(Nhức đầu) Đây là thanh niên gây ám ảnh nhất cho Trader Việt trên Youtube hiện nay

(Nhức đầu) Đây là thanh niên gây ám ảnh nhất cho Trader Việt trên Youtube hiện nay

ForexGà

Active Member
348
2,114
Không biết các bác sao chứ Gà em mà bật Youtube lên hổm rày là gặp ngay thanh niên này. Lần trước là một thanh niên khác có giọng bắc lơ lớ, còn bây giờ thanh niên này giọng chuẩn hơn, ăn mặc đẹp nhưng nhưng phong cách nói chuyện vẫn khắm không chịu được.

ascontent.fsgn3_1.fna.fbcdn.net_v_t1.0_9_65169069_227002640305b565281cb87ab44788f178b446fb6ddd.png

Dẫu biết đây chỉ là diễn viên do mấy anh quyền chọn nhị phân tuyển vào lùa gà, nhưng mà công nhận lời thoại của diễn viên này rất củ chuối và khắm. ĐM dễ ăn quá hay sao mà 1 tháng mua Iphone X, 3 tháng mua ô tô, 1 năm sau kiếm 1000$ 1 ngày. Được thế thì xã hội nào là gì còn thằng trader nào nghèo.

Có cách nào chung tay report chết cụ thằng này đi không các bác. Em ngứa tay lắm rồi.

Nó còn mặc cả vest và đeo cả nơ nữa các bác ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Anh em tìm cách report để thằng này đỡ phải đi hại người. Ai không biết BO mà nghe nó quảng cáo vậy là dễ rơi xuống hố lắm.

quảng cáo này của bọn nào thế nhỉ? các bác cho e xin cái tên hay cái link để e vào coi với, nghe giang hồ đồn bữa giờ mà chưa đc gặp hahaha

Giờ mấy cái quảng cáo kiểu này nhiều thật, bữa đọc trên báo thấy tựa đề cái vài tấm gương trẻ thành công, click vào đọc thì thôi rồi, toàn quảng cảo kiểu như vậy.

may thế, mình không gặp thanh niên này, toàn gặp thanh niên ngồi bấm điện thoại và: " ... hôm nay mình sẽ giao dịch dầu ... lên ... lên ... lên ... yeah!" hahahaha

Không biết các bác sao chứ Gà em mà bật Youtube lên hổm rày là gặp ngay thanh niên này. Lần trước là một thanh niên khác có giọng bắc lơ lớ, còn bây giờ thanh niên này giọng chuẩn hơn, ăn mặc đẹp nhưng nhưng phong cách nói chuyện vẫn khắm không chịu được.

Dẫu biết đây chỉ là diễn viên do mấy anh quyền chọn nhị phân tuyển vào lùa gà, nhưng mà công nhận lời thoại của diễn viên này rất củ chuối và khắm. ĐM dễ ăn quá hay sao mà 1 tháng mua Iphone X, 3 tháng mua ô tô, 1 năm sau kiếm 1000$ 1 ngày. Được thế thì xã hội nào là gì còn thằng trader nào nghèo.

Có cách nào chung tay report chết cụ thằng này đi không các bác. Em ngứa tay lắm rồi.

Nó còn mặc cả vest và đeo cả nơ nữa các bác ạ
Hâh cho nó xuống lỗ đi bác

may thế, mình không gặp thanh niên này, toàn gặp thanh niên ngồi bấm điện thoại và: " ... hôm nay mình sẽ giao dịch dầu ... lên ... lên ... lên ... yeah!" hahahaha
Haiz, tôi thì gặp cả 2 bác ạ. Thêm cái ông "Xin chào .... Tôi là nhà giao dịch....Và tôi giao dịch BITCOIN" :confused::confused:

Mình chỉ ghét cái là nó không chọn diễn viên nào đẹp trai xinh gái tý, chọn cái thằng cù lần đen đen bẩn bẩn làm xem hơi bị ức chế. Chứ BO kiếm được tiền mà :)

Mình chỉ ghét cái là nó không chọn diễn viên nào đẹp trai xinh gái tý, chọn cái thằng cù lần đen đen bẩn bẩn làm xem hơi bị ức chế. Chứ BO kiếm được tiền mà :)
Cù lần vậy mà còn kiếm dc thế thì thông minh sáng láng thì khỏi nghĩ nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên