Oh yeah ! Đang pump rồi nhé anh em ! Điểm danh tình hình lên tàu nào!

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,345
Tình hình là con tàu Crypto đang lướt sóng ra khơi. Thuyền trưởng bitcoin và thuyền phó ethereum đang đón gió đúng hướng. Anh em đã lên chưa hay vẫn còn đang ở bệnh viện bán thận?

CHART 1 GIỜ CỦA BTC VÀ ETH

Chúc mừng các anh em đã lên tàu từ sáng đến giờ nhé.

Ngày đầu tuần mới, đầu tháng mới, đầu quý mới và đầu 1/2 cuối năm 2018 hôm nay có vẻ đẹp cho đội crypto rồi

>> Lý thuyết Số học Ichimoku - những khái niệm cơ bản cần biết

>> Momentum của giá là gì? Làm thế nào để ứng dụng momentum trong trading

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Điểm danh nào:
Em lên hôm qua lúc 6k2 nãy mới mua thêm ghế nữa lúc tàu rục rịch lăn bánh. Đợi nến này xong bán đi một ghế nếu lên không tới, đã chốt giá sãn tại fib 1.272. Nãy thiếu 1-2$ gì đó không khớp.

Mấy bữa nay toàn tập trung vét đáy Altcoin, giờ btc bật 1 phát làm cả đống Altcoin xanh rờn, ko lên chuyến tàu btc mà cũng thấy đời có niềm vui trở lại :D

Chúc mừng các bác thắng dc thêm 1 kèo btc :D
Mình theo phe gấu nên ko có lên chuyến tàu này, vẫn đang trực chờ ở vùng kháng cự mạnh bên trên chờ ngày nhập cuộc :p
Sắp đến lượt phe gấu tung hoành rồi, kiên nhẫn thôi bác.:D. May mắn e hơi ko kiên định, thấy phe nào đang ngon là theo. Dự tính sẽ bỏ phe bò sắp tới để về với a gấu!

tình hình này làm tôi nhớ đến clip cách "cá mập làm thịt crypto trader thế nào". ko biết lúc nào thì kích hoạt lượng tử đây..

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 9 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên