Phạm Thành Biên có nên học không mọi người?

Úi, sau 3 năm giá vẫn ổn định :D
Chủ thớt ơi, Tôi đã học của Bác Biên vào đầu năm 2016, đã học level1+level2 của bác ấy (15+38Trieu), phải nói rất chất lượng, bản thân tôi trade từ 2014 (không liên tục) nhưng bữa được, bữa mất, tổng lại là lỗ,
Tôi cũng từng bỏ cả 6000$ đi học một ổng thầy bên Sing, cũng mất 6-7 tháng gì đó không ra cơm, ra cháo, định bỏ nghề trade thì một hôm có 1 đứa bạn đồng nghiệp rủ đi học, nó bảo có ổng ngoài bắc vô dạy, gãy đúng chỗ ngứa thế là nhấc mông lên đường, đi nghe ổng chia sẻ buổi tối ở chỗ Vietcombank gì đó (không nhớ chính xác). Sau đó quyết định theo Bác Biên 1 khóa 15 củ xem sao, học hết 3 ngày level1 thì công bằng mà nói bác Biên dạy phương pháp trade theo hội tụ kỹ thuật rất có quy trình và hệ thống, không giống như những chỗ mình đã học, sau đó cuối năm 2016 mình quyết định học thêm lớp level2 của Bác ấy

Phải nói khách quan thế này: từ khi tôi học Bác Biên xong trade tự tin hẳn, chủ động hoàn toàn, Tuy nhiên phải luyện theo phương pháp của bác Biên (hội tụ kỹ thuật) mất hơn 1 năm (từ 5.2016 đến giữa năm 2017), lúc đầu cũng bị cháy tài khoản 2 lần tổng 2 lần cháy mất 1500$,
sau đó tầm giữa tháng 9.2016, mình quyết định làm lại một cách bài bản theo những gì Bác Biên dạy, tôi trade lại từ vốn nhỏ (bắt đầu 1000$) sau hơn 3 tháng gì đó lãi lên 1800$ (cả vốn+lãi),
Tôi áp dụng chiêu lãi kép của Bác Biên cái này được học ở level2, không rút lãi ra và gộp và để tăng vốn, và tăng size lên dần, quả là chất lượng, đến 4.2017 tổng vốn +lãi tài khoản của tôi lên 3600 $, lúc đó tôi thực sự sung sướng, lần đầu tiên trong đời có chuỗi tháng lãi liên tục từ 10.2016-4.2017 phê thật các bác ạ. Từ đó đến giờ tôi vẫn trade đều đặn tk 10K$ lãi trung bình 600$-1500$/tháng
Túm lại thế này, Không có ông thầy nào thần thánh mà thổi cái bạn thành trade pro được cả, họ dạy bạn, bạn phải kiên trì luyện tập thì mới thành công được, thế thôi bạn ạ!

Tôi cũng ngoài 40 tuổi rồi ít bài tỏ quan điểm cá nhân, nhưng nhân đây chia sẻ đôi điều để cùng nhìn nhận một vấn đề cho thấu đáo nhất, khách quan nhất.
Chúc bạn thành công!
em thì k biết bác quan hệ với lão tốt thế nào nhưng mấy cái lão dạy em cảm nhận k xứng với số tiền mà hứa hẹn này kia có làm dc đâu
và lão chơi có dám công khai tài khoản đau chớ
đánh bắn lênh toàn thấy thua cho mọi người
thua thì kêu test độ soắn trader
bạn đầu giá lever 1 của nó chỉ có tầm5 tới 7 triệu rồi tăng dần 9 triệu rồi tăng dần 15 triệu và 19 triệu rồi 20 triệu bắc biết tại sao k
lão đi học máy cái chốt seo gì đáy áp dụng vào và đánh vào tâm lí của những con gà và em là một trong các con gà đấy

Thằng nào thích thu học phí, ok hết nhưng phải cho xem passview tk chính chủ.

Ô "tỷ phú" PTB này nâng giá mấy cái level thần thánh này lên một tầm cao mới rồi bạn ạ! Level 1 : 60tr , Level 2 (trình Pro):120tr, level3 (master pro): 180tr (vãi chưởng luôn)
Nếu mà up được một loạt "hình ảnh đẹp" tôi có lên đây thì chắc mn sẽ nhìn rõ luôn bộ mặt và trình độ thật của "tỷ phú PTB" này

1IB sàn cỡ bự của FXpro. 1 thằng lùa gà chính hiệu. em nói đùa đó, bác nào cứ đóng tiền học đi, để biết tiền ngu là như thế nào.
#phạm thành biên
Hãy để a e theo con đường khác hoặc chọn 1 người thầy đúng đắn, bao nhiêu tiền ko quan trọng mà qtrong là chọn dc 1 người thầy có tâm. ngoài tiền ra còn phải trách nhiệm và chịu trách nhiệm. Xin lỗi nạp tiền để học cứ không phải học rồi còn phải ca ngợi hô hào làm đúng ý ms dạy. Tôi chỉ sợ sinh viên tin ông rồi vay tiền đi học thì rõ khổ lắm

Có rất nhiều bài viết trong và ngoài nước đều nói là ai dạy trade mà thu tiền thì thật ra người đó không thành công. Người thật sự kiếm tiền được từ sàn forex hay tương tự thì đều hiểu những beginner còn một chặng đường rất dài phía trước để đi. Vì vậy người thật sự thành công sẽ hoặc là chỉ bạn con đường đúng đắn họ đã đi qua hoặc chỉ bạn một phần công thức họ đã thành công mà không màng đến số tiền nhỏ nhoi của bạn đâu. Muốn thành công bạn phải tự đi bằng sức của bạn. Phải luyện tập, học hỏi và suy nghĩ liên tục để hiểu cách thị trường vận hành. Khi đó bạn mới có thể có những quyết định trade đúng đắn. Chúc bạn may mắn.

Bản chất hắn là một IB không có tâm, phương pháp của hắn sai rất nhiều, tỷ lệ win luôn cao hơn loss mà SL cũng cao hơn TP.Bạn có thể học nhiều khóa online dưới 10tr nhưng giá trị hơn rất nhiều, thậm chí học trên youtube cũng có nhiều kênh giá trị hơn.Hãy để tiền thừa khi mua khóa học khác đó mà đầu tư.

Chủ thớt ơi, Tôi đã học của Bác Biên vào đầu năm 2016, đã học level1+level2 của bác ấy (15+38Trieu), phải nói rất chất lượng, bản thân tôi trade từ 2014 (không liên tục) nhưng bữa được, bữa mất, tổng lại là lỗ,
Tôi cũng từng bỏ cả 6000$ đi học một ổng thầy bên Sing, cũng mất 6-7 tháng gì đó không ra cơm, ra cháo, định bỏ nghề trade thì một hôm có 1 đứa bạn đồng nghiệp rủ đi học, nó bảo có ổng ngoài bắc vô dạy, gãy đúng chỗ ngứa thế là nhấc mông lên đường, đi nghe ổng chia sẻ buổi tối ở chỗ Vietcombank gì đó (không nhớ chính xác). Sau đó quyết định theo Bác Biên 1 khóa 15 củ xem sao, học hết 3 ngày level1 thì công bằng mà nói bác Biên dạy phương pháp trade theo hội tụ kỹ thuật rất có quy trình và hệ thống, không giống như những chỗ mình đã học, sau đó cuối năm 2016 mình quyết định học thêm lớp level2 của Bác ấy

Phải nói khách quan thế này: từ khi tôi học Bác Biên xong trade tự tin hẳn, chủ động hoàn toàn, Tuy nhiên phải luyện theo phương pháp của bác Biên (hội tụ kỹ thuật) mất hơn 1 năm (từ 5.2016 đến giữa năm 2017), lúc đầu cũng bị cháy tài khoản 2 lần tổng 2 lần cháy mất 1500$,
sau đó tầm giữa tháng 9.2016, mình quyết định làm lại một cách bài bản theo những gì Bác Biên dạy, tôi trade lại từ vốn nhỏ (bắt đầu 1000$) sau hơn 3 tháng gì đó lãi lên 1800$ (cả vốn+lãi),
Tôi áp dụng chiêu lãi kép của Bác Biên cái này được học ở level2, không rút lãi ra và gộp và để tăng vốn, và tăng size lên dần, quả là chất lượng, đến 4.2017 tổng vốn +lãi tài khoản của tôi lên 3600 $, lúc đó tôi thực sự sung sướng, lần đầu tiên trong đời có chuỗi tháng lãi liên tục từ 10.2016-4.2017 phê thật các bác ạ. Từ đó đến giờ tôi vẫn trade đều đặn tk 10K$ lãi trung bình 600$-1500$/tháng
Túm lại thế này, Không có ông thầy nào thần thánh mà thổi cái bạn thành trade pro được cả, họ dạy bạn, bạn phải kiên trì luyện tập thì mới thành công được, thế thôi bạn ạ!

Tôi cũng ngoài 40 tuổi rồi ít bài tỏ quan điểm cá nhân, nhưng nhân đây chia sẻ đôi điều để cùng nhìn nhận một vấn đề cho thấu đáo nhất, khách quan nhất.
Chúc bạn thành công!

Biên ơi nhà Biên ở Hà Nội cơ mà, sao Biên lại ghi ở TP HCM cho xa vậy :))

Chúc bạn thành công!
bác xuất thân từ đa cấp chính hiệu. đa cấp đi đâu người ta cũng sẽ ngửi ra mùi ấy. bỏ nghê đi

Thằng này gà què không chiếm nổi 1 phần của pro trader . Theo thằng này chỉ làm trader Việt Nam đi xuống

Mấy thằng dạy trade mà kèm theo lập hội nhóm chạy, nhảy , leo trèo... nâng cao thể lực, kiểu sống này nọ cho giống " tỷ phú" thì trước sau gì TK của các con nhang đệ tử cũng tèo!

Không nên bác nhé, nghỉ mấy thằng thầy tào lao này đi
Chỉ có thằng thầy duy nhất là thằng Google và người bác phải chiến đấu để thắng không phải thị trường mà là chính "thằng mình"
Học kiến thức cơ bản và kĩ thuật thì dễ, trên mạng có hết mà
Nhưng cái các thầy ko dạy được là kinh nghiệm, sự trải nghiệm và kỉ luật bản thân thì chỉ có bác mới tự rèn dũa được

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 33 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên