Oh Sh*t ! Cá mập lại đột kích lúc nửa đêm! Bitcoin và Ether có thể đi đâu tiếp sau cú chí mạng này?

Oh Sh*t ! Cá mập lại đột kích lúc nửa đêm! Bitcoin và Ether có thể đi đâu tiếp sau cú chí mạng này?

thằng ETH lại tiếp tục dính vụ Hacker ăn cắp tiền trong hệ thống. Haizz. Sao mấy đợt giảm này nó lạ lùng kinh, giảm nhanh mạnh đến khó tin. 10h đêm mai là kết thúc hợp đồng tương lai BTC rồi, không biết có biến chuyển gì không nữa.

tối nay hoặc mai sẽ có chuyện? Cố lên anh em ơi!
Tui cũng đang bồng bế mớ nè?

E theo Ltc, đặt mua 94 (ban đầu đặt 95) vì thấy nó sẽ trong khoảng 93-95, mở đồ thị thấy nó 94, vô kiểm tra khớp lệnh, K Hề Khớp, nó quét 94.05. Đau dã man.

thằng ETH lại tiếp tục dính vụ Hacker ăn cắp tiền trong hệ thống. Haizz. Sao mấy đợt giảm này nó lạ lùng kinh, giảm nhanh mạnh đến khó tin. 10h đêm mai là kết thúc hợp đồng tương lai BTC rồi, không biết có biến chuyển gì không nữa.
ETH đợt này có rất nhiều tin xấu, mền đã có lưu ý các bác ở 1 post đợt mấy hôm trước rồi. Nếu BTC rớt xuống tiếp thì ETH sẽ giảm sâu hơn rất nhiều vì hỗ trợ khá xa.
Tin xấu với thị trường chung cũng đang tới khá nhiều, đặc biệt là tin từ FCA và CFTC. Có vẻ việc crypto currency đang dần bị gò vào khuôn khổ khiến đàn cá dễ dàng từ bỏ thị trường hơn bình thường.
So với 2 cây nến đỏ rực cuối tuần trước, 2 cú giật tối qua và đêm qua đã giảm sức mạnh đi rất nhiều. 6k là mức hỗ trợ rất mạnh, quân đội cắm chốt ở 6k đợt trước là cực đông, ngày 6/2 khi bị động chạm cứ điểm đã đập đàn cá mập đi tận 1k6. Giờ chỉ có mong chờ 1 nến chân dài như vậy mới cứu được thị trường này thôi. Nếu cái hợp đồng như bác nói mang tính chất quan trọng như vậy, mai chắc chém giết nhau ghê lắm:oops:

E bị như vậy cũng nhiều lần, cho dù +-2 cũng dính, cá mập là sàn hay sao? biết rõ giá nào là nhiều người chờ...

ETH đợt này có rất nhiều tin xấu, mền đã có lưu ý các bác ở 1 post đợt mấy hôm trước rồi. Nếu BTC rớt xuống tiếp thì ETH sẽ giảm sâu hơn rất nhiều vì hỗ trợ khá xa.
Tin xấu với thị trường chung cũng đang tới khá nhiều, đặc biệt là tin từ FCA và CFTC. Có vẻ việc crypto currency đang dần bị gò vào khuôn khổ khiến đàn cá dễ dàng từ bỏ thị trường hơn bình thường.
So với 2 cây nến đỏ rực cuối tuần trước, 2 cú giật tối qua và đêm qua đã giảm sức mạnh đi rất nhiều. 6k là mức hỗ trợ rất mạnh, quân đội cắm chốt ở 6k đợt trước là cực đông, ngày 6/2 khi bị động chạm cứ điểm đã đập đàn cá mập đi tận 1k6. Giờ chỉ có mong chờ 1 nến chân dài như vậy mới cứu được thị trường này thôi. Nếu cái hợp đồng như bác nói mang tính chất quan trọng như vậy, mai chắc chém giết nhau ghê lắm:oops:
thường thường nó sẽ giảm trước vài ngày để đáo hạn hợp đồng ở mức thấp bác nhé

bác Huy nói đúng rồi.. em từng mua ripple giá 0,9 vì nghĩ nó là đáy rồi k thể xuống hơn được nữa.. và e chính thức đu đỉnh từ đó hihihihi

Gửi anh em bức hình mình may mắn chụp được. Đây là lần đầu tiên mình thấy một cái tường lớn đến vậy. Tính ra khoảng 1 triệu 6 dollar Mỹ. Không biết bác cá nào nhảy ra đỡ thị trường nhỉ? :eek: Lúc đầu tính đú theo nhưng thấy 5 phút sau bay mất 1000 BCH nên lại thôi :D. Bác cá kia sau khi thấy không ổn như vậy cũng "chạy ngay đi" mất tích lun. Tiếc cho bác đó nhảy ra đỡ mà không ai đú theo :(

Giá của ETH trong lần giảm này vẫn chưa thấp lắm đâu. Trong đợt giảm lần trc khi BTC về vùng $6xxx, giá ETH đã ở đâu đó trong khoảng $400 - $360 rồi, đợt giảm này nó vẫn còn đu dưa dc ở mức $500 thì hơi làm các pác theo short thất vọng á :p

thường thường nó sẽ giảm trước vài ngày để đáo hạn hợp đồng ở mức thấp bác nhé
Vậy thì mong hnay là đáy cuối đi chứ đỏ thêm ngày nữa chắc tim mình héo hon quá :oops: Hold gồng lỗ nhìn muốn rớt nước mắt lun.
E bị như vậy cũng nhiều lần, cho dù +-2 cũng dính, cá mập là sàn hay sao? biết rõ giá nào là nhiều người chờ...
Bác đừng quên thằng chủ sàn cũng chính là 1 trader nhé, mọi thông tin các chủ sàn đều nắm được trước khi nó release. Vì thế quét SL là rất bình thường.
Lời khuyên là hãy đặt SL xa ra hoặc là set alerts. Mình bỏ SL rồi.

Gửi anh em bức hình mình may mắn chụp được. Đây là lần đầu tiên mình thấy một cái tường lớn đến vậy. Tính ra khoảng 1 triệu 6 dollar Mỹ. Không biết bác cá nào nhảy ra đỡ thị trường nhỉ? :eek: Lúc đầu tính đú theo nhưng thấy 5 phút sau bay mất 1000 BCH nên lại thôi :D. Bác cá kia sau khi thấy không ổn như vậy cũng "chạy ngay đi" mất tích lun. Tiếc cho bác đó nhảy ra đỡ mà không ai đú theo :(
View attachment 46833

Tường ảo đấy, Vol của Binance ảo lắm giá chạy đến là biến mất luôn.

Tường ảo đấy, Vol của Binance ảo lắm giá chạy đến là biến mất luôn.
Mình nghĩ tường thật đó bác. Vì số coin đó giảm từ từ sau 5 phút hết 1000 bch chứ k biến mất liền. Và sau khi mất khoảng 1000 bch còn lại bảy trăm mấy mới mất tích luôn.

Mình nghĩ tường thật đó bác. Vì số coin đó giảm từ từ sau 5 phút hết 1000 bch chứ k biến mất liền. Và sau khi mất khoảng 1000 bch còn lại bảy trăm mấy mới mất tích luôn.
Cái này mình cũng chứng kiến vì mình cũng bán cho nó 1bcc, tường này là tường thật, sau đó mới thủng.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên