(Nóng) Ngân Lượng lỗi hệ thống, khách hàng Tickmill được gấp đôi số tiền nạp và rút thành công

(Nóng) Ngân Lượng lỗi hệ thống, khách hàng Tickmill được gấp đôi số tiền nạp và rút thành công

captainfx

Editor
Trial mod
2,037
13,216
Được sự đồng ý của anh Thông ( @thonghm ), đại diện Tickmill tại Việt Nam, TraderViet tóm tắt lại nội dung mà anh ấy vừa thông báo trên Facebook như sau:

Sáng nay hệ thống nạp tiền vào Tickmill thông qua Ngân Lượng bị lỗi dẫn đến việc thực hiện 2 lệnh nạp vào MT4 của khách hàng. Có khách hàng nạp vào 324 usd được nạp đến 2 lần, khiến số tiền lên đến khoảng 650 usd. Không biết có phải do phát hiện được "quà trời cho" này không mà khách hàng đã nhanh chóng rút toàn bộ số tiền ra. Lệnh rút tiền thành công tốt đẹp. Khách hàng nhân đôi tài khoản trong một nốt nhạc mà không cần trade gì hết.

Chưa dừng lại ở đó, khách hàng gửi 1 email đến Tickmill và.. chửi um sùm về việc đã rút được tiền ra, mình sẽ dịch email ngay dưới hình ảnh email của Tickmill

Đầu tiên, tôi xin lỗi. Tôi rất xin lỗi.
Tôi thích tiền
Vâng. Tôi rất thích tiền của bạn (ý nói là tiền của Tickmill)

Tôi vừa ăn trộm được tiền của bạn đơn giản chỉ bằng cách yêu cầu rút tiền
Có gì đó không đúng hôm nay với NganLuong.vn hoặc hệ thống nạp rút chó chết của bạn

Tôi không biết. Nhưng tôi đã nhân đôi được số tiền nạp.
Và hôm nay KHÔNG CÓ CHƯƠNG TRÌNH BONUS 100% nào cả.

Tôi sẽ gửi trả tiền cho bạn

ĐM!
Tôi đã nghĩ nhiều về điều này
Đó không phải là số tiền tốt đẹp.

Tôi đã trộm được số tiền này phi pháp từ lỗi hệ thống và tôi thực sự không biết về điều này

Tôi gửi thư này và hi vọng bạn sẽ chỉnh sửa lỗi đó

Mặt khác,
Tôi sẽ không trade với bạn nữa đâu, TICKMILL
Mức độ trượt giá và spread của bạn quá đỉnh

Trải nghiệm trading với bạn thật TỆ

ĐM !

"Tại sao tôi nói với bạn về việc đó?
Tại sao tôi không lấy số tiền này và rời đi HOẶC biến mất mãi mãi?"

ĐM !

ĐMM, TICKMILL

Tôi sẽ không trade với bạn nữa đâu

---​
Chốt lại do lỗi gì đó của NganLuong hay Tickmill gì đó mà bạn nào đó đã nhân đôi tài khoản, rồi bạn rút tiền và bạn gửi 1 cái email bằng tiếng anh, được viết rất đúng ngữ pháp, để thông báo cho Tickmill rằng bạn đã rút được tiền và bạn ... chửi Tickmill về trải nghiệm trading tệ hại, sau đó bạn nói sẽ gửi trả lại tiền. Xuyên suốt bài viết của bạn là từ Fuck (ĐM) được sử dụng thường xuyên, chắc do bạn đã bực bội nhiều.

Nhân tiện, hôm nay có bạn nào trên TraderViet được nhận tiền gấp đôi từ Tickmill chưa vậy? Nói ra để các bạn khác cùng chúc mừng nào. Hồi sáng mình nghe ad @DuongHuy nạp 100k usd vào tài khoản Tickmill rồi đi rút tiền, mà sao đi mãi đến giờ chưa thấy quay trở lại văn phòng. Bạn nào thấy ad @DuongHuy ở đâu thì dắt dùm về TraderViet giúp bọn mình nhé. Tháng này bọn mình chưa nhận được lương.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
@Duong Huy chắc đi với chân dài rồi, ổng rút nạp rút nạp chục lần ẵm ( 1tr $) trốn đi Campuchia rồi :p

Chắc bạn ấy chưa bao giờ nhân đôi được tk nên mới vui mừng đến kg kiểm soát dc mình như vậy.Dù sao cũng chúc mừng cho bạn ấy :D:D

Đợi xem có chú nào nạp rút mà chỉ được 1 nửa trong khi tk đã trừ hết số tiền rồi, lúc đó mới "fuck " dữ nữa !

Sáng nay đọc cái email này trên FB mà cười đau cả bụng. Không biết bác này đã trả tiền lại cho tickmill chưa?

Đầu năm mừng tuổi mà chả bảo các em vào để phát quà gì cả. =)))))))

1. TICKMILL có vấn đề !
2. NGANLUONG có vấn đề !
3. TRADER đó tham lam.
4. TRADER cũng đã suy nghĩ về số tiền đó rất nhiều
5. TRADER muốn họ chỉnh sửa lỗi hệ thống trước khi họ gặp sự cố to lớn khác.

>> Không trade FX với TICKMILL nữa.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,523 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 161 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,118 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 313 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên