Pan's shitcoin signal!

Pan's shitcoin signal!

Pan's shitcoin signal!
Bác theo dõi telegram của autonio nhé, trữ trên MetaMask là ok, sẽ đc nhận bất kỳ airdrop ERC20 token nào nếu có
Bác cho em hỏi là em withdraw NIO về địa chỉ của MetaMask trên trình duyệt Chrome rồi, cơ mà gần 1 ngày trong Transactions History của Mercatox vẫn báo là Processing, và em cũng chưa thấy NIO về, liệu có gì bất thường không, hay chỉ là thời gian xác nhận giao dịch lâu thôi? Thanks bác!

Mercatox đang bị phản ánh nạp và rút tiền đều không thành công, mất tiền nhưng chẳng thấy vào tài khoản, bác Pan có bị như vậy không ạ? Facebook phản ánh: https://www.facebook.com/mercatoxcom/
Em thì 2 ngày gần đây rút BTC ở sàn này 2 lần đều OK, tuy nhiên nhanh chậm thì do mức phí mình chọn, có lần mất hơn 1 ngày. Gần đây sàn này mình còn ko xem được biểu đồ giá. Mua bán coin thì rất chậm phải thực hiện đi thực hiện lại mấy lần ms được...

Bác cho em hỏi là em withdraw NIO về địa chỉ của MetaMask trên trình duyệt Chrome rồi, cơ mà gần 1 ngày trong Transactions History của Mercatox vẫn báo là Processing, và em cũng chưa thấy NIO về, liệu có gì bất thường không, hay chỉ là thời gian xác nhận giao dịch lâu thôi? Thanks bác!
Processing nghĩa là nó vẫn chưa chuyển đi, có lẽ do hệ thống của Mercatox có vấn đề rồi

Nếu có thì hủy lệnh rút đó, xong vào cài đặt, disable 2FA, xong rồi làm lệnh rút lại. Hồi lúc mình bị cái 2FA, lúc rút nó đòi 2FA nhưng nhập mãi ko đc, nhưng ra coi history thì lệnh rút vẫn đang pending do chưa confirm mail (tại vì 2FA nhập có đc éo đâu mà nó gửi mail), nên mình cũng đã disable 2FA rồi rút về an toàn, kỳ đó xoắn vl :D

Nếu có thì hủy lệnh rút đó, xong vào cài đặt, disable 2FA, xong rồi làm lệnh rút lại. Hồi lúc mình bị cái 2FA, lúc rút nó đòi 2FA nhưng nhập mãi ko đc, nhưng ra coi history thì lệnh rút vẫn đang pending do chưa confirm mail (tại vì 2FA nhập có đc éo đâu mà nó gửi mail), nên mình cũng đã disable 2FA rồi rút về an toàn, kỳ đó xoắn vl :D
Em có dùng 2FA, em cũng vừa thử disable hết rồi cơ mà ko được. Lệnh chuyển đó của em ko hủy được. :(

Shitcoin signal!

Coin: HTML

Sàn: Bleutrade.com

Entry: 29 SAT

Có thể mua rồi chuyển về ví riêng của HTML để stake. Stake là sao? Nói cho đơn giản là giữ trong ví thì lượng HTML của mình sẽ tăng lên.

Bác cho em hỏi lượng coin mới trả lại cho mình lấy từ đâu ạ. Có bị hiệu ứng pha loãng kiểu như phát hành thêm cổ phiếu không. sợ nhất kiểu số lượng coin tăng gấp đôi nhưng giá chỉ còn 1/3. Tks!

hay đó bác Pan, bác phát huy đi, bác soi hộ em con TNB có phải shit coin không? ^^ em soi rồi mà nửa nghĩ nó là hit coin nửa nghĩ nó là shit coin

Bác cho em hỏi lượng coin mới trả lại cho mình lấy từ đâu ạ. Có bị hiệu ứng pha loãng kiểu như phát hành thêm cổ phiếu không. sợ nhất kiểu số lượng coin tăng gấp đôi nhưng giá chỉ còn 1/3. Tks!
HTML này là shitcoin thôi bác, không reccommend trữ trong ví, mình giữ trong sàn rồi chờ nó tăng thôi

HTML này là shitcoin thôi bác, không reccommend trữ trong ví, mình giữ trong sàn rồi chờ nó tăng thôi
Ý em hỏi chung về nguyên tắc Stacking ạ, tiện HTML ở đây thì nhắc tới nó thôi. Các bác chỉ giáo giúp! Tks!

hay đó bác Pan, bác phát huy đi, bác soi hộ em con TNB có phải shit coin không? ^^ em soi rồi mà nửa nghĩ nó là hit coin nửa nghĩ nó là shit coin
Xem chart thì nó vẫn trong trend giảm, nếu bác muốn mua thì có thể chờ thêm tí nữa còn shitcoin hay không thì mình không rõ nữa, chưa tìm hiểu em này :D

Thường thì những coin hoạt động theo giao thức PoS, thì stake ở đây nó sẽ có 2 hướng đó là reward (thưởng) và mine (đào). Có những coin sử dụng PoS theo hướng reward thì đội ngũ phát triển đã tính toán trong quá trình hoàn thiện coin đó rồi, không phải cứ muốn tạo ra bao nhiêu thì tạo, để tạo ra một lượng coin thì cần phải có điều kiện cần và đủ để tránh làm mất giá đồng đó. Bên cạnh đó thì có những coin đi theo hướng là đào, nghĩa là ai giữ nhiều coin hơn sẽ được ưu tiên đào được nhiều hơn.

Mình không rành về kỹ thuật, nên về PoS thì mình chỉ hiểu đến như thế, không tìm hiểu sâu hơn nữa.

Thật sự điều mình quan ngại cũng như bác, là theo hướng reward có thể làm mất giá đồng tiền, nên thường mình sẽ tránh những coin theo PoS kiểu này. Nhưng mình nghĩ bác có thể tìm ra được cái hay của nó nếu như tìm hiểu sâu hơn, một đồng theo hướng reward này và vẫn đang rất mạnh đó chính là PIVX.

Mới phát hiện là TNB với SPK đều mới được list lên Bitfinex, có lẽ không phải shitcoin :D

Mới phát hiện là TNB với SPK đều mới được list lên Bitfinex, có lẽ không phải shitcoin :D
Bác có biết nguyên tắc được list trên BF không, mình thấy sàn đó chảnh vãi giờ new account phải nạp 10k us mới cho trade ^^. Đang ôm 50k TNB hi vong tagert 0.5 us sell 1/2 còn lại để làm của để dành

Lướt sóng trong ngày bão nè các bác. PURE, sàn coinexchange, giá hiện tại: 40k SAT target 50% - 100% :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 16 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,440 Xem / 1,065 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 66 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 509 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên