pamm hotforex muốn tìm người đầu tư cùng

vuduclongbacninh

Active Member
135
56
pamm của mình mới tạo được 5 tháng . lợi nhuận khoảng 3.5% hàng tháng trung bình , drawdown phản ánh rủi do thấp . có đánh stoploss cho các lệnh . ai có hứng thú trao đổi . mọi người có thể vào bảng xếp hạng pamm trên hotforex để kiểm tra . các ảnh dưới là một vài chứng minh về giao dịch và tỷ lệ sụt giảm vốn hit stoploss trong quá trình tài khoản được mở tớ nay. lợi nhuận hướng tới là 40-50% hàng năm . tiền lợi nhuận tính sau mỗi tháng và phí là 15% lợi nhuận tạo ra cho khách hàng . trong đó mình có góp vốn . lợi nhuận được chia đều dựa trên % góp vốn. nhờ a quanghuy đăng hộ ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Nếu drawdown lên đến 30% mà ăn 6% tháng thì tốt nhất nên nghỉ trader đi . Bạn cứ đánh có stoploss mà rơi vào thế đó thì há hốc .

*** quan trọng đâu, quan trong là kiếm đc lợi nhuận trên tt này, còn cái loại *** có tiền chơi lại ngu, nạp vào rút ra làm trò trên mql5 mồm noi đạo đức, quê t đầy. dẹp mịa cái trò góp quỹ đi. học thêm cho có trình độ rồi nói đạo lý.
Thường thì trẻ trâu luôn cư xử thiếu văn hoá . Ngừoi hiểu biết sẽ khác

Chà . Cũng phải soi cả facebook kĩ thế . Tự hỏi xem lý do đi em . Sao ko comment hoặc inbox trên facebook luôn . Phải tạo nick ảo kết bạn à . Thôi . A ko chấp trẻ trâu đâu

Cái này hình như là account PAMM của chủ thớt? Link trên HOTFOREX PAMM. Tui tìm theo tên trên Facebook của chủ thớt PAMM "stoploss lowrick" .... và hiệu suất thì như hình:

screencapture-my-hotforex-en-pamm-showDetail-html-2019-01-17-18_57_43.png

Tất cả các con số đều cho thấy thớt trade ko tốt lắm. Tui đã vào cả MQL5 dựa trên cái post mà thớt đăng, link mql5 signal của thớt: https://www.mql5.com/en/signals/516513 ... còn đây là info nhận được:

Thớt đã đổi mật khẩu pass tài khoản trade nên mql5 ko thể kết nối được đến mt4... và điều này chỉ có thể khẳng định thêm khả năng là account của thớt đã ngỏm củ tỏi.

Nói chung là mới trade 5 tháng thì nó chưa nói nên được điều gì... cứ như bạn gì ở trên nói, chừng nào con số đó là 5 năm thì lúc đó thớt hãy kêu gọi đầu tư.

Vẫn sống mà . Tín hiệu tren mql5 bị đổi pass view nên ko hiển thị đâu . Bạn chụp ảnh pam đó ko đúng rồi . Và pam đó mình vẫn đánh hihi

Vẫn sống mà . Tín hiệu tren mql5 bị đổi pass view nên ko hiển thị đâu . Bạn chụp ảnh pam đó ko đúng rồi . Và pam đó mình vẫn đánh hihi

Cũng ko muốn tranh cãi làm gì, vì nếu bạn trade tốt và chứng minh được năng lực, chắc chắn sẽ có người rót vốn. Vấn đề mình muốn nói ở đây là vầy.

1. Mình tìm theo tên bạn trên facebook (như bạn nói), thì nó ra cái page như vầy:

Có URL tên bạn, thành viên quản lý cũng tên bạn, và mình cũng click vào cái link PAMM trên chỗ giới thiệu thì nó là đây. Cho nên mình cho rằng đó là tài khoản PAMM của bạn.

2. Kiểm tra MQL5 thì bị chặn info do lỗi change password... cái này thì mình éo hiểu luôn, đã đưa signal lên MQL5 sao còn change pass? Cái đó chỉ có thể đưa mình đến kết luận là: 1 là account bạn ngỏm, 2 là sụt giảm quá ghê. Không có lý do nào khác cả.

Và bây giờ bạn đưa 1 tài khoản nào đó lên và vẫn nói còn sống.... wow wow... làm sao bạn chứng minh được nó là tài khoản lúc trước bạn show?

Mà thôi, cũng ko cần thiết mất thời gian vì chuyện này làm gì. Chúc bạn thu hút được nhiều người rót vốn (hy vọng là thế).

Thôi để người ta làm ăn các bác ơi. Forex này nếu giỏi thường tự xử luôn, không cần kêu gọi gì cả. PAMM Hotforex thấy còn nhiều tài khoản cũng ngon lắm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 92 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên