Phân tích Bitcoin đầu ngày 11/01 - Vì sao rủi ro về đáy đang tăng cao?

Chờ nó banh xác rồi mua ETH ngon hơn ấy bác, ETH lún quá sâu rồi.
Đợt test khả năng bật này cho thấy sức bật của em nó quá tốt luôn, nếu retest lại đáy 3k hay thủng luôn 3k, thì sau đó em nó sẽ có 1 màn phi mạnh mẽ lắm cho xem.
Chờ nó banh xác rồi mua ETH ngon hơn ấy bác, ETH lún quá sâu rồi.
Đợt test khả năng bật này cho thấy sức bật của em nó quá tốt luôn, nếu retest lại đáy 3k hay thủng luôn 3k, thì sau đó em nó sẽ có 1 màn phi mạnh mẽ lắm cho xem.
Btc chỉ tham khảo thôi chứ mình đánh Eth ko à, đang có kèo vay eth trả bằng eth khỏi phải short bác ạ.

Dạo này ko thấy bác @ThanhSang nên thím @Hoamuaha3 cứ bắt anh chàng mặt ngầu @ranma trả bài liên tục nhỉ..hihi. Đùa chút cho đỡ stress cú dump hôm qua nhe các bác, em cũng chẳng sợ bọn sàn chơi bẩn đâu, giá btc lúc này chỉ chơi ít thôi đang chờ về vùng 2k xuống xác với nó đây.
Hiiiii. Khokng hiểu sao bài của bác Hoài ko nổi lên hoặc nổi lên rất muộn nên em xin bác ấy cái link. Hiiiii

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 28 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 8 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 67 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,373 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 13 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên