1. Nữ sinh viên Việt đầu tư Forex theo chiến lược được tư vấn và cái kết

Nữ sinh viên Việt đầu tư Forex theo chiến lược được tư vấn và cái kết
    26/04/2019
    2,853 lượt xem
    Đây là tâm sự bên nhóm Forex Đầu Tư Thông Minh của bạn Ngoc Quynh. Bạn ấy là sinh viên mới ra trường, tham gia đầu tư forex bằng tiền để dành. Bạn giao dịch bằng cách làm theo chiến lược của nhân viên tư vấn. Kết cục ra sao mời anh chị em cùng đọc tâm sự của bạn ấy (tiết lộ: nếu có lợi nhuận chắc không có tâm sự đâu)

upload_2019-4-26_10-33-42.
    Nhân tiện cho Gà hỏi có anh chị em nào đã từng làm giàu nhờ...nhân viên sàn tư vấn không a? Xin chia sẻ kinh nghiệm với (Nghe có vẻ sai sai. Nhân viên sàn mà tư vấn cho khách hàng giàu được thì chắc nhân viên sàn đã trở thành chuyên gia nổi danh toàn thị trường, hoặc giàu nứt vách rồi)

Xem thêm
    Top 10 Cuốn Sách Về Price Action Nổi Tiếng Nhất
    Một ngày giao dịch Price Action của Nhật Hoài diễn ra như thế nào?
    Tỷ Lệ Fibonacci Và Sóng Elliott - Phần 2: Sóng Chéo
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao
    6 Kỹ Năng Price Action Trader Phải Thành Thục
    Volume Trên Thị Trường Forex - Vận Dụng Để Bắt Đỉnh Đáy Thị Trường
    5 Câu Nói Thường Nghe Từ Các Trader Mới Vào Nghề
    5 Hoạt Động Phi Giao Dịch Giúp Tăng Hiệu Suất Trading
    Đang tải...
  2. forex_vn

forex_vn

2,457
    5,405
    Có cái đoạn thằng tư vấn nó giúp cho con bé kia gỡ lại được mấy lệnh toàn win ý, mình thấy hơi lạ lạ vì chả nhẽ nó giỏi thế. Đọc đến cuối thì hiểu ra thực ra bọn này nó cố tình tư vấn cho cháy tk, nhưng kết quả mấy lệnh đấy toàn win thế là quay sang vòi tiền công, hài :D.

3. Hãy đầu tư cho kiến thức, chả cần thầy bà gì cả, cứ youtube, google, sách vở, demo đè ra mà nghiên cứu mà tập, k hiểu thì tìm ng hỏi. Suy cho cùng cũng vì THAM mà cả tin, xem như mua một bài học với phí hơi đắt.

4. vinh68

vinh68

28
    16
    Nếu biết trước thì đã giàu hơn amazon + vingroup cộng lại. :p
    Thị trường crypto quá dễ cho tổ chức thao túng. Đang ở 3000u sao biết nó sẽ lên 5000u hay nhỡ đâu giảm về 2000u ?
    Còn các nhóm share tín hiệu, trước giờ em vẫn không sử dụng nên không biết. Em nghĩ đâu đó sẽ vẫn có người giỏi thực sự, đem đến lợi ích cho khách hàng, nhưng e chưa được gặp thôi. Nhưng mà nói gì thì bản thân người follow tín hiệu cũng phải quản lý rủi ro % thua lỗ chứ . Không entry lots lớn hơn % đó. Chẳng thể đổ hết trách nhiệm cho người khác ( giáo chủ forex :D ... ) được.

5. g1nt4ma

g1nt4ma

2,542
    4,690
    Hỏi chuyên gia tư vấn rồi đánh ngược, ắt thành công :))
    Nó mà giỏi thế đanh toàn thắng thì chắc đang ôm laptop nằm ở maldives tắm biển ngắm gái rồi chứ đi tư vấn làm gì cho mệt

6. tui biết ngay là sàn GKFX, vì lúc trước có thằng tên điền quê ở đồng Tháp gọi điện thả thóc , nhưng mình là gà lên cựa nhiều lần k dể dắt về thịt, nên nó bỏ cuộc rồi.

vinhlphat, KN0519 and namcavl bài này.
  7. suvuong

suvuong

196
    148
    Lại gkfx đúng k .... bọn tư vấn mất dạy lắm

8. Em cũng đang bị thả thóc nè, ngày nào các anh các chị cũng alo em

9. Một bài học về sự thành công nhanh chóng cho bạn, xin được chia buồn, đầu tư vào kiến thức trước bạn nhé, bọn nó mà thành công thì nó chia sẻ cho bạn ngay đấy, mà bạn đang nói đến sàn nào sao dấu tên làm gì? để cho các ACE khác còn né ra. Thân.

vinhlphat bài này.
  10. Bis_Q

Bis_Q

1,764
    3,627
    Chơi bn lâu còn bạc mặt ra.
    Đi giao tk cho mấy ông ktv thì sống sao.
    Hầu hết đám đó là sv mới ra trường, chỉ nhiệt huyết kiếm khách vs làm tiền thôi chứ kỹ thuật mèo quào, gắn cái mác chuyên gia cho oai.
    Cờ bạc lúc thắng lúc thua. Thắng đòi chia hoa hồng mà thua thì im re là vậy.
    Sàn cũng mất dậy - lấy việc có chuyên gia tài chính kèm cặp đảm bảo lợi nhuận làm vương bài để câu kéo dc nhiều khách hơn.
    Khách tỉnh táo thì hiểu thôi: kiếm tiền mà dễ dàng thì gán nhà gán xe mà chơi, dăm tháng dư vốn tự trade dc rồi, vài năm là bill gate - tội đếch gì đi làm ktv.

vinhlphat bài này.
  11. Mầy anh mấy chị tư vấn hay quá,giỏi quá, sao ko tự chơi mà làm giàu đi con pé ngu ngơ quá chừng

vinhlphat bài này.
  12. 1 cách tốt nhất để rep bọn ib gkfx, dạo này tụi nó lan rộng khắp nơi, mọi người hãy tỉnh táo để không mất tiền

Các file đính kèm:

13. Kagara

Kagara

240
    217
    Không biết là bạn sinh viên đó có biết là người mà là chuyên gia tư vấn chiến lược đó cũng là sinh viên mới ra trường ko nhể :)))))

14. Bọn tư vấn có lần gọi mình bảo tư vấn đầu tư tài chính để làm giàu, tôi hỏi sao không tự trade làm giàu mà đi làm tư vấn để lãnh lương, nó show tk các lệnh đang lãi 5k:eek:, tôi nói vậy tự trade đi để làm giàu cho nhanh chứ anh trade nhỏ hoa hồng đâu có bao nhiều mồi chài anh làm gì :p, nó vớt vát được câu với em giàu bao nhiêu cũng không đủ ???:( biến mất luôn.

vinhlphat bài này.
  15. Làm gì phải đao to búa lớn, các em gọi điện thì cứ xin thông tin thôi, kết bạn và chat cho vui

Thiên.Nguyễn, KN0519 and Tangsam82 bài này.
  16. KN0519

KN0519

12
    20
    Bạn ơi hãy cùng nhau tố cáo để không cho bọn nó lừa nhiều người tiếp nữa và đòi lại công bằng cho bản thân.

KN0519 bài này.
  17. KN0519

KN0519

12
    20
    Bạn ơi hãy cùng nhau tố cáo để không cho bọn nó lừa nhiều người tiếp nữa và đòi lại công bằng cho bản thân. kn0519@yahoo.com

KN0519 bài này.
  18. Ngày xưa tui sinh viên năm 3 làm luận án thuê cho tụi năm 4 vẫn chất như thường. Ngày nay bọn sinh viên năm 2 đã trade như rồng rồi bác ạ....

19. Like bác... Tiện thứ 7, CN thời gian nhiều để làm gì? Tìm mấy em gái IB tán gẫu chơi bác nhỉ....

hongquanctm5 bài này.

Bình luận mới nhất

• markov trong Sách - Tài liệu 501 Xem / 13 Trả lời
  • Lam Duy Phuc trong Sách - Tài liệu 27,713 Xem / 52 Trả lời
  • DLCNTDCN trong Video Clips 1,201 Xem / 32 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX