Phân tích Bitcoin chiều ngày 08/03 - Lên ! Lên nào ! Cố lên nào !

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,666
154,079
Đang có dấu hiệu vui kìa anh em Bò. Cổ vũ nhiệt tình lên nào !

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Liên tục các kèo ủng hộ đội Bò của chúng ta gần đây đã thành công tốt đẹp. Hai lần liên tiếp chúng ta hô mua và sau đó bitcoin có sự đảo chiều tăng. Vậy là ổn rồi. Ít ra các anh em cũng tha thứ cho mấy kèo tầm bậy của tôi trước đó. Xí xóa nhé.

Điều chúng ta mong chờ đang xảy ra kìa anh em. Một cú break thật mạnh lên trên 3900 đang đến. Bitcoin đã cắt lên vùng cạnh trên của Tam Giác Tăng - Ascending Triangle. Nếu có thể đóng cửa ở trên 3920 cho cái nến này thì khả năng cú breakout bắt đầu, và có thể bitcoin sẽ hướng đến 4.000 trong ngày cuối tuần hôm nay. Quả là một món quà tuyệt vời cho Bò nhân ngày 8.3 phải không anh em?

Sau những lần trầy trật tấn công, rồi bị phản công úp bô đến nỗi phải tuột sịp mà chạy, hôm nay Bò lại xông lên. Tôi hi vọng cú breakout thành công và đội cách mạng blockchain sẽ được về bờ.

Tiến lên Bò ơi !!!

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
bác Huy cứ tiếp tục phân tích đi, ae hiểu ý bác biết phải làm thế nào mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
bác dương đông, ae kích tây, thắng chắc

các bác cứ trêu bác Huy =))) . em nghĩ cú này break thật rồi. ae theo kèo bác Huy đi . em thì allin eth rồi

Các bác hãy nhớ về những thứ 7 ngọt ngào và chủ nhật đen tối. Tôi nghiêng về a @DuongHuy nhưng tôi chờ hết chủ nhật mới bật chart kkk

10 lần giả có 1 lần thật em đếm đúng 10 lần rồi, kèo tối nay sẽ bay nóc nhé các bác.

Trời ơi là trời. BTC hay ETH đều lên hết. Mấy ngày nay các coin liên tục đc rút ra khỏi sàn. Sáng jo vẫn còn rút tiếp. Nào là binance bitstamp bifinex bittrex okex houbi... Ko có có coin thì lấy gì sell mà giảm

Trời ơi là trời. BTC hay ETH đều lên hết. Mấy ngày nay các coin liên tục đc rút ra khỏi sàn. Sáng jo vẫn còn rút tiếp. Nào là binance bitstamp bifinex bittrex okex houbi... Ko có có coin thì lấy gì sell mà giảm
Các coin liên tục được rút ra khỏi sàn là sao bác? bác nói rõ hộ em với cái này em chưa hiểu? cảm ơn bác nhé

Các bác cho e hỏi, e tính hold LTC lên 100$ thấy có khả quan ko, xin cho e vài nhận xét vs ạ?

Các bác cho e hỏi, e tính hold LTC lên 100$ thấy có khả quan ko, xin cho e vài nhận xét vs ạ?
Vô tư mà bác, có khi lên tới 1000$ cũng có, vấn đề là thời điểm nào thôi, vài tháng cho tới chục năm nữa, chả ai trả lời dc :D
Đã hold thì đừng hỏi khi nào mới dc tới giá đó, cứ để đó vài tháng sau quay lại check, đó gọi là hold.

Các coin liên tục được rút ra khỏi sàn là sao bác? bác nói rõ hộ em với cái này em chưa hiểu? cảm ơn bác nhé
Là các trader rút BTC, ETH từ các sàn về ví lưu trữ riêng. Hình như hôm trc bác Nhật Hòai có giới thiệu đường Link để theo dõi di chuyển coin của các sàn, dĩ nhiên chỉ theo dõi sl coin lớn

Vô tư mà bác, có khi lên tới 1000$ cũng có, vấn đề là thời điểm nào thôi, vài tháng cho tới chục năm nữa, chả ai trả lời dc :D
Đã hold thì đừng hỏi khi nào mới dc tới giá đó, cứ để đó vài tháng sau quay lại check, đó gọi là hold.
Chủ yếu là mức giá này ok để mua vào chưa bác, e tính hold vài tháng thôi ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên