Phân tích Bitcoin dài hạn: Cái đích 3k5-4k5 đã không quá xa vời

Nói cho vui thôi, chứ bạn nói bạn dự đoán thế bạn đã vào lệnh nào chưa? Phần lớn vỡ mồm cả, mình nhớ có bác vitbake mua đâu tầm 5-10bit bán đúng đỉnh gần 500c 1bit, giờ không biết thế nào rồi, có khi xuống 8k bác ấy mua hết lại rồi.
Chart 1W là để phân tích định hướng, không phải để vào lệnh bác nhé
Còn để biết em có vỡ mồm hay không thì bác cứ hỏi các anh em ở đây haha

15min nó tích lũy xanh lè 1 mảng rồi kìa mấy thánh, bói xem nó thọc xuống hay lại bơm lên đi.:(

Nói cho vui thôi, chứ bạn nói bạn dự đoán thế bạn đã vào lệnh nào chưa? Phần lớn vỡ mồm cả, mình nhớ có bác vitbake mua đâu tầm 5-10bit bán đúng đỉnh gần 500c 1bit, giờ không biết thế nào rồi, có khi xuống 8k bác ấy mua hết lại rồi.

E vẫn trader mà bác...

có bác nào mà không lếch nổi đến công chứng làm di chúc nói em nhe. Em cho công chứng viên đến tận nhà, không ký nổi thì lăn tay cũng được.

cái lúc mà btc 6k5 mấy tháng ròng, ko thấy bác vào phán như đinh đóng cột cho ae nhờ, cứ khi nào btc lên mạnh hoặc xuống mạnh là thấy có rất nhiều bác vào phân với chả tích
lúc nó trên 6k làm dek gì phân tích dc vì nó còn nằm trong tam giác, break ra mới phán dc chứ, nhưng đa phần các ông trên đây là phán sai thôi, đừng tin ai mà all in cả.

Làm 2 cái tài khoản ở 2 forum khác nhau rồi chém ngược nhau, 1 bên lên 1 bên xuống sau khi nó break thì chém thoải mái, kiểu gì chẳng đúng, haha

cái lúc mà btc 6k5 mấy tháng ròng, ko thấy bác vào phán như đinh đóng cột cho ae nhờ, cứ khi nào btc lên mạnh hoặc xuống mạnh là thấy có rất nhiều bác vào phân với chả tích
Bác nói lúc 6k5 mấy tháng ko thấy e vào phán...e thì lên núi tu lâu rồi bác...e ngại chốn đông người...e ko lập nick trên TraderViet nhưng e vẫn hay vào đọc cái bài viết và các ý kiến bình luận của các cao thủ võ lâm, tự trau dồi và rút ra kinh nghiệm...nhưng e vẫn hay chia sẻ với bạn của e...
E chia sẻ với bạn e từ 25-9 khi btc đang 6429

lúc nó trên 6k làm dek gì phân tích dc vì nó còn nằm trong tam giác, break ra mới phán dc chứ, nhưng đa phần các ông trên đây là phán sai thôi, đừng tin ai mà all in cả.
Like bác cái thực ra e đã nhận định từ khi trong cái tam giác đó bác...e mới tham gia vào cộng đồng TraderViet có gì xin các bác chỉ giáo...chỉ là phân tích cá nhân thôi ai thấy đúng ý thì like, ko đúng ý thì coi như một ý kiến để tham khảo chứ e mà biết đc chính xác đường đi của btc thì giờ e ko ở đây chém gió rồi...

Lúc đó BTC mới rớt từ 6k về 4k6, bác Hoài post bài này cảnh báo nguy cơ BTC có thể về 3k5.
Chắc nhiều người cũng giống mình, nghĩ: có vẻ xa vời quá thì phải.
Nay hơn nửa tháng xem lại thấy đang loanh quanh 3k2 :eek::eek::eek:
Mình "đào lại" để mình cũng như anh em tự cân nhắc nên có nên vào lệnh Long không hay chờ test đỉnh cuối 2013 hãy vào, 1k163, 1k163 cũng không xa vời như chính lúc này nhìn lại đâu anh em ơi. Vào lúc này chắc chắn là cất đó dành cho con cháu :p:p:p

Lúc đó BTC mới rớt từ 6k về 4k6, bác Hoài post bài này cảnh báo nguy cơ BTC có thể về 3k5.
Chắc nhiều người cũng giống mình, nghĩ: có vẻ xa vời quá thì phải.
Nay hơn nửa tháng xem lại thấy đang loanh quanh 3k2 :eek::eek::eek:
Mình "đào lại" để mình cũng như anh em tự cân nhắc nên có nên vào lệnh Long không hay chờ test đỉnh cuối 2013 hãy vào, 1k163, 1k163 cũng không xa vời như chính lúc này nhìn lại đâu anh em ơi. Vào lúc này chắc chắn là cất đó dành cho con cháu :p:p:p
thực ra em cảnh báo từ thời còn 8-9k lận cơ bác, thời ấy ăn gạch cũng hơi bị nhiều vì nghe 3k chẳng bác nào tin được :D

https://traderviet.org/threads/phan...moi-sinh-ra-den-nay-muc-tieu-3-000-usd.12591/

thực ra em cảnh báo từ thời còn 8-9k lận cơ bác, thời ấy ăn gạch cũng hơi bị nhiều vì nghe 3k chẳng bác nào tin được :D

https://traderviet.org/threads/phan...moi-sinh-ra-den-nay-muc-tieu-3-000-usd.12591/

Quá đỉnh về 1 dự đoán từ tận tháng 3.

Giả sử lúc 8k8 vốn lúc đó có 46k$ = 5BTC thôi
Short x3 từ 8k8 (liquid 13k2 - mức không đạt được từ cuối tháng 2 có).
Nay sau 9 tháng chốt lời cuối năm: (5*3-5)*(8800-3200) = 56000$.
X2 thật rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Có giấc mơ nào êm đềm, giống giấc mơ này không nhờ?

Thực ra lúc đó BTC mới thăng hoa, cộng đồng đa phần người mới, bác Hoài post bài này khéo còn "viển vông" hơn bài mới post lúc 4k6 đấy, lúc đó các dự đoán của thánh Tom mới là "đệ nhất dự đoán" :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên