NHỜ hướng dẫn xóa bài viết trên Traderviet

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Thua lỗ FX, 20/05/2019.

1. Tôi muốn xóa tất cả các bài viết trên TDV nhưng admin không hướng dẫn. Bạn nào biết cách xóa có thể giúp tôi không? Xin cảm ơn rất nhiều!

Câu Chuyện Về Đòn Bẩy Trong Trading - Con Dao Hay Vũ Khí Của Trader?
    Kỹ Thuật Đếm Nến Trong Giao Dịch Binary Options
    Phỏng vấn Jack Schwager - Những Tố Chất Của Một Siêu Trader
    6 Kỹ Năng Price Action Trader Phải Thành Thục
    TraderViet Talk 11 Tại Đà Nẵng - Tài Trợ Bởi FxPro - Đông Vui Dù Mưa Bão
    Tại sao Trader Nên Tập Trung Vào Quá Trình Giao Dịch Hơn Là Kết Quả?
    5 Hoạt Động Phi Giao Dịch Giúp Tăng Hiệu Suất Trading
    Giao Dịch Các Cặp Chéo Bằng Price Action, Tại Sao Không?
    Đang tải...
  2. Sao lại phải xóa vậy bạn?

3. DuongHuy

4. DuongHuy
  5. 16,755
    95,840
    Bác muốn xóa bài nào của bác thì gửi link vào mục này của bác để anh em xóa nhé

6. tôi muốn xóa tài khoản nên trước hết muốn xóa bài viết thôi.

7. Tôi muốn xóa tất cả các bài viết trong tài khoản của tôi. Bạn biết cách xóa thì hướng dẫn giúp nhé! Cảm ơn bạn nhiều!

8. Thuê hacker local rồi chiếm quyền quản trị, vào database xóa dữ liệu của bạn. Thậm chí toàn bộ dữ liệu.
    Gửi link có chứa virus cho các admin, ai kick vào có thể bị lộ pass. Đăng nhập vào quản trị rồi xóa các dữ liệu cần xóa.

9. kevinng

kevinng

2,951
    9,867
    khi chưa nói ra chúng ta làm chủ của lời nói. Khi đã nói ra rồi, chúng ta là nô lệ của lời nói.

10. bạn hiểu sai vấn đề thì đừng nói triết lý nhé! nghe kỳ kỳ sao á!

11. kevinng

kevinng

2,951
    9,867
    Tôi chẳng hiểu vấn đề gì ở đây cả. Nên câu nói của tôi chẳng quan tâm đúng sai với ý định của bạn không.
    Chỉ là cái gì đã đưa ra rồi (lời nói, hành động) thì chẳng thu lại đươc. Trên góc nhìn của admin, anh ta phục vụ thành viên, anh ta cố gắng giải quyết cho khách hàng hài lòng. Còn ở góc nhìn là ki sư IT, thì muốn tránh. Vì trong DB nó link tùm lum. Ví dụ trong 1 comment của người khác quote lại comment của user X, giờ xóa comment của user X nó trỏ vào null à? Liệu forums có bị crash? Nếu forums được xây dung có sẵn tính năng này thì gọi hàm, không có thì để nguyên, chớ dại can thiệp.

BonmuaNo SL Trading bài này.
  12. DuongHuy

13. DuongHuy
  14. 16,755
    95,840
    Bác có muốn xóa tài khoản của bác trên TraderViet luôn không? Nếu xóa tài khoản thì tất cả các bài viết của bác sẽ tự động mất hết

Bình luận mới nhất

• vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 9,840 Xem / 563 Trả lời
  • Bảo hà trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 255,173 Xem / 2,444 Trả lời
  • Mô Phật trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 4,735 Xem / 64 Trả lời
  • Huyzzzzz trong Trao Đổi về Broker 68,558 Xem / 726 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS