Nữ Trader Việt Nam đứng đầu vòng loại Tradathlon với tài khoản tăng gần 150.000% - Không thể tin nổi

Nữ Trader Việt Nam đứng đầu vòng loại Tradathlon với tài khoản tăng gần 150.000% - Không thể tin nổi

Câu nói "tôi không biết gì cả" luôn là câu nói gây ức chế

"Anh em biết gì không, từ 4 usd, bằng đòn bẩy vô cực, tài khoản của Hòa nhích lên con số 185 usd chỉ trong ngày". Tôi thấy có gì đó sai sai ở đây các bạn à. Tôi có tham gia cuộc thi này với deposite 100 TRUMP., có thời điểm tôi xếp hạng nhất trong bảng xếp hạng của vùng 2 với lợi nhuận 330%. Theo qui định của cuộc thi bạn phải trade ít nhất 13 lot mới có tên trong top. Sau đó tài khoản tôi bị cháy nên được Exness rebate ngay 25 USD. Về trường hợp bạn HÒA đã có thời điểm xếp hạng nhất như vậy bạn này đã trade ít nhất 13 lot, do đó khi bạn Hòa bị cháy tài khoản màsố tiền rebate chỉ có 4 USD là RẤT VÔ LÝ. Tôi đề nghị Anh Dương Huy làm việc lại với người cung cấp thông tin này để làm rõ vấn đề này. Thanks!

"Anh em biết gì không, từ 4 usd, bằng đòn bẩy vô cực, tài khoản của Hòa nhích lên con số 185 usd chỉ trong ngày". Tôi thấy có gì đó sai sai ở đây các bạn à. Tôi có tham gia cuộc thi này với deposite 100 TRUMP., có thời điểm tôi xếp hạng nhất trong bảng xếp hạng của vùng 2 với lợi nhuận 330%. Theo qui định của cuộc thi bạn phải trade ít nhất 13 lot mới có tên trong top. Sau đó tài khoản tôi bị cháy nên được Exness rebate ngay 25 USD. Về trường hợp bạn HÒA đã có thời điểm xếp hạng nhất như vậy bạn này đã trade ít nhất 13 lot, do đó khi bạn Hòa bị cháy tài khoản màsố tiền rebate chỉ có 4 USD là RẤT VÔ LÝ. Tôi đề nghị Anh Dương Huy làm việc lại với người cung cấp thông tin này để làm rõ vấn đề này. Thanks!
Chào bác. Tôi cũng không theo dõi cuộc thi nên không biết như nào. Tôi sẽ hỏi lại bên tổ chức về vấn đề này bác nhé. Cảm ơn bác

Mà mình xem xét lại các lệnh thấy không có stoplot mà chỉ có tp đó là điều nguy hiểm nếu đi đường dài
Cách dàn cảnh của sàn để pr

Người dạy và người học là 2 phạm trù đôi khi khác biệt nhau hơi xa bác ạ. Nói như bác thì mấy ông thầy của Bill Gates, Jeff Bezos hay Elon Musk, Marc Zuckerberg phải trở thành các siêu tỷ phú USD luôn rồi chứ.

Trading nó là học 1 phần và trải nghiệm cá nhân phần lớn bác ạ
Có bài học nào cho ae k mọi người?chẳng.lẽ k có?

Tiện thể xin hỏi anh @DuongHuy có biết chút ít em ấy trade như thế nào không. Với lại từ 4$ sao có thể dùng đòn bẩy với tỉ lệ nào mà lên ghê thế. Với 4$ thì vừa vào lệnh mà có spread là đã bay rồi, còn không có có spread thì chỉ một biến động giảm nhỏ cũng bay

Các anh em có câu hỏi gì đó về Hoà và cuộc thi của Hoà thì cứ chuẩn bị hôm nào livestream hỏi luôn nhé

Mà mình xem xét lại các lệnh thấy không có stoplot mà chỉ có tp đó là điều nguy hiểm nếu đi đường dài

Cách dàn cảnh của sàn để pr
tôi là người chơi trên exness khoảng 10 năm nay, tôi công nhận là đúng sự thật....đánh theo kiểu full , mỗi tk chỉ nạp 200--400 ngày cháy vài cái là chuyện thường, nhưng ăn thì tk gấp 5--10 lần cũng là bt

moẹ ơi, tôi còn 40u để oánh lên 50k khoe với các bác nhé hị hị

Phương pháp của bạn ấy đang trade cũng chính là phương pháp nhồi lệnh huyền thoại của Lãng Tử trên gold24k.info. Nhồi lệnh khi giá đi đúng hướng và có lời, ăn trọc đầu thị trường và nhân tài khoản nhiều lần bằng đòn bẩy trên 1:2000 thậm chí vô cực. Trước bác Huy cũng có đăng ông nào ở sàn vàng ngày trước chơi nhồi lệnh làm 3 cái sàn sập :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 473 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,731 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên