(Nóng) Vì sao EURUSD bật tăng mạnh hiện tại và USD sấp mặt?

E nối gót theo bác.

Nhìn Chart mới thấy EU nó lên quá :

Quá thì phải Sell.

Không có điểm nào để nói đc Buy lúc này.

Cái ni là lỗi của bác đóa nha. Lâu ni bác mãi mê theo Nhựt Bổn nên em Âu nó rầu nó chạy loạn. Làm anh em sấp mặt. Sau lần này bác nhớ chăm em âu của bác nha.

Yeah. Hihihihii.

Bảo sao hôm nay nó kg có bướm, có hình nhưng kg ra rõ con bướm màu như mọi khi nên anh đành im và chờ và nhìn từ chiều đó.

Hihihihiii

Yeah. Hihihihii.

Bảo sao hôm nay nó kg có bướm, có hình nhưng kg ra rõ con bướm màu như mọi khi nên anh đành im và chờ và nhìn từ chiều đó.

Hihihihiii

View attachment 73864
E đang khóc, bác lại cười. E có buy đẹp như mơ mà phải chốt vội. Hic hic. Nhớ ôm em âu của bác đóa, em Nhựt chỉ là đổi món thôi nhớ chưa. Huhu

Anh Kimmy ui sao Anh ko vô thread kia thảo luận nữa :confused::(. Bọn Em bị EU vả sấp mặt rồi huhu

Thấy DuongHuy post nhanh quá nên anh vào theo đó em.

Hôm nay bướm nó kg hiện nguyên hình bướm, hiện khung bướm nên anh đành chờ từ chiều, kg cơm cháo gì.

Vừa rồi anh bum 5 phát Sell & chờ :

CẤP ĐỘ 1: EU < 1.14720

CẤP ĐỘ 2 : EU < 1.14530

CẤP ĐỘ 3 : EU < 1.1420

Em đang dính con EU sell ở mức 1.144 và đang sấp mặt :( Hi vọng bác dự đoán của bác Kimmy kéo e ngồi xổm lên đc :( 1 tiếng nữa có tin FED tiếp theo ko biết thế nào nữa đây

Thấy DuongHuy post nhanh quá nên anh vào theo đó em.

Hôm nay bướm nó kg hiện nguyên hình bướm, hiện khung bướm nên anh đành chờ từ chiều, kg cơm cháo gì.

CẤP ĐỘ 3 : EU < 1.1420
EU cứ phi mãi thế thì xuân này con không về rồi bác Kim ơi

EU cứ phi mãi thế thì xuân này con không về rồi bác Kim ơi

Anh quan sát quá nhiều từ xưa và thấy điểm chung là :

EU khi nó lên một mạch cao rồi. Tiếp theo EU sẽ giãn khoảng cách với cây nến xanh cao dài đó......nhấp nhô lên xuống kiểu : 2 đỏ lại 1 xanh chèn giữa 2 đỏ hay ngược lại......

Cuối cùng nó giãn đc khoảng cách lớn = khá tốn time....nó sập đến vùng Fibo 61.8

EU toàn vậy đấy.

EUR/USD tăng là cơ hội cho những ai đánh Short, vì khối EU đang gặp rất nhiều vấn đề nội bộ, Anh chuẩn bị bỏ phiếu Brexit ở Quốc hội, nếu Pass thì Anh sẽ rời khối EU, sẽ làm đồng EUR giảm giá.

Và các xứ khác trong khối cũng sẽ nối gót theo sau. Long term của EUR là xuống.

Em đang dính con EU sell ở mức 1.144 và đang sấp mặt :( Hi vọng bác dự đoán của bác Kimmy kéo e ngồi xổm lên đc :( 1 tiếng nữa có tin FED tiếp theo ko biết thế nào nữa đây
Bác sắp có một trải nghiệm trên chuyến tàu tràn đầy cảm xúc đó(Ảnh hưởng tới tim mạch là nhiều) :))

EU nó vượt lên gần 1.156, bỏ xa cả cấp độ 1 của bác Kimmymore. Em cũng bị EU vả sấp mặt.

[QUOTE="Kimmymore,

CẤP ĐỘ 3 : EU < 1.1420[/QUOTE]

Động năng tăng giá của nó đạt đỉnh điểm rồi, xu hướng bây giờ thì thấy thấp là long lên chứ ai lại short bao giờ ...
FED tăng lãi suất là USD đã sập 1 phần, chưa kể sợ brexit thì GBP nó còn cover trực tiếp qua EUR... Short đoạn này không khác gì hiến máu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên