Những lời động viên giúp bạn giữ kỹ luật thép trong Forex (Phần tổng kết)

pipsmaster

Administrator
Đã Xác Nhận
IB Việt Nam
1,528
8,253
Bài viết phản ánh quan điểm của người viết, không phải của người dịch
-------​

[B]TIẾN VỀ PHÍA TRƯỚC[/B]

Sau khi đọc qua những lời động viên này, bạn sẽ cảm thấy được động viên rất mạnh và sẵn sàng để chinh phục những thách thức trong forex.

Những lời động viên này là một cách tuyệt vời để bắt đầu ngày giao dịch mới hoặc giúp vực dậy khi bạn cảm thấy tuyệt vọng.

Nếu bạn sống mà chỉ dựa vào những suy nghĩ tiêu cực, theo thời gian chúng sẽ trở thành những khẳng định tiêu cực và sẽ kéo bạn xuống không chỉ trong việc giao dịch mà còn trong mọi khía cạnh của cuộc sống hàng ngày.

Nếu bạn nghiêm túc về việc làm thế nào để trở thành một swing trader và muốn làm chủ nó để bạn có thể vận dụng linh hoạt swing trade vào giao dịch thì tôi nghĩ bạn nên đọc kĩ một lần serie “Những lời động viên giúp bạn giữ kỹ luật thép trong Forex
Like, comment của bạn là lời động viên cho tôi viết tiếp những bài mới. Mến lắm :D

Nguồn theforexguy.com

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
cần lắm những bài viết về 2 đường MA nữa anh ạ vì tài liệu về 2 đường MA em thấy cũng oke .

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên