Nhờ các cao thủ chỉ dùm

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Khắc Tâm, 11/11/2016.

• Kính chào các bác gạo cội và cao thủ forex, chúc các bác một ngày thành công và lợi nhuận ổn định. Em có một vấn đề khó khăn nhờ các bác chỉ giúp .Em có thằng em nó demo chỉ số S and P 500 đăt có 0,01 Lot được khoảng 170 pip mà lợi nhuận sao nó gần 400$ các bác nhỉ.
    • Em xin chân thành cảm ơn .

Lưu
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    Đang tải...
  1. Namnam

Namnam

46
    25
    Hi bạn, mình chưa giao dịch sản phẩm S&P500 lần nào, chỉ trade vàng vs cặp tiền nên mình giải thích thế này, mỗi sản phẩm khác nhau thì giá trị 1pip nó khác nhau, lấy số chung cho các cặp ngoại tệ thì lệnh 0.01lot thì 1pip có giá trị 0.1$, vàng thì 0.01 lot thì 1pip nó có giá trị 1$ vì vậy nếu trường hợp bình thường thì sản phẩm em bạn đang giao dịch 0.01 lot thì 1pip có giá trị khoảng 2.3$ (trường hợp ngoại lệ trượt giá vượt tp thì lời nhiều hơn). :)

DuongHuyKhắc Tâm bài này.
  2. vâng ! Cảm ơn bác NamNam.chúc bác thắng lợi

3. pkd

pkd

26
    35
    DuongHuy bài này.

Bình luận mới nhất

• Dangladen trong Thị trường chứng khoán Việt Nam 138 Xem / 10 Trả lời
  • Bảo hà trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 307,477 Xem / 2,731 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    AxiTrader
    Capstone
    EightCap
    FBS
    AETOS
    FXCM
    Doo Prime
    LiteForex