Phân tích Bitcoin đầu ngày 03/04 - Hãy cẩn thận

Bác nói xem thằng eth nó thoát qua duoc 171$ roi có nên short tiếp hok bác có thể nó bung đến 180$ a

Mình thì quyết định short BCH :) Suy yếu rõ ràng rồi. BTC giảm thì BCH giảm, mà nếu tiền rút về để đẩy BTC nữa thì BCH cũng giảm :D
Ý của bác cũng hay đó. Cái này bọn chứng khoán nó gọi là sector analysis. Khi nguyên nhóm crypto tăng mà con nào tăng yếu nhất thì khả năng khi đảo chiều giảm, con đó sẽ sấp mặt nặng nhất

Giá vẫn lên khi mà chỉ báo RSI ở vùng quá mua quá cao, chứng tỏ lượng fomo quá đông các bác nhỉ!? Sắp tới lại đu đỉnh 1 số không ít. Rồi lại sợ hãi, lại bán tháo...lại lỗ!:D

Ý của bác cũng hay đó. Cái này bọn chứng khoán nó gọi là sector analysis. Khi nguyên nhóm crypto tăng mà con nào tăng yếu nhất thì khả năng khi đảo chiều giảm, con đó sẽ sấp mặt nặng nhất
Em tưởng con nào tăng nhiều nhất thì con đó sấp mặt nặng nhất chứ ạ.

Lời nhắc đừng FOMO quanh mốc 5000 có vẻ đã thành hiện thực. BTCUSDT vừa xuống dưới 4k9 sau cú đục thủng 5k. Anh em cứ bình tĩnh nhé

may quá nhảy xuồng xong kèo short (eth và btc):D
Giờ ra ngồi chơi thôi các bác ạ

Xuống cmn dưới 4800 rồi anh em. FOMO là bỏ cụ rồi nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 6 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 863 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,209 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,920 Xem / 14 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên