Offline TraderViet Hà Nội ngày 27/05 - Tài trợ bởi ThinkMarkets

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Chào anh em Hà Nội !!!

Cuối cùng thì TraderViet chúng ta đã sắp có buổi gặp gỡ nhau đầu tiên tại Thủ Đô rồi. Nhiều anh em đã ý kiến ý cò suốt cả năm nay là vì sao cứ ưu tiên cho Sài Gòn mà lại không chịu ra Hà Nội. Lý do chắc là ai cũng biết, đó là "cò không tiến" mà. Nay nhân dịp "cò tiến" rồi, chúng ta sẽ gặp nhau tại Hà Nội nhé.

Để có buổi gặp gỡ này, đầu tiên phải gửi lời cảm ơn chân thành đến nhà tài trợ ThinkMarkets (https://www.thinkmarkets.com/vn/). Forex Broker đến từ nước Úc này có đến 2 chứng chỉ danh giá trong ngành dịch vụ tài chính toàn cầu, đó là chứng chỉ của ASIC (Úc) và chứng chỉ của FCA (Anh). Không nhiều Broker hoạt động tại thị trường Việt Nam có được đầy đủ cả 2 loại chứng chỉ này. Bên cạnh đó, ThinkMarkets cũng đã đạt được hàng loạt giải thưởng cho các sản phẩm và dịch vụ hàng đầu của mình. Thương hiệu ThinkMarkets hay được nhiều anh em Trader trong nước gọi là Think thực sự là một thương hiệu được nhiều Trader lựa chọn vì sự uy tín.

sua-png.2093

Buổi Hội thảo của ThinkMarkets tại TpHCM từng thu hút đến 300 người tham dự

Mọi sản phẩm dịch vụ của ThinkMarkets đều hướng đến việc giúp các khách hàng, đối tác tìm kiếm được lợi nhuận trên thị trường tài chính toàn cầu. Để thể hiện sự hỗ trợ mạnh mẽ hơn đối với khách hàng tại Việt Nam, ThinkMarkets đã mở chi nhánh văn phòng ở HCM vào tháng 3 năm nay, chính thức tài trợ diễn đàn TraderViet tổ chức buổi Offline đầu tiên tại Hà Nội, tiếp theo sẽ là các buổi Offline khác tại các thành phố lớn khác trong cả nước. Buổi Offline hướng đến mục tiêu giúp các Trader tại Việt Nam có nơi để cùng chia sẻ, cùng kết nối và cùng học hỏi.

Buổi Offline sẽ diễn ra như sau:

Thời gian: 08.30 - 11.30 sáng thứ 7 ngày 27/05/2017

Địa điểm:
UP CO-WORKING SPACE, TẦNG 8, TÒA NHÀ HANOI CREATIVE, SỐ 1 LƯƠNG YÊN, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI

Nội dung:
• Trao đổi về các sản phẩm dịch vụ tốt nhất dành cho Trader Việt Nam của ThinkMarkets
• Nguyên lý Sóng trong sóng - chìa khóa thành công trong PTKT
• Giới thiệu công cụ test đa khung thời gian cho Trader
• Mô hình phân tích kỹ thuật "độc lạ"

Phần quà:

Nhằm thể hiện sự tri ân với các Trader tham dự, ThinkMarkets đem đến rất nhiều phần quà cùng chương trình bốc thăm trúng thưởng thú vị vào cuối giờ. Đảm bảo anh em Trader Hà Nội vừa đi giao lưu vui vẻ vừa có quà đem về nữa. Các phần quà này đều có giá trị dưới... 10 tỷ nhé anh em.

Cách thức đăng ký

Anh em bấm vào link dưới đây và điền đầy đủ thông tin vào Form sau là được
http://bit.ly/Offline-Trader-Hanoi-05-2017

Sơ đồ địa điểm

Xem sơ đồ địa điểm trên Google Map :
https://goo.gl/lPvx6u

Lưu ý

Do số lượng chỗ có hạn, rất mong anh em đi đúng giờ. ThinkMarketsTraderViet không đảm bảo đủ chỗ cho tất cả anh em nhé. Chỉ có Ngọc Trinh mới được ưu tiên đi trễ thôi

Hẹn gặp anh em Hà Nội vào cuối tháng 05 nhé !!!

Yêu anh em nhiều !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Không có phần được nêu câu hỏi và giải đáp à anh? Rồi phần cho a em nào có kinh nghiệm chia sẻ cho cộng đồng nữa ấy!
Câu hỏi và giải đáp thì ở cuối giờ nhé bạn
Phân chia sẻ anh em thì vì thời gian hạn chế nên chúng ta sẽ làm theo lịch trình thôi. Mai mốt thời gian rộng rãi thì anh em đăng ký chia sẻ tẹt ga luôn nhé

thế em tuyển đào ngoài này phục vụ các bác nhỉ

Sắp tới sẽ có 1 hội thảo cho anh em tha hồ hỏi xoáy và thảo luận chuyên môn. hứa. http://www.weltrade.vn/
nice website!
Nhưng chỗ giới thiệu chắc viết sai chính tả, chỉnh lại hay hơn, ảnh đính kèm ở dưới:

Nhà môi giới, thay vì mô giới.
Nhưng mình không hiểu môi giới thường xuyên cấp giấy phép là môi giới gì?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 748 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 7 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 160 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên