1. Phân tích Bitcoin chiều ngày 18/04 - Thử đổi phe

Phân tích Bitcoin chiều ngày 18/04 - Thử đổi phe
    18/04/2019
    1,083 lượt xem

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.
    Chúng ta kỳ vọng Bitcoin hôm qua có 1 đợt giảm nếu tạo cú đẩy thứ 3 của mô hình 3 pushes reversal. Cú giảm đó đã đến với 1 nến giảm đen dài và kết hợp với nến ngay trước, tạo thành mô hình bearish engulfing. Tuy nhiên, dù đã tạo được bearish engulfing nhưng Bitcoin ngắn hạn vẫn không giảm mà lại quay ngược lên trở lại, thậm chí là phá đỉnh bearish engulfing để đi lên tiếp. Điều này cho thấy phe Bò đang thể hiện sức mạnh khá tốt. Đó là lý do tôi nghiêng về kèo đổi phe trong ngắn hạn.

Kèo hôm nay bắt đầu mua nhẹ nhẹ quanh các vùng PPZ hỗ trợ bên dưới nhé anh em. Mua nhỏ thôi. Nếu Bitcoin vượt được đỉnh 5400 thì chơi lớn sau.

Happy and safe trading !!!

Xem thêm
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    4 Tư Duy Trading Đắt Xắt Ra Miếng Dành Cho Trader Mới
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI (Tiếp Theo)
    Phỏng Vấn Tiến Sĩ Alexander Elder - Nhà Tâm Lý Học Thị Trường Lừng Danh!
    Phỏng vấn Paul Rotter - Huyền thoại trader giao dịch scalping 100 lệnh/ngày
    3 Bước Trở Thành Trader Có Kỷ Luật
    Breakout (Phá Vỡ) Là Gì Và Giao Dịch Breakout Sao Cho Đúng?
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Đang tải...
  2. Vậy là ae traderviet hiểu rồi ha !!
    Bác @DuongHuy chọn bò rồi, ae biết chọn cho mình phe nào rồi nhé =))

huytranDuongHuy bài này.
  3. Bán thận short thôi

huytran, DuongHuy and phuchatri bài này.
  4. Đây là 1 indicator mạnh mẽ cho ae xác nhận trend đó các bác

DuongHuyphuchatri bài này.
  5. Vâng mình đã test và thấy dc sự ổn định của nó =))

DuongHuyulanbato bài này.
  6. Có tool này thì tụi Tây Tàu nó khó thoát khỏi ae traderviet rồi nhé các bác

DuongHuy bài này.
  7. DuongHuy

8. DuongHuy
  9. 17,021
    97,291
    Thôi chắc tôi bỏ chùa TraderViet đi chùa khác ở quá. Thiện nam tín nữ ở đây toàn làm ngược lại lời trụ trì thôi thì làm ăn gì nữa

10. Anh em phong bác là indicator xịn mà bác bỏ đi thì anh em biết đánh kiểu gì bác Huy!?:D:D:D

DuongHuyulanbato bài này.
  11. Phàm trader VN hễ thấy kèo nào khó, hỏi @DuongHuy xong đánh ngược lại kiểu gì cũng thắng lớn!!! Kkkkk

huytran, DuongHuy and phuchatri bài này.
  12. Qua nay đang long con ETH ngon nhờ bác @DuongHuy nói short. Giờ bác ấy nói Long thôi mình take profit vậy :D

DuongHuyphuchatri bài này.
  13. Giahung

Giahung

716
    941
    Em định ném tiếp vnđ vào nhưng tự nhiên lại nhớ câu chuyện " đừng tuôn cỏ tươi vào nữa " các bác ah, haizzz thôi vậy, càng ném vào càng âm nặng.

ulanbato bài này.
  14. RainbwSeal

RainbwSeal

840
    1,323
    Indicator @DuongHuy đang phát huy tác dụng kìa các bác, anh em phải up vote cái indicator này lên top tradingview nghe chưa :D

DuongHuy bài này.
  15. Đừng ném vội bác, xem lại cách giao dịch xem nó có vấn đề kg, nếu có thì fix dần thôi đến lúc tk tăng đều thì ném VND cho mình cũng kg muộn. hi. Happy trading

GiahungDuongHuy bài này.
  16. Bác @DuongHuy hô hào anh em chơi lớn ở 5400 thì khác gì nói anh em TraderViet trở thành nghệ sĩ đu đỉnh :p

DuongHuy bài này.
  17. DuongHuy

18. DuongHuy
  19. 17,021
    97,291
    Suỵt. CZ mới giao nhiệm vụ cho tôi bác ạ. Mà Trinh tháng này đang kiếm tiền mua chiếc Lambor mới. Thôi đành phải cho anh em đu đỉnh. Anh em thông cảm

ulanbatoRainbwSeal bài này.

Bình luận mới nhất

• Sumo Nguyễn trong Chuyện bên lề 391 Xem / 16 Trả lời
  • MinMoon trong Hệ thống giao dịch 3,192 Xem / 16 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 23,305 Xem / 1,376 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX