Phân tích Bitcoin đầu ngày 11/04 - Gió đến, thuyền ra khơi

Hiện trend đang đỡ đc nhiều cú test hỗ trợ. Hy vọng tốt đẹp. Đánh h4 là tối thiểu. Còn lại D1 chuẩn hơn bác nhỉ
Tín hiệu chuẩn khung thời gian cao thì tín hiệu ít, mình đánh khung thấp thấy có nhiều cơ hội vào lệnh hơn, rủi ro cũng cao hơn nhiều, tùy cách trade mỗi người thôi miễn là có lợi nhuận là được.
Em thấy đâu đó khung 4h đang chuẩn bị vẽ nên VDV về lại 4k7-4k8 trong trường hợp bò ko đẩy giá lên thêm được nữa trong nay mai.

Tín hiệu chuẩn khung thời gian cao thì tín hiệu ít, mình đánh khung thấp thấy có nhiều cơ hội vào lệnh hơn, rủi ro cũng cao hơn nhiều, tùy cách trade mỗi người thôi miễn là có lợi nhuận là được.
Em thấy đâu đó khung 4h đang chuẩn bị vẽ nên VDV về lại 4k7-4k8 trong trường hợp bò ko đẩy giá lên thêm được nữa trong nay mai.
Kinh thế á bác. Thế nó đạp tất cả các vùng từ 503x trở lên sao. Uhuhu

btc sắp đi rồi ông giáo ạ :|

Để xem đóng nến H4 này có rút đuôi được lên không nhé các bác. Rút lên thì tốt, không rút thì phải cẩn thận. Hiện nó đang đập vào hỗ trợ bên dưới và bật lên. Câu chuyện chưa đi quá xa

Để xem đóng nến H4 này có rút đuôi được lên không nhé các bác. Rút lên thì tốt, không rút thì phải cẩn thận. Hiện nó đang đập vào hỗ trợ bên dưới và bật lên. Câu chuyện chưa đi quá xa

View attachment 86724
Sàn bitmex thì em canh long ở 5160, vẫn còn trend tăng nên cứ bắt nến rơi thôi

Khung 4h thì mây kumo rất dày, vùng 4k7 có thể coi là kháng cự cứng
Còn về khả năng giảm thì hiện tại đã 8 tuần BTC đã tăng liên tục rồi, điều chỉnh là sớm thôi.
Mình vẫn theo kèo long, đặt mua rõ xa mà, ko ngờ có pha giảm sâu thế, vẫn gồng lệnh.

Nó về vùng 4.7k như bác nói---> tập xác đinh luôn:D

Chắc trên 5k thì còn buy được. Nếu về dưới 5k thì SL và ở ngoài cuộc chơi vì có thể điều chỉnh giảm sâu hơn bắt đầu

Vãi cả cái sàn bitfinex, nó chạy lung tung lắm bác ạ, view trên bitmex ấy bác, tham chiếu của 2 sàn nên chuẩn hơn
ko hiểu sao tôi vẫn thấy 4h bitmex vẫn chưa gãy nhỉ bác? hay tôi nhìn nhầm:(
(chỉ có 4H ở binance xấu nhất:()

Đính kèm

139.7 KB · Xem: 0
    158.8 KB · Xem: 0
    136.4 KB · Xem: 0
Haha, break tam giác cả 2 phía, trêu tức trader cho vui ấy mà.
Tôi lên tàu khi BTC vừa chạm mép dưới tam giác, hôm qua break được mép trên tưởng ngon ăn rồi. Nhưng vẫn nghi nghi vì chart Altcoin/BTC nhiều con đã gãy.
Hôm nay về lại giá mua, stop luôn cho đỡ đêm dài lắm mộng.

Thích vẽ lên có lên, thích vẽ xuống có xuống. Con bướm đẹp thế này cơ mà.
Tiếc là tối qua ngủ say quá, không chốt 5400 cũng hài lòng rồi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 964 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,248 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,312 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên