Nhờ tư vấn cho bạn Trader Việt đang gặp khó khăn về tài chính vì trade thua lỗ và vướng nợ nần

Nhờ tư vấn cho bạn Trader Việt đang gặp khó khăn về tài chính vì trade thua lỗ và vướng nợ nần

sợ *** gì, nhưng phải bỏ coin đã.

rồi đi mà đọc sách.

ko làm được vậy vứt mẹ đi, làm đàn ông phải mạnh mẽ, làm trader phải cứng hơn, ko cút mẹ đi (ko chửi, chỉ nói thật thôi), chứ tôi cũng đang quấn lắm đây, chỉ muốn chết mẹ cho xong!

sợ *** gì, nhưng phải bỏ coin đã.

rồi đi mà đọc sách.

ko làm được vậy vứt mẹ đi, làm đàn ông phải mạnh mẽ, làm trader phải cứng hơn, ko cút mẹ đi (ko chửi, chỉ nói thật thôi), chứ tôi cũng đang quấn lắm đây, chỉ muốn chết mẹ cho xong!
ơ cụ lại ko yên ổn với em ps lại có chuyện gì vậy :D:D:D:eek:

bạn cứ đối diện với sự thật..ko ai giết bạn đâu...mình sai mình có thể sửa chữa...kinh nghiệm nhờ trải nghiệm..nếu bạn đam mê thì đừng bỏ cuộc...cuối năm 2017 đến giờ mình thua rất là nhiều..nhưng với mình chưa bao giờ có ý định từ bỏ...từ bỏ mới là thất bại...cố gắng lên bạn nhé

ơ cụ lại ko yên ổn với em ps lại có chuyện gì vậy :D:D:D:eek:
nói thật bác tôi hẹn mn ngày 6/5 trade, tôi đang ăn chơi nhảy múa ko làm gì cả.
nhưng mà bác Huy có tâm post giúp người cơ nhỡ, tôi cũng ko biết nói gì, than vãn ko phải là giải pháp.

chỉ biết nói là phải cứng lên chứ dặt dẹo ko ăn nổi tiền thiên hạ đâu, ngồi 1 chỗ bấm nút ra tiền, đâu dễ thế ....

nhưng mà bác Huy có tâm post giúp người cơ nhỡ, tôi cũng ko biết nói gì, than vãn ko phải là giải pháp.

chỉ biết nói là phải cứng lên chứ dặt dẹo ko ăn nổi tiền thiên hạ đâu, ngồi 1 chỗ bấm nút ra tiền, đâu dễ thế ....
:D :D vô sòng thấy tiền nhảy thich mắt..ai hỏi cung đam mê với tâm huyết ,nhiệt huyết các kiểu ...:D:D cỗ máy in tiền tỷ đô chưa thấy ai ko mê hết hahaa:eek:

bực quá nên tạo tk chửi bạn 1 phát...đừng mãi nhìn sai lầm của người khác mà ko biết trên đầu mình có cả 1 đóng rác...đời người ai ko có sai lầm,ai ko mắc lỗi...bạn dám chắc là bạn ko bao giờ mắc phải lỗi lầm gì ko?bạn đánh giá người khácnhư vậy là ko được rồi
ok bạn chửi tôi nhận ! cảm ơn bạn!

bác @DuongHuy ơi. em ấy cũng như em hồi xưa. cũng nhờ diễn đàn tradeviet em mới có ngày hôm nay. nếu em ấy muốn trade fx bác có thể nói em ấy commet lại cho em. em sẽ giúp tận tình. còn trade coin thì em chịu bác nhé.
Bác giúp e với. E âm nặng hơn chủ thớt, giờ đang bế tắc lắm.
Email e: [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
tui nói cho ông bạn nghe 1 lời sống trên đời này lúc khổ ko ai giúp mình đâu..lúc có tiền thì ngta mới alo..
Bác nói đúng lắm. Như e trade thua lỗ, r dính nợ để trade gỡ và cái đắng e nhận là càng thêm nợ. Lúc khó khăn nợ nần, e chỉ dám kể e nợ ít, gia đình cũng vay giúp e trả thì e lại dùng để trade và giờ đã bay sạch sẽ. Có khi trong đầu e còn nghĩ đi bán thận để có tiền trả nợ rùi lm lại từ đầu, nhưng mà e suy nghĩ liệu đủ sức khỏe để làm lại ko. Lễ 30/4 e quyết định xin nghỉ thêm để về nhà với gia đình, bạn bè rủ cf thì e kể chuyện e nợ nần lm ảnh hưởng gia đình. đứa e trai đang học ĐH cũng bị ảnh hưởng, giờ nó phải vừa kiếm việc làm để tự có phí sinh hoạt, e thấy e là thằng anh trai tệ nhất quả đất. Ba mẹ nuôi ăn học, đến giờ e đi làm lại ko thể nuôi đứa e ăn học. Còn cái thằng bạn thân của e nó hình như cảm nhận đc e sẽ mượn tiền nó để sống tạm nên nó lặn mất ko còn mún nói j vs e hết.

Bác nói đúng lắm. Như e trade thua lỗ, r dính nợ để trade gỡ và cái đắng e nhận là càng thêm nợ. Lúc khó khăn nợ nần, e chỉ dám kể e nợ ít, gia đình cũng vay giúp e trả thì e lại dùng để trade và giờ đã bay sạch sẽ. Có khi trong đầu e còn nghĩ đi bán thận để có tiền trả nợ rùi lm lại từ đầu, nhưng mà e suy nghĩ liệu đủ sức khỏe để làm lại ko. Lễ 30/4 e quyết định xin nghỉ thêm để về nhà với gia đình, bạn bè rủ cf thì e kể chuyện e nợ nần lm ảnh hưởng gia đình. đứa e trai đang học ĐH cũng bị ảnh hưởng, giờ nó phải vừa kiếm việc làm để tự có phí sinh hoạt, e thấy e là thằng anh trai tệ nhất quả đất. Ba mẹ nuôi ăn học, đến giờ e đi làm lại ko thể nuôi đứa e ăn học. Còn cái thằng bạn thân của e nó hình như cảm nhận đc e sẽ mượn tiền nó để sống tạm nên nó lặn mất ko còn mún nói j vs e hết.
ơ...cày quốc trả nợ thôi có gì đâu...tiên là phù du tiêu hết tièn thì phù mỏ chứ có chết đâu mà lo :D:D

Theo mình thì thế này:
1. Quy hoạch lại nguồn vốn, vì có lỗ thì vẫn còn coin, cắt coin rác chuyển về coin tiềm năng.
2. Học trade nghiêm túc để tìm ra phương pháp trade cho riêng mình.
3. Củng cố lại tâm lý, tìm tiền bối nâng đỡ về phương pháp và kinh nghiệm.
Té ở đâu đứng lên ở đó. 20tr trả lại chẳng thấm vào đâu. Có đam mê, có quyết tâm + khả năng thì sẽ thành công.
Nếu ở Saigon, gặp mình cafe nhé, không chắc giúp được gì, nhưng ít ra có thể lắng nghe và phân tích tình hình giúp bạn, người ngoài sáng hơn.
E ở Quận 4, hum nào cf, bác cho e học hỏi thêm với. E cùng hoàn cảnh tương tự chủ thớt.
Email: [email protected]

Ngày xưa nhà tui rất nghèo ăn ko kóa tiền ăn , ngày đi học 200 vnd đủ mua bịch sinh tố .. cha mẹ bán vé số rất cơ cực,năm 15 tuôi tui học ko nỗi nửa tui nghỉ học và bắc đầu vào đời với số tiền mẹ cho 2 tờ 5k.. 1năm8tháng sao zìa nhà baba ko cho vô nhà nói tao từ mầy rồi đồ ăn quà tết ỗng quăng ra sân hết,, tui đã khóc rất nhiều và tự nhủ với lòng mình phải cố gắn làm thật nhiều tiền, tui tìm rất nhiều nguồn thông tin cách làm ăn.. và tui mặng mà nhất trông đầu đến bây h là câu phi thương bất phú. Nghĩa là ko giao dịch buôn bán là ko bao h giàu nỗi..làm công nhân thì lương cố định lúc đó có 300k 1 tháng làm dc gần 2 năm tui lại nghỉ chỗ củ sang chỗ mới củng công nhân dc hơn 2 năm là tui 20 tuổi tui có chút vốn nhỏ lên sài gòn hùng hạp kinh doanh mỹ phẫm của hàng thuê nhỏ thôi,, ngày tháng năm sống gió ngược xui chèo lái hiện h tui dc 30 tủi 10 năm tui thật sự rất mãng nguyện sao bao lâu vất vã gày dựng cơ đồ hiện tại tui có dc vài cửa hàng kinh doanh mỹ phẫm ở quận 8 và chợ kim biên và 1 công ty địa ốc.. với tủi 30 như tui thật sự là quá may mắn nhưng ko vì may mắn mà ko ngừng cố gắng .. tui vào forex này lăng lộn với nó mất hơn 5 tỉ rồi chưa bao h rút ra dc 10 ngàn uốn li nước mía tui nói thiệt.. tui nói tiền forex khó xơi lắm ..có dc rồi có giữ dc lâu ko..
Câu chuyện của bác nghe như truyện cổ tích ấy nhỉ, có thể lấy làm kịch bản để sx phim bom tấn :p 100 người trong thiên hạ may ra có 5 người xây cơ đồ tiền tỷ từ bàn tay trắng như bác, tính ra cũng hiếm hoi như tỉ lệ 5% người chiến thắng trong forex.

bác @DuongHuy ơi. em ấy cũng như em hồi xưa. cũng nhờ diễn đàn tradeviet em mới có ngày hôm nay. nếu em ấy muốn trade fx bác có thể nói em ấy commet lại cho em. em sẽ giúp tận tình. còn trade coin thì em chịu bác nhé.
Bác cho e xin link fb. E nhờ bác chỉ giáo. E cũng đang thua lỗ bền vững quá bác ạ

Câu chuyện của bác nghe như truyện cổ tích ấy nhỉ, có thể lấy làm kịch bản để sx phim bom tấn :p 100 người trong thiên hạ may ra có 5 người xây cơ đồ tiền tỷ từ bàn tay trắng như bác, tính ra cũng hiếm hoi như tỉ lệ 5% người chiến thắng trong forex.
..mình cúng suýt nữa viết sách nếu quả cuối cung minh chơi khô máu ..1 lần cho tất cả ,,,không bị thua,,,chuyện mình còn ly kỳ hơn chuyện cụ này nhiều..:D:D bác kia buôn bán mà nên thì cung chuyện bình thuong ,,,minh. đi lên từ nhung trò may rủi ..thật đấy,,tính bằng đơn vị tỷ luôn

..mình cúng suýt nữa viết sách nếu quả cuối cung minh chơi khô máu ..1 lần cho tất cả ,,,không bị thua,,,chuyện mình còn ly kỳ hơn chuyện cụ này nhiều..:D:D bác kia buôn bán mà nên thì cung chuyện bình thuong ,,,minh. đi lên từ nhung trò may rủi ..thật đấy,,tính bằng đơn vị tỷ luôn
đi lên bền vững mới viết sách chứ, ví như bitcoin tăng trưởng điên cuồng nhưng nhìn lại thì là cả 1 quá trình, sml có, thăng hoa có :D Chứ All In xong thắp hương vái 4 phương thì viết sách làm chi :p

bực quá nên tạo tk chửi bạn 1 phát...đừng mãi nhìn sai lầm của người khác mà ko biết trên đầu mình có cả 1 đóng rác...đời người ai ko có sai lầm,ai ko mắc lỗi...bạn dám chắc là bạn ko bao giờ mắc phải lỗi lầm gì ko?bạn đánh giá người khácnhư vậy là ko được rồi
Đúng là giáo dục VN giờ nát bét. Một đứa lừa dối gia đình người thân bạn bè mà phải khen ngợi động viên nó hay sao. Mắc sai lầm việc đầu tiên là chửi cho sấp mặt cho nó tỉnh ra đã (ngoài XH thì nó còn tìm cách chặt tay chặt chân chứ ở đấy mà kêu gào ý kiến này nọ). Rồi nó tỉnh ra thì mới chỉ được cho nó con đường mà sửa chữa sai lầm. Khi nó sửa được sai lầm thì mới ngồi mà tung hô khen ngợi nó được.

đi lên bền vững mới viết sách chứ, ví như bitcoin tăng trưởng điên cuồng nhưng nhìn lại thì là cả 1 quá trình, sml có, thăng hoa có :D Chứ All In xong thắp hương vái 4 phương thì viết sách làm chi :p
thế mới nói. đủ các trò trong quá trinh gom gop vốn hết....từ mmo đến ca độ đến bài cào đến chứng khoán...:D:D:D minh ko choi tien ảo:D nói chung nó vi diệu lắm :p:p ..sau bao năm vẫy vùng chốt lại..ôm nợ thêm cái sổ đỏ :p:p:p:p

Đúng là giáo dục VN giờ nát bét. Một đứa lừa dối gia đình người thân bạn bè mà phải khen ngợi động viên nó hay sao. Mắc sai lầm việc đầu tiên là chửi cho sấp mặt cho nó tỉnh ra đã (ngoài XH thì nó còn tìm cách chặt tay chặt chân chứ ở đấy mà kêu gào ý kiến này nọ). Rồi nó tỉnh ra thì mới chỉ được cho nó con đường mà sửa chữa sai lầm. Khi nó sửa được sai lầm thì mới ngồi mà tung hô khen ngợi nó được.
nói chung..nó lên đây kêu để gom góp trả nợ ban..chứ ai biết đuóc nó có tra hay quỵt luôn...giang sơn khó đổi bản tính khó rời..nó đã cả gan lừa bạn thì liệu nó có tử tế nhịn ăn nhịn mặc vài năm để tra nợ cho bạn ko hay lại ,cái điệp khúc : chúng ta chưa từng quen " lại xuất hiên.

thế mới nói. đủ các trò trong quá trinh gom gop vốn hết....từ mmo đến ca độ đến bài cào đến chứng khoán...:D:D:D minh ko choi tien ảo:D nói chung nó vi diệu lắm :p:p ..sau bao năm vẫy vùng chốt lại..ôm nợ thêm cái sổ đỏ :p:p:p:p
tiền ảo nên đầu tư chứ ko nên lướt sóng như *** rách :p ý kiến cá nhân của mình là vậy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên