1. Phân tích Bitcoin chiều ngày 10/01 - Ôi mẹ ơi! Dump sấp mặt! Làm gì tiếp giờ?

Phân tích Bitcoin chiều ngày 10/01 - Ôi mẹ ơi! Dump sấp mặt! Làm gì tiếp giờ?
    10/01/2019
    4,707 lượt xem
    Giahung

Giahung

359
    433
    em tiếp tục trả giá vì lòng tham các bác ah, không hiểu phải trả bao nhiêu tiền cho thị trường mới hết sự ngu xuẩn

Trong DauDuongHuy bài này.
  2. Vichibi

Vichibi

136
    109
    Vâng em mới bác ạ. Sáng em thấy TRX vol tăng quá nhanh mà nến không lên được nhiều lắm e đã nghi nghi. Không ngờ đầu giờ chiều nó dump luôn.
    Target quả này theo bác sẽ đến mức nào? TRXBTC ạ.

DuongHuy bài này.
  3. Mình vừa nhận thưởng tháng 13, liệu có nên all in hết ko các bác!

DuongHuy bài này.
  4. Leethai

Leethai

50
    49
    Xong cái bánh chưng giờ em đang đợi lụm thêm cái bánh dầy cho đủ cặp ăn tết.

DuongHuy bài này.
  5. Em may mắn hơn các bác, chiến lược của em là Short và tăng được 30% Tk rồi, hoàn thành kế hoạch tháng 1. Xin chia buồn cùng các anh em Long

6. Vừa được thưởng năm thì thưởng lại người thân gia đình còn nhận lại được nhiều thứ, chứ thưởng cho thị trường là nó không trả lại mình cái gì là chết bác ơi :D

7. DuongHuy

8. DuongHuy
  9. 13,680
    68,748
  10. Huhu kèo trx e chốt sớm 0.24 nó bay ngu người luôn rút kn qua ôm neo 8,5 thấy nó bay lên mừng đang mừng quyết ko bán xong nó tụt sml luôn đen thế ko biết. Nào là vai đầu vai ngược break với volume lớn sml tất :(

11. Bác có thấy đỉnh của nó ko, 863 sts rớt xuống còn 700 sts (-20%) + thêm btc rớt từ 4000 xuống 3700 (tương đương gần 8%) vậy tổng thiệt hại là bao nhiêu @@, bây giờ nó đang rớt tiếp đó, ai dám đứng ra đỡ sàn :D

Vichibi bài này.
Đang tải...