Những câu nói truyền cảm hứng hài hước nhưng cực kỳ THẤM cho anh em Trader

Pan

Active Member
1,613
5,723
Chào mọi người, hôm nay mình tiếp tục chuỗi hình ảnh những câu nói truyền cảm hứng cho anh em Forex Trader nhé. Ai có câu nói nào hay thì comment vào tuần sau mình làm hình đăng lên diễn đàn nha, chúc một ngày tốt lành.

câu nói truyền cảm hứng - traderviet.jpg

câu nói truyền cảm hứng 3 - traderviet.jpg

câu nói truyền cảm hứng 4 - traderviet.jpg

những câu nói truyền cảm hứng 2 - traderviet.jpg

những câu nói truyền cảm hứng 5 - traderviet.jpg

Happy trading all!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
thành công không tự sinh ra cũng ko tự mất đi mà chỉ chuyển từ người này sang người khác nên là hãy tận hưởng sự thất bại đi vì nó có thể ập đến bất cứ lúc nào :v

• Like
Reactions: Pan
Em vẫn chưa hiểu câu này lắm ?
Bác nào giải thích giùm e với ạ :DView attachment 10662
Thành công luôn đi kèm với mồ hôi và nước mắt bởi vì muốn thành công thì phải thất bại trước đã, và 2 thứ đó đều có thành phần là nước và muối (không nói đến những chất khác nhé), còn tại sao biển cũng là giải pháp cho tất cả mọi thứ? Khi nào bác gặp chuyện buồn phiền thì bác làm một chuyến đi ra biển thì sẽ biết nhé :).

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 156 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 592 Xem / 49 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 74 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 82 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,957 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,016 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên