1. Những Trader bán tín hiệu hàng đầu trên MQL kiếm bao nhiêu tiền 1 tháng?

Những Trader bán tín hiệu hàng đầu trên MQL kiếm bao nhiêu tiền 1 tháng?
    09/05/2017
    17,375 lượt xem
    Song Nhi bài này.
  2. Bác đang quản lý 1 tài khoản quỹ à? Chúc bác thành công nhé!

3. Capture.JPG
    bác này người Việt Nam này bác,số người sub hơn 1k,tính ra bác ấy kiếm gần 30k/1 tháng tiền Sub đó:oops::oops::oops::oops:

4. Các bác cho hỏi.kiểu mua tín hiệu này thì làm tài khoản ở gocop trader luôn cho xong dc ko,mình ăn mới phải trả hoa hồng cho tài khoản mình copy

5. solo18

solo18

125
    57
    Hay quá , nhiều cao thủ thật

6. 1 năm nhìn lại thì tất cả đều đóng tài khoản hết ngoại trừ mql của traderviet bị giảm 50% tk ra

kevinng bài này.
  7. Nghèo mà chúng nó muốn làm giầu nhanh, đi chơi forex với đòn bẩy vô cực, vào lệnh full margin thì phải bị lừa thôi.

8. Tuancbr

Tuancbr

10
    23
    các bác đầu tư thì nên theo kiểu này chứ đầu cơ mà theo là chết, em cũng có nhiều lệnh kiểu này, trung bình nếu có cơ hội ở tuyến dài daily hoặc weekly là vào và biến động nó lên tới vài trăm pip đến cả gần nghìn pip, nhưng phải có 3 yếu tố là:
    1 - lệnh dài hạn, nghĩa là đến đủ vùng dự báo mới đóng hoặc chờ tín hiệu đảo chiều hoặc đi ngang mới đóng.
    2 - tỷ lệ cược/tổng tài sản tối đa 1/50 tài sản để tài khoản có thể chịu được trong dài hạn trước các biến động trước khi đạt đến lợi nhuận kỳ vọng.
    3- vào lệnh theo tỷ lệ lãi xuất qua đêm, để nhận được lãi kép, vừa lời tiền biến động giá vừa lời phần lãi xuất chênh lệch qua đêm.
    Em khuyến nghị là để đat được lợi nhuận thì tài khoản nên tối thiểu là 5000 đô với mức đòn bẩy 1/1000, vào lệnh tối đa vol 0.5 để đảm bảo đến được đích trước khi gãy cánh, em đang nuôi 1 lệnh dài eur/usd - từ tháng trước, ngay khi xuất hiện đáy W, chờ tín điệu đảo chiều nến tiếp theo em đã kịp đóng và thu về gần 900 pip từ giá 1.135... xuống giá 1.126... tính ra tháng trước cũng thu về 1 chục từ lệnh đấy, cộng thêm lệnh theo ngày nữa mỗi ngày trung bình 50 đô.

9. Bác này đến từ chổ ông Minh đây

Bình luận mới nhất

• chungcumo trong Thị trường Forex - Commodities 281 Xem / 5 Trả lời
  • Hoàng Triều trong Thị trường phái sinh VN30 35 Xem / 3 Trả lời
  • an..hy trong Thị trường Forex - Commodities 491 Xem / 24 Trả lời
  • sirowanano trong Thị trường Forex - Commodities 853 Xem / 13 Trả lời
  • anhphamdaitoc trong Chuyện bên lề 892 Xem / 23 Trả lời
  • Cybertron trong Thị trường phái sinh VN30 210 Xem / 5 Trả lời
  • NguyễnTrangBlao trong Thị trường Forex - Commodities 1,849 Xem / 55 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...