Phân tích Bitcoin đầu ngày 09/02 - Pump mừng xuân xuất hiện, nhưng liệu có phải là dấu hiệu tử thần?

Phân tích Bitcoin đầu ngày 09/02 - Pump mừng xuân xuất hiện, nhưng liệu có phải là dấu hiệu tử thần?

Cú trade khai xuân đầu năm không tệ, chúc các bác cả năm may mắn

bác huy nghỉ tết làm em k có bài dịch của chị Kathy để đọc .. chúc bác năm mới có nhiều kèo thối để anh em đánh ngược

Dạo này tết nhất các admin cũng ít có bài mới thị trường thì chỉ tụt tăng nhẹ tụt tiếp , anh em thì chán nản có khi nào là cú lừa thế kỷ ko huhu

chào anh em .... hòi trước tết em có rãnh rồi đoán mò về đuôi nến trong btc đợt này ai dè nó cũng đúng thặc =))
nếu may mắn mỉm cười chúng ta sẽ thấy bear trap ở 355x và close trên 3k7 .... con đường em về nhà ko xa rồi các bác ơi.

Screen Shot 2019-02-09 at 11.05.30 PM.png

Cái này là cược tài xỉu rồi chứ trade gì bác?
Không cần biết ăn bao nhiêu lệnh, nhưng chỉ tạch 1 lệnh thôi là về mo, em không có gan chơi kiểu đó đâu. :eek:
qua x chat luong luon bac
Mỗi ng 1 cách chơi các bác ạ làm sao thấy hợp với mình thì làm. Cả cũng ko có chuyện 1 lần tạch là về mo đâu. như lệnh kia e x4 thì tức là e có quyền cháy lệnh 3 lần cũng mới chỉ hòa vốn thôi.

chào anh em .... hòi trước tết em có rãnh rồi đoán mò về đuôi nến trong btc đợt này ai dè nó cũng đúng thặc =))
nếu may mắn mỉm cười chúng ta sẽ thấy bear trap ở 355x và close trên 3k7 .... con đường em về nhà ko xa rồi các bác ơi.

View attachment 77557
Đó mới chỉ có tin đồn bới 1 ủy viên của sec nói đang cân nhắc approve 1 quỹ etf
Thị trường tăng 10 %
Nó mà approve thật, chắc bay thêm 20% nhỉ cac bác

Ngoài lề chút,
Em có tìm được trang này khá hay. Hy vọng hữu ích cho anh em trader.

https://binance.vcointop.com

Cập nhật buy, sell, volume từng giờ, tỷ lệ buy/sell

PS: Nếu không được admin xóa post giùm em nhé.
Con BCD vẫn còn xả hàng kịch liệt kìa, không biết ai gan lớn vào đu mà nhiều vậy không biết nữa. :confused:

Con BCD vẫn còn xả hàng kịch liệt kìa, không biết ai gan lớn vào đu mà nhiều vậy không biết nữa. :confused:
Con này nó cứu mình 3 vòng năm 2018 đó bác, cũng gỡ gạc được tý nhờ mua nó, bác cứ xem nến ngày của nó
Binance là 1 trong những sàn cầm con này nhiều nhất, nó hóa phép đi ngược chiều btc (lần pump tối đa của nó chỉ 22%...lúc mình bắt đầu theo dõi)

Con này nó cứu mình 3 vòng năm 2018 đó bác, cũng gỡ gạc được tý nhờ mua nó, bác cứ xem nến ngày của nó
Binance là 1 trong những sàn cầm con này nhiều nhất, nó hóa phép đi ngược chiều btc (lần pump tối đa của nó chỉ 22%...lúc mình bắt đầu theo dõi)
bac gioi the con nay chia ko biet bao lan ma bac van an dc @@

Đó là trước tai nạn bác ơi, còn bây giờ chuyện nó die chỉ là thời gian thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên