Oh Sh*t ! Bitcoin đang phá đáy 6500 - Ác mộng cuối tuần?

Nếu BTC/USDT điều chỉnh lại bằng giá BTC/USD thì các bác trade bên USDT bít đâu có kèo short thơm đấy :p

e nghĩ nó đang điều chỉnh cho giá btc/usdt và btc/usd sát nhau tí cho ae dễ trade :confused::confused:
Đúng đó bác, usdt/usd nó đang tăng nè

Tôi post cái chart BTCUSDT để anh em nào trade BTCUSDT chú ý. Còn BTCUSD đây. Coinbase nhé

Hôm nay uptrend đầu ngày và downtrend từ đúng 12g trưa đến giờ. Vẫn hold trên hỗ trợ 6375 - 85 nên chắc chưa sao

Hôm qua con sốt đau nên không có time vào xem tin buổi tối. Hót như này mà ko biết kkk. Bọn usdt nó làm tình với gấu thôi mà :D:D:D

TỐI QUA NHẬU SAY LỠ TAY QUẤT 10000 BAT KHÔNG BIẾT CÓ NÊN CƠM CHÁO GÌ KHÔNG ĐÂY MẤY BÁC Ạ

có ai biết sàn nào trade BTC/USD mà ko phải là BTC/USDT ko? Thấy trên coinbase hoặc bitstamp thì BTC/USD đang ở mức 6400 nhưng trên CMC thì là 6480, còn BTC/USDT thì 6500. Không biết giá coinbase chính xác ko mà khác CMC quá dù sào coinbase cũng là sàn lớn

Sao giá btc nó đứng yên vậy các bác, từ lúc em chơi crypto đến h chưa thấy btc nó bất động về giá thế này, phải chăng cá mập đã tuyệt chủng rồi chăng :D

Sao giá btc nó đứng yên vậy các bác, từ lúc em chơi crypto đến h chưa thấy btc nó bất động về giá thế này, phải chăng cá mập đã tuyệt chủng rồi chăng :D
Hôm nay cn mà bác. Chờ sang thứ 2 xem sao hehe
Cùng lắm đi ngang tới đầu tháng 11 em nghĩ sẽ nổ thôi kk

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 291 Xem / 29 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 133 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,379 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên