Oh sh*t ! "Cá mập" lại tấn công Bitcoin và Ethereum? Chuyện gì nữa đây anh em?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,007
153,138
Vừa viết xong bài đầu giờ chiều, đang định nghỉ ngơi chút xíu để trade phiên Âu thì tôi thấy 2 cột đỏ lòm xuất hiện trên chart của BitcoinEthereum

BTCUSD chart 15m đang lao xuống ầm ầm

Ethereum chart 15m cũng đang lao theo
Lại cá mập Soros tấn công hay sao anh em? Ai biết tin gì cập nhật cho cả nhà với

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Ghê quá. Thành quả trong cả ngày bay đi trong phút chốc. Giao dịch món này đau tim thật. Tốt nhất cứ ngồi ngoài cho thanh thản tâm hồn .

chiến thôi anh em mua vào !!!!!!!!!!!!!!! không để cá mập thành công!!!!!!!!!! chiêu củ của nó đấy đạp xuống để gom vào mua!!!! mua!!!! mua!!!!!

vừa ngủ trưa dạy nhìn thấy cái chart hoảng thế chứ lại, gần như là 1 cú tạt của gấu

Bác @DuongHuy ơi em có ý kiến thế này, bài phân tích của bác có trước khi cú lọt hố này nên bác có thể cập nhật là ngưỡng bán một lần nữa vào lúc chiều muộn không ạ?

Em ủng họi bác, bác chuyển khoản em ... mua dùm cho, keke :D:D:D
hôm qua nghe phân tích bác Huy mua vào lúc eth 410 hồi trưa đang bàn vụ chỉ đạo sử lý tụi đa cấp, cảm giác ko yên nên bán sạch giá 435 giờ rủ anh em mua lại để nó đừng rớt nửa hihihihihihi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 660 Xem / 49 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 46 Xem / 2 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên