Nhờ mọi người chia sẻ về mua bán tín hiệu trên MQL 5

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi thanlinh123, 10/04/2019.

1. Xin lỗi đã làm phiền cả nhà, mình cũng tự tìm hiểu trên MQL5, mình biết ở forum có rất nhiều các bác có kinh nghiệm cũng như từng tạo tín hiệu bán trên MQL5. Các bác cho hỏi điều kiện để đăng tin bán hiệu và điều kiện để rút tiền trong tài khoản. Có vấn đề gì cần lưu ý ko ạ. Xin cảm ơn cả nhà nhiều

Lưu
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    Đang tải...
  2. kevinng

kevinng

4,593
    15,420
    hỏi chung chung thế thì người trả lời cũng viết chung chung được thôi.
    Bạn đọc hướng dẫn mql5 rồi làm theo, chẳng có vấn đề gì lưu ý. Cứ thử đăng kí làm Seller để public tín hiệu trước đi đã. Để xét duyệt giấy tờ hợp lệ tới lui sớm nhất mất 3 tuần.
    Có người đăng kí tín hiệu rồi nghĩ tới việc rút tiền. Mql5 là cò đứng trung gian giam tiền tren đó tức là có tài khoản với số dư để nạp rút. Việc nạp rút thì nhờ cổng thanh toán bên thứ 3. Mình thì dùng paypal, nhanh gọn.

thanlinh123TraderViet News bài này.
  3. Chân thành cảm ơn bác Kevinng. Do vốn tiếng anh của mình chưa dc tốt nên có chút khó khăn trong quá trình tìm hiểu. Sự chia sẻ của bác giúp mình rất rất nhiều.

Bình luận mới nhất

• ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 1,203 Xem / 4 Trả lời
  • Pham Dung trong Chuyện bên lề 67 Xem / 1 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Tickmill
    OlympTrade
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime