của bác mờ sao sao phần lệnh " chay= OrderModify " ( để khi giá chạy được một khoảng " =WhenToMoveToBE" stoplost sẽ trả về điểm vaog lệnh ) lại ko chạy đc bác ơi mà nó chỉ chạy lệnh "chay1= OrderModify" ? . hoặc bác nào biết chỉ hộ em vs ạ ( con ea như file đính kèm ạ)

Đính kèm

• 999.mq4
    8.4 KB · Xem: 4
Bác @thientruong cho em hỏi vs. em có copy phần lệnh trailing của bác mờ sao sao phần lệnh " chay= OrderModify " ( để khi giá chạy được một khoảng " =WhenToMoveToBE" stoplost sẽ trả về điểm vaog lệnh ) lại ko chạy đc bác ơi mà nó chỉ chạy lệnh "chay1= OrderModify" ? . hoặc bác nào biết chỉ hộ em vs ạ ( con ea như file đính kèm ạ)

em nhầm ko chạy phần " chay= OrderModify " vs " chay1= OrderModify " mà chỉ chạy phần " chay2= OrderModify " vs " chay3= OrderModify "

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,523 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 161 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,118 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 313 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên