Offline ThinkMarkets TP HCM - Cùng chia sẻ những điều cần thiết cho Trader

ThinkMarkets

Member
18
27
Tìm kiếm một Forex Broker uy tín và một phần mềm giao dịch Forex, Crypto Currencies tuyệt vời luôn là điều mà bất cứ Trader nào cũng trăn trở phải không các bạn?

Nếu bạn là Trader và nếu bạn cũng có cùng mối bận tâm như trên, ThinkMarkets nghĩ rằng buổi offline tới đây của chúng tôi sẽ giúp bạn tìm được câu trả lời thỏa đáng.

Bạn sẽ nhận được những giá trị gì từ buổi Offline này?
  • Đó là những thông tin về ThinkMarkets, một Forex Broker lớn, uy tín lâu năm với 2 giấy phép hàng đầu trong lĩnh vực dịch vụ tài chính của ASIC Úc và FCA Anh. Không nhiều Forex Broker có đủ cả 2 loại giấy phép này.
  • Đó là những thông tin về phần mềm giao dịch Forex mới mẻ, tuyệt vời có tên Trade Interceptor. Bạn có thể sử dụng rất nhiều loại biểu đồ và các công cụ được thiết kế riêng để giúp tìm kiếm lợi nhuận tối đa trên thị trường. Hơn thế nữa, mỗi anh em tham gia sẽ nhận được 1 tài khoản $25 miễn phí để trải nghiệm phần mềm mới với spread liên ngân hàng này!
Bạn sẽ gặp ai?

Những đại diện của ThinkMarkets sẽ chia sẻ trong buổi Offline gồm:
  • Anh Tony Dũng, đại diện ThinkMarkets khu vực Việt Nam
  • Anh Trường Nguyễn, quản lý training ThinkMarkets khu vực Việt Nam
Ngoài ra còn có đội ngũ ThinkMarkets cùng các bạn PG xinh đẹp, duyên dáng tại Việt Nam sẵn sàng chào đón và hỗ trợ các bạn.

Những chương trình ngoài lề thú vị

ThinkMarkets đem đến quà tặng cho tất cả các bạn tham gia chương trình Offline như một sự tri ân. Bên cạnh đó, các quà tặng có giá trị cao $500, $300, $200 với hình thức bốc thăm hay trả lời câu hỏi sẽ được tổ chức xuyên suốt trong quá trình Offline nhằm giúp không khí thêm phần vui vẻ. Một buổi teabreak nhẹ trong giai đoạn nghỉ giữa giờ buổi Offline cũng sẽ là lúc các thành viên tham gia buổi Offline có thời gian để trao đổi thêm cùng nhau.

Thông tin chi tiết về buổi Offline ThinkMarkets
  • Thời gian 8g30 đến 11g30 ngày 22/10/2017
  • Địa điểm: 369 Điện Biên Phủ, F.4, Q.3, Tp.HCM – Tòa nhà Việt Thương, Lầu 4 (đi Cao Thắng quẹo phải qua Điện Biên Phủ) – Đối diện Bệnh Viện Bình Dân.
  • Sơ đồ địa điểm
Lưu ý

Do số lượng chỗ có hạn, rất mong anh em đi đúng giờ. ThinkMarkets không đảm bảo đủ chỗ cho tất cả anh em nhé.

Hẹn gặp anh em trader Sài Gòn vào Chủ Nhật 22 tháng 10 nhé !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn ông tên Bình (trong ảnh) mắt mở to nhìn ko chớp khi em PG xinh đẹp (áo đỏ, môi mọng) trao quà tận tay mới thấy ae trader hà nội quá thiếu ... những buổi offline. Nó giúp anh em bớt tự kỷ khi đi hội thảo giao lưu học hỏi. Thắng thua thì chưa biết nhưng ít nhất anh em HN cũng đã lựa chọn rời xa màn hình máy tính để offine cuối tuần và để nghe ông Dương Huy chém gió mà ko nhịn được cười :)

Nhìn ông tên Bình (trong ảnh) mắt mở to nhìn ko chớp khi em PG xinh đẹp (áo đỏ, môi mọng) trao quà tận tay mới thấy ae trader hà nội quá thiếu ... những buổi offline. Nó giúp anh em bớt tự kỷ khi đi hội thảo giao lưu học hỏi. Thắng thua thì chưa biết nhưng ít nhất anh em HN cũng đã lựa chọn rời xa màn hình máy tính để offine cuối tuần và để nghe ông Dương Huy chém gió mà ko nhịn được cười :)
em định động chạm hiện vật tý mà các em PG ko cho

có ai đi cùng ko?cho tui đi với coi,,cuộc đời chưa biết hội thảo fx là gì hết trơn:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

làm mình cứ tưởng máy tính của mình bị đứng hình đơ RAM :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,621 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 247 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 447 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,136 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 199 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên