Phạm Thành Biên có nên học không mọi người?

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi nguyenvanthe2112009, 18/09/2019.

?

Phạm Thành Biên có lừa đảo không?

1. Không

2. Có 100% là lừa đảo

Results are only viewable after voting.
  1. Sau thời gian tìm hiểu về Phạm Thàn Biên thì được biết bên này là công ty vinmoc.
    Chuyên dạy về giao dịch bắt đỉnh bắt đáy bằng Hội Tụ Kỹ Thuật
    Học Phí mỗi level là như sau:
    • Level 1: 20 triệu
    • Level 2: 40 triệu
    • Level 3: 60 triệu.
    Mình hỏi ý kiến thì rất nhiều anh em khuyên người mới nên tự học, học tìm một người nào có lịch sử giao dịch thành công thật mà theo. Hoặc học các diễn đàng và khóa online trên youtube?

Một số người lại nói Phạm Thành Biên lừa đảo gì đó?. Anh em đã từng học hoặc trade kỳ cựu rồi cho em xin ích ý kiến ạ.

1. Có nên học Phạm Thành Biên về forex không ạ?
    2. Nếu học thì 120 triệu đó có xứng đáng không?
    3. Thời gian học 12 tháng để nắm được kiến thức có chính xác không?
    Mong anh em đã là trader và nhà đầu tư có lợi nhuận hiểu vấn đề, để lại giúp em một lời bình ạ. Xin trân trọng biết ơn tất cả góp ý chân thành từ anh chị em!

phamthanhbiencoluadao

Xem thêm
    tan locHuan2051 bài này.
    Đang tải...
  2. mình đã từng học ở đây, sau gần 1 năm học mình thấy kiến thức ở đây dạy trên mạng, sách báo có hết rồi và áp dụng vào trade thì trật lất hết, bạn nên tìm hiểu kỹ trc khi học.

3. chuyên gia tài chính này bạn chỉ cần ông thầy 1 câu lưu danh thiên cổ : cho em xem cái pass investor của thầy. kim trong bọc sẽ lòi ra

4. bro đã tốn hết 120 triêu dolar để học ông thầy này ? ^^

5. tất cả các học viên sau khi học đều bị cháy tài khoản nhiều lần và phải tìm p2 mới. p2 của ptb ko hề hiệu quả. tất cả trì là trò bịp của ổng!

6. anh sửa lại phiếu bầu nhé

NganguyendnQuanbinh bài này.
  7. Cám ơn anh ạ!

8. Theo mình nên tìm hiểu thật kỹ rồi mới quyết định học bạn nhé! Với số tiền 120tr mình có thể đầu tư việc khác tốt hơn

vietnam9x bài này.
  9. Dạ mới 60tr ạ, em xác nhận có nên đi nữa không ạ

10. sorry ! đánh giá nhầm . tưởng câu hỏi nên học hay không ? :p

11. Tiền học và tiền trade theo pp của thầy này mình loss hơn con số ở trên đó bạn và mình biết nhiều đồng môn loss còn hơn mình nữa

12. suvuong

suvuong

205
    153
    nói thẳng là đánh tốt cũng chả ai đi dạy làm gì. mình cũng có pp đánh và chả rảnh để chỉ ng khác.
    như bạn trên nói đúng r đó, cho xin pass view hoặc fxbook đi là bit

BeBeTran, Huan2051 and vietnam9x bài này.
  13. scam anh em nhé . anh em k nên học toàn kiến thức trên mạng dạy miễn phí à . ông này chém gió là tài thôi !

BeBeTran, vietnam9x and Huan2051 bài này.
  14. Cam ơn bác con số ấy quá lớn ! Tính ra thầy có đc 1000 chai là điều có thể

BeBeTran bài này.
  15. Em chưa học ông này, cơ mà nên tự tìm tòi học là ok nhất, kiến thức có đầy trên mạng à

xuangiangHuan2051 bài này.
  16. Ơ! Thế cơ ạ! E còn đang gồng gánh khoản nợ sau khi đăng ký tham gia học đây. Biết nói sao nhỉ.... lời khuyên cho các bạn định học. chén thánh hk phải ở đây nha. Để tiền cho market đi

BeBeTranHuan2051 bài này.
  17. Tiền đó bạn chia ra nạp mỗi lần 100$ vào tk mà chơi, ko nạp hơn. Cháy tầm 2k$ là đảm bảo bạn giỏi. Không cần mất hết cả 120tr làm gì.

Hoang Quang MinhHuan2051 bài này.
  18. chuẩn rồi bác

19. Theo em chỉ có tự mình tìm tòi và thực hành để quen với nhịp của thị trường là thành công, Không Thầy Bà nào dạy được cho bạn thành công đâu

Huan2051 bài này.
  20. Học trên traderviet NGON-BỔ-MIỄN PHÍ

Bình luận mới nhất

• sapphire2906 trong Sách - Tài liệu 65,483 Xem / 248 Trả lời
  • tmca218 trong Hệ thống giao dịch 18,704 Xem / 17 Trả lời
  • Lequoc 3839 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 33,442 Xem / 203 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM