Phân tích Bitcoin chiều ngày 25/01 - Đã đến bến đầu tiên. Tàu đi đâu tiếp?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,159
153,344

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

Con tàu bitcoin đã cán được cái đích đầu tiên kể từ vùng mua dưới. Bitcoin đi từ vùng trên 3500 lên đến sát 3600 và hiện đang dừng lại 1 chút. Vùng 3600 như chúng ta thấy, thực sự là vùng khó nhằn. Bitcoin ngắn hạn đã đôi lần chạm vào đây nhưng chưa thể đi xa hơn. Chưa kể là nếu vượt qua 3600, chúng ta còn vài cái rào cứng ở trên đầu nữa. Tình thế thực sự là khó chơi cho Bò.

Tôi không định hô hào mua vào tại thời điểm hiện tại. Bitcoin đã nằm sát kháng cự rồi, và chiến lược mua vào ở kháng cự không bao giờ là chiến lược hay. Vì vậy, chiều nay chúng ta có thể đợi mua ở các vùng hỗ trợ bên dưới mà thôi.

Anh em nào lướt ngắn hạn thì thoát 1 ít xuống bến được rồi. Đừng cố quá kẻo..quá cố

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Chào các bác, chúc các bác buổi chiều vui vẻ.
BTC đang đi ngang khó chịu, đồng quan điểm với bác Huy là anh em nên đứng ngoài và ai có hàng thì ói ra đi, điểm khác với bác Huy là em thấy nếu về tới bến cỡ như bác là 3440 thì theo em là sẽ xuống tiếp chứ không phải ga để anh em lên tàu.

Chào các bác, chúc các bác buổi chiều vui vẻ.
BTC đang đi ngang khó chịu, đồng quan điểm với bác Huy là anh em nên đứng ngoài và ai có hàng thì ói ra đi, điểm khác với bác Huy là em thấy nếu về tới bến cỡ như bác là 3440 thì theo em là sẽ xuống tiếp chứ không phải ga để anh em lên tàu.
Đồng quan điểm với bác, nếu thấy H4 đóng cửa dưới 3450 thì theo e không nên mua vào nữa, và thoát lênh Long

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 12 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 1,359 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên