Phạm Thành Biên có nên học không mọi người?

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi nguyenvanthe2112009, 18/09/2019.

?

Phạm Thành Biên có lừa đảo không?

1. Không

2. Có 100% là lừa đảo

Results are only viewable after voting.
  1. theo cảm nhận của tôi,thì có thầy Quý Vũ<diễn đàn Blockchain Dream>là người thầy có tâm và có tầm.mọi người vào diễn đàn đó xem video rồi sẽ hiểu.

ThieuTV bài này.
  2. Bản chất hắn là một IB không có tâm, phương pháp của hắn sai rất nhiều, tỷ lệ win luôn cao hơn loss mà SL cũng cao hơn TP.Bạn có thể học nhiều khóa online dưới 10tr nhưng giá trị hơn rất nhiều, thậm chí học trên youtube cũng có nhiều kênh giá trị hơn.Hãy để tiền thừa khi mua khóa học khác đó mà đầu tư.

3. penchu

penchu

6
    1
    Biên ơi nhà Biên ở Hà Nội cơ mà, sao Biên lại ghi ở TP HCM cho xa vậy :))

BeBeTran bài này.
  4. iFXcafe

iFXcafe

59
    33
    Tui dạy 1 ngày toàn bộ kiến thức liên quan FX của cha nội này với giá 1 ly cafe. Bạn học không?
    JK kk

BeBeTranhoanbl bài này.
  5. Xin bái phục thánh soi! Nó cứ nghĩ giọng điêụ này là không ai nhận ra nó ấy

6. bác xuất thân từ đa cấp chính hiệu. đa cấp đi đâu người ta cũng sẽ ngửi ra mùi ấy. bỏ nghê đi

Bonmua bài này.
  7. Mình xem youtube toàn thấy xuất hiện quảng cáo của ông này

8. Thằng này gà què không chiếm nổi 1 phần của pro trader . Theo thằng này chỉ làm trader Việt Nam đi xuống

9. Mấy thằng dạy trade mà kèm theo lập hội nhóm chạy, nhảy , leo trèo... nâng cao thể lực, kiểu sống này nọ cho giống " tỷ phú" thì trước sau gì TK của các con nhang đệ tử cũng tèo!

Bonmua bài này.
  10. Không nên bác nhé, nghỉ mấy thằng thầy tào lao này đi
    Chỉ có thằng thầy duy nhất là thằng Google và người bác phải chiến đấu để thắng không phải thị trường mà là chính "thằng mình"
    Học kiến thức cơ bản và kĩ thuật thì dễ, trên mạng có hết mà
    Nhưng cái các thầy ko dạy được là kinh nghiệm, sự trải nghiệm và kỉ luật bản thân thì chỉ có bác mới tự rèn dũa được

11. Tôi đề nghị xóa bài này

12. Theo mình nên tìm hiểu thật kỹ rồi mới quyết định học bạn nhé

minhnguyen13 bài này.
  13. Đã từng học level 1, mất 20tr mà chả ra gì, chúng nó cứ bịa level này nọ để moi tiền học viên

14. bác cầm 60tr trade cùng em, khi nào lên 120tr bác chia e 20tr nhé.kkkk

Bình luận mới nhất

• sapphire2906 trong Sách - Tài liệu 65,490 Xem / 248 Trả lời
  • tmca218 trong Hệ thống giao dịch 18,704 Xem / 17 Trả lời
  • Lequoc 3839 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 33,455 Xem / 203 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM