Phân tích Bitcoin đầu ngày 05/04 - Một chút nguy cơ

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,345

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Bitcoin lại 1 lần nữa bị đẩy về vùng PPZ hỗ trợ mạnh quanh 4750 - 4840 và vùng này lại tiếp tục làm tốt công việc "nâng niu bitcoin" khi nó đẩy bật BTCUSDT vượt trở lên mốc 4900. Vùng mua của chúng ta lại làm việc tốt và chúng ta lại bắt được đáy. Chuỗi ngày bắt đáy tươi đẹp liên tục cùng đội Bò vẫn chưa dừng lại.

Cũng đúng như chúng ta dự đoán, vùng quanh 5000 sẽ là vùng chiến địa căng thẳng giữa anh Bò sịp xanh và chị Gấu bikini đỏ. BItcoin vẫn tiếp tục lạnh lách đánh võng quanh vùng này mà chưa đi xa được.

Việc bitcoin cứ giảm xuống chạm vào vùng PPZ hỗ trợ không phải là điều hay. Một vùng hỗ trợ hoặc kháng cự tốt là vùng mà giá nó chạm vào và nó...bỏ chạy luôn, cứ như gặp mấy tay biến thái, thì mới ngon. Chứ vùng nào mà nó cứ chạm đi chạm lại thì khả năng cao là có thể bị vỡ, vì giá nó không sợ vùng đó.

View hôm nay chưa thay đổi gì, vẫn là mua từ dưới lên thôi.

Cuối tuần lại đến, anh em bình tĩnh đón nhận nhé

Happy and safe trading anh em !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Mình nghiêng về phương án đón tàu ở 4k660...lót dép hóng tiếp xem tn.
Trent thì còn nhưng lực thì chưa thấy. tỉ lệ oẳng cũng khá cao đấy các bác. Thọt thêm 1 gậy là lại về máng lợn ngay.

Mình nghiêng về phương án đón tàu ở 4k660...lót dép hóng tiếp xem tn.
Trent thì còn nhưng lực thì chưa thấy. tỉ lệ oẳng cũng khá cao đấy các bác. Thọt thêm 1 gậy là lại về máng lợn ngay.
về ngay vùng trước đây là kháng cự mạng đã trở thành hổ trợ 4200 ^^, máng lợn vẫn còn xa hehhee

Em nghĩ nó sẽ tụt lại, tầm này đánh atcoin và btc đều khó, em không nghĩ nó cho uptrader nhanh như vậy, phải lờn vờn trong khoảng 4000-5000 chán chê vài tháng đã rồi mới quyết định đi lên hay đi xuống như khoảng 3000-4000.

K lẽ mình tèo ở đây hix, lần này mà téo thì có mà húp cháo
Bình tĩnh bác có "thượng phương bảo kiếm SL" mà lo chi, vùng tử địa 5k vẫn đang đánh chém loạn xạ mà...nhưng cái kiểu chạm bật thế này như bác Huy nói thì chả thích tí nào...khả năng oẳng tó là vẫn có.

Bình tĩnh bác có "thượng phương bảo kiếm SL" mà lo chi, vùng tử địa 5k vẫn đang đánh chém loạn xạ mà...nhưng cái kiểu chạm bật thế này như bác Huy nói thì chả thích tí nào...khả năng oẳng tó là vẫn có.
Đúng bác. Ăn chơi thì cứ phải dùng bao, nhầm, SL cho nó chắc. Mình không tự bảo vệ mình thì ai bảo vệ nổi

Có cái lý thuyết hold nào không có điểm SL đâu bác...Hold thì PTKT trung và dài hạn cái này Bác Huy có phân tích cả rồi mà. Cho em nó cái "Bao" đi chứ trần như "Nhộng" thì bỏ mịa thật bác. Bác bất tử quá :D
Hold ý e là mua coin nắm giữ luôn bác ah, nếu nó xuống 4k6 mà bật mạnh thì coi như e dc cứu =))

Bác @DuongHuy ơi, em xin phép Bác cho em đăng cái hình quảng cáo này nhé,,, mục đích của em muốn hỏi là các Bác trong đây có hiểu cái này là gì ko, em thì mù tịt ạh @@

Em thắc mắc tại sao, ví nước ngoài giữ tiền của mình thì lấy fee
Còn ở VN lại sinh lợi nhuận, em hoang mang quá :rolleyes::rolleyes::p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 48 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên