Phân tích Bitcoin chiều ngày 17/01 - Một cú tát

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,667
154,080

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Một cú tát của Gấu đá giáng thẳng vào mặt Bò, giống như kiểu Trinh hay tát tôi mỗi khi cứ tới buổi tối thì tôi toàn... đi ngủ vậy, ngay lúc Bò vừa bò lên đến vùng kháng cự mạnh quanh "tử địa" 3630 - 70. "Vùng đất Gấu" này cũng là vùng đã cản cú pump trước đó không thể đi xa hơn. Như đã nói, muốn xé nát bộ bikini đỏ của chị Gấu, các anh Bò Sịp Xanh phải vượt được ải này, lên trên 3700 là tốt nhất. Lúc đó, chiếc hộp sẽ vỡ và giải phóng Bò lên miền cực lạc.

Trước khi Bò đến được "cực lạc land", điều thực tế phải thấy là khả năng giảm đang cao hơn là tăng. Chúng ta có 2 kháng cự mạnh chặn ở phía trên. Đây là 2 vùng mà khi bật tăng trở lại, bitcoin có thể phải đối mặt với kháng cự. Vùng gần dưới không quá mạnh như vùng trên. View của tôi cho bitcoin hôm nay vẫn nghiêng về bán

Cứ ăn tát kiểu này thì chắc trên bảo dưới không nghe nổi nữa ha các anh em Bò?

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Bác Huy ơi, em nghĩ bác nên dùng rocket 1g cho em Trinh hết tát bác. Như vậy anh em trader mới có 1 cái tết ấm no hạnh phúc, dân mới giàu, nước mới mạnh và Đảng trong sạch vững mạnh được ạ. Em nghe lời bác, thoát hết ra usdt rồi. Quả này Bò sịp xanh mà bung mạnh là "Xuân này con không về" ( Quang Lê trình bày, em múa minh hoạ)

Nếu 19-22h tối nay mà Bump lên 3700-3750 thì sẽ thành Vai - Đầu - Vai bao chuẩn, còn nếu dump xuống 3k thì thành mô hình cầu thang bao đẹp để go to the hell :D

được 1k7 cũng vui mà bác, ai nghĩ mua được btc giá rẻ thế. :D. (em ko short hay long nên ko có ý đả kích các bác chơi margin nhé)
Về phần em thì em nghĩ là nếu nó về 1k7 thì cũng ko ai dám vào nữa. vì về 1k7 thì để lên lại 20k sẽ là 1177% đấy bác =.= và không gì khẳng định là nó ko về 1k6 (-6.25%)
phần khác vì giá btc về 1k7 tức là giảm hơn 50% so với mức hiện tại, và sẽ làm các ico và project hiện tại điêu đứng > đóng cửa > càng tạo áp lực bán > giá xuống > thợ mỏ bỏ nghề vì giá gần như càng đào càng lỗ > càng short > không có mạng lưới duy trì hệ thống

(theo em đây là lý do sao các bác hay nói nếu dưới 3k thì sẽ về với máng lợn) .... em cũng lo :(

Bác Huy ơi, em nghĩ bác nên dùng rocket 1g cho em Trinh hết tát bác. Như vậy anh em trader mới có 1 cái tết ấm no hạnh phúc, dân mới giàu, nước mới mạnh và Đảng trong sạch vững mạnh được ạ. Em nghe lời bác, thoát hết ra usdt rồi. Quả này Bò sịp xanh mà bung mạnh là "Xuân này con không về" ( Quang Lê trình bày, em múa minh hoạ)
vào lệnh theo a bạn thân, bác có bik trên TraderViet có truyền thuyết đánh ngược kèo Dương Huy, tỷ lệ thắng là 6/4 hem kkk :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên