Pepperstone có dấu hiệu mờ ám???

Phan

Active Member
314
230
Có bác nào bị kẹt tiền với lý do củ chuối ở pepperstone không vậy? Mình có gửi đầu tháng 10 vào pepperstone 2000 euro. Đến sau hôm bầu cử tài khoản là gần 7000 euro. Mình muốn rút thì hệ thống ko cho hỏi nhân viên live chat thì họ nói 2 tháng sau khi deposit tiền mới được rút???? Luật này có phổ biến không vậy mà mình thấy kì quá

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Em check hợp đồng và hỏi nó xem điều khoản này nằm ở đâu trong hợp đồng?

Nếu ko có thì gửi email cho ASIC

2 tháng đầu thì hình như là đóng bằng cách gì thì rút ra bằng cách ấy, nạp qua thẻ thì rút qua thẻ, 2 tháng sau thi mới cho rút bank wire

sau 60 ngày thì mới rút về bank được bạn ạ. . 60 ngày đầu thì nạp bao nhiêu thì chỉ rút đc từng đó và nạp qua cái gì thì rút qua cái đó.Vd bạn nạp 2k qua thẻ, muốc rút 2k thì chỉ có thể rút 2k về thẻ, còn 5k phải rút qua cách khác.
Hầu như Broker nào cũng thế. Có điều quy định 60 ngày thì hiếm. Đa số k quy định ngày, hoặc như Fxopen thì quy định 30 ngày

mf 2k từ tháng 10 mà giờ là 7k. Bá đạo thế? Bạn chia sẻ về phương pháp đc k?

sau 60 ngày thì mới rút về bank được bạn ạ. . 60 ngày đầu thì nạp bao nhiêu thì chỉ rút đc từng đó và nạp qua cái gì thì rút qua cái đó.Vd bạn nạp 2k qua thẻ, muốc rút 2k thì chỉ có thể rút 2k về thẻ, còn 5k phải rút qua cách khác.
Hầu như Broker nào cũng thế. Có điều quy định 60 ngày thì hiếm. Đa số k quy định ngày, hoặc như Fxopen thì quy định 30 ngày
Mình gửi tiền qua ngân hàng. Nó còn không cho mình rút 2k gốc
hôm bầu cử mình chơi liều buy DJ30 thấp thì gặp may mắn thôi. Đấy là mình chỉ giữ 100 points. Giu đến ngày hôm nay chắc phải 50000 euro rồi quá

hôm bầu cử mình chơi liều buy DJ30 thấp thì gặp may mắn thôi. Đấy là mình chỉ giữ 100 points. Giu đến ngày hôm nay chắc phải 50000 euro rồi quá
Vậy phải chờ sau 60 ngày xem sao. Hic

Chú mà giữ đến hôm nay thì dẫn 3 anh đep trai nhứt TraderViet qua Đức thăm chú được rồi

Chắc bạn này làm một phát Full margin luôn. Còn việc 60 ngày mới được rút thì một số sàn khác cũng có qui định như vậy.

Chắc bạn này làm một phát Full margin luôn. Còn việc 60 ngày mới được rút thì một số sàn khác cũng có qui định như vậy.
Đặc điểm chung kết thúc phe sell ở những phi vụ như này là 1 phát nến đỏ rướn rất mạnh sau đó giật lên tạo thành cái đuôi rất dài. Mình chờ cả đêm chỉ để nhảy vào buy phát đấy

Đặc điểm chung kết thúc phe sell ở những phi vụ như này là 1 phát nến đỏ rướn rất mạnh sau đó giật lên tạo thành cái đuôi rất dài. Mình chờ cả đêm chỉ để nhảy vào buy phát đấy
Đúng là chỉ chơi 1 em nên rất hiểu ẻm. Thật tuyệt vời.

nến đỏ đó trong timeframe nào vậy bạn? Đúng là kiên nhẫn chờ có khác. Trading is waiting game!

nến đỏ đó trong timeframe nào vậy bạn? Đúng là kiên nhẫn chờ có khác. Trading is waiting game!
Bạn kết hợp cả resistance support nữa nhé. Nến đỏ thì bạn nên nhìn ở nến 5m. Kết hợp chart 10 second để nhìn rõ quy trình Phe sell đang bình thường thì sẽ có lower high lower low như thường, nhưng khi phe sell có dấu hiệu kết thúc ở những phi vụ đó sẽ bắn xuống mạnh không còn giống lower low trước đó nữa chạm vào resistance rồi bật lại, mục đích thì mình nghĩ là bẫy thôi.

Trong lúc ngồi chờ cả đêm ấy chú có làm gì hay xem gì thêm cho đỡ buồn ngủ không
? Chia sẻ luôn

Xài nhiều loại thì sẽ biết thôi bạn, nhanh và rẻ nhất thì chắc qua cổng tiền điện tử như Skrill và Neteller, nhưng cũng là cách rủi ro nhất.

@Jasmine Tran có kinh nghiệm mảng này không?
Nếu lấy tiền VND nạp vào Netteller chịu tỷ giá, rồi sau đó lại chịu phí của netteller nữa, vậy sao rẻ được ?. Nếu mình mở một thẻ credit VIP thì phí rất thấp, sao đó dùng thẻ đó nạp thẳng vào, chỉ chịu 1 lần phí chuyển tỷ giá

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 68 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,988 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên