Phân tích Bitcoin chiều ngày 02/04 - Chuyện gì vừa xảy ra? Chuyện gì sẽ xảy đến?

Phân tích Bitcoin chiều ngày 02/04 - Chuyện gì vừa xảy ra? Chuyện gì sẽ xảy đến?

"Thà lau nước miếng hơn lau nước mắt"
Chuẩn đến từng con vi khuẩn....kkk cả năm mòn mỏi mới được cú pump mà bảo sao nước miếng nó không ừng ực. ngon lành thế cơ mà @@. Stop dừng nghĩ cái tính tiếp mới 3h chưa tỉnh ngủ :D:D:D

Mịa em vừa được ông sếp giao việc ,cắm mắt cắm mũi làm đếch để ý, mở máy thấy btc lên 4800 sáng cả mắt, mà quay lại mới thấy con atcoin của mình tụt mẹ nó 10%, hix bố thằng sếp

Check trên chart daily của bitstamp thì RSI = 85, lần gần nhất đạt được điều này là ngay trước cuộc "khủng hoảng" (Dec-2017). Diễn biến tiếp theo như nào các bác biết rồi đấy.

View attachment 85265

View attachment 85266
ý là chuẩn bị down hả cậu?
Aim mà gan lỳ giữ đến tận bây giờ, khéo bán mẹ hết rồi =))))
mình vẫn giữ này =))

BTC đã có 1 cú phá hết cản cứng.
Nhưng anh em cứ bình tĩnh chờ đợi đến ... 7h sáng mai, đóng nến ngày xem giá có trụ được trên 4500-4600 USDT không đã.
Lần gần nhất cũng có 1 nến ảo diệu như vậy, nhưng chỉ là cú quét kill hết short, trước khi cá mập thật sự short. Gần thôi, 15/10/2018.
Vì thế anh em chờ xem hôm nay báo hiệu giai đoạn uptrend, hay là tia sáng trước bão tố tăm tối.

Nhưng anh em cứ bình tĩnh chờ đợi đến ... 7h sáng mai, đóng nến ngày xem giá có trụ được trên 4500-4600 USDT không đã.
Lần gần nhất cũng có 1 nến ảo diệu như vậy, nhưng chỉ là cú quét kill hết short, trước khi cá mập thật sự short. Gần thôi, 15/10/2018.
Vì thế anh em chờ xem hôm nay báo hiệu giai đoạn uptrend, hay là tia sáng trước bão tố tăm tối.
View attachment 85285
Nó phá cản 4k2 thì trên nó chỉ còn vùng 6k là cản cứng thôi bác ah, do vậy khả năng cao là nó lên tới đó.

View attachment 85285

Bác sai rồi, bữa đó là tại USDT tụt giá so với USD nên giá BTC theo USDT tăng vọt.

Cá nhân mình thì sẽ chờ đến 8h tối nay nếu k tăng nữa sẽ rút hết về bán ra vnd nắm chắc lợi nhuận đã. Thời điểm này ko phải lúc để vào vị thế nào.

Ngày hôm nay đã có câu trả lời chưa bác @DuongHuy? Bác nhận là chuyên ra phân tích chart đã có mà nay vẫn chưa có đáp án à bác?
Tôi là chuyên gia mua đỉnh bán đáy chứ có phải là chuyên gia phân tích chart gì đâu bác. À quên, đúng tôi là chuyên gia phân tích chart quá khứ.
Bài thì tối viết nha bác

Em phải công nhận trên group mà còn bác nào bám trụ được đều thuộc thành phần kiên cường cả. đóng góp cho bác CZ khối tiền.

View attachment 85285
Bác soi đồ thị trong quá khứ mà thấy nó giống đoạn nào, thì cứ đánh ngược lại auto win nhé :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên