Phân tích Bitcoin đầu ngày 14/05 - Sự điên rồ của xu hướng

Có bác nào chỉ cách mình vào bờ với không, nghe bảo BTC đang tăng mạnh mà.
bác chơi 75x lướt ah, thấy lỗ cũng nhẹ mà :D hình như dưới 10$ e chưa nhân. chắc bác bỏ vô tý làm lệnh lướt
Vì lệnh này lỗ lãi ko đáng kể nên bác hold thêm 1 - 2 tiếng nữa đi , sóng 15m còn dư địa lên chỗ bác mua . Nhưng cẩn thận chứ cũng k gần dính stop limit rồi, bác vào lệnh khúc chênh vênh quá nên cũng khó :(
Vô long lướt thi khi tụt mạnh xuống 78 bác vô thi ấm rồi , lại vô khúc đỉnh của sóng hồi

cắt rồi à bác em thì short thôi đang hóng về 7k @@ fomo quá rồi mãi ko chịu xuống xuống thì nhanh lắm
vãi bác dám hold short ah, e đánh dài hạn là Lên nên lướt ngắn 1 lệnh short 1, 2 btc kiếm 200-300$ tiêu vặt thôi.
Còn vẫn chờ dập cú all in ăn mạnh mạnh vài chục ngàn cho bõ

vãi bác dám hold short ah, e đánh dài hạn là Lên nên lướt ngắn 1 lệnh short 1, 2 btc kiếm 200-300$ tiêu vặt thôi.
em hold ngay 8265 với hi vọng nó làm 1 cột về lại 7k thì chạy @@ em x2 thôi lê lại thì em thoát lệnh dài hạn nó lên nhưng tăng nóng thế này chẳng nhẽ tuần này ko có cột về 7k sao @@

mà vốn bác nhiều mới sợ chứ em có mấy đâu mà em sợ cùng lắm thì tạch :D lợi thế của trader nhỏ lẻ là ra vào dễ bác khác gì 1 con cá mập con :D

em hold ngay 8265 với hi vọng nó làm 1 cột về lại 7k thì chạy @@ em x2 thôi lê lại thì em thoát lệnh dài hạn nó lên nhưng tăng nóng thế này chẳng nhẽ tuần này ko có cột về 7k sao @@
ồ bác vô dc short 8265 ah :D trúng ngay đỉnh còn gi , lúc nãy bận quá không lướt short được. hehe ăn vừa thôi bác , giờ cũng ấm r mà, mặc dù có thể về sâu hơn nhưng bác fai chì với kèo đánh ngược xu hướng ntn cũng ghê răng
Vẫn tiếc quả không all in 68 hôm trước , bị Baktt phá không thi có giá êm hơn để all in rồi :( ra tin chậm đi 1 tháng nữa cho btc điều chỉnh các khung thời gian cao thì ngon :( tự tin hold lên 10k luôn

mà vốn bác nhiều mới sợ chứ em có mấy đâu mà em sợ cùng lắm thì tạch :D lợi thế của trader nhỏ lẻ là ra vào dễ bác khác gì 1 con cá mập con :D

mập con gì đâu bác, TK e đang đánh loanh quanh 100k thôi, mập con fai tầm 1 triệu đô trở lên :D

mập con gì đâu bác, TK e đang đánh loanh quanh 100k thôi, mập con fai tầm 1 triệu đô trở lên :D
bác thế là mập lắm rồi bác em chỉ mong bằng 1/10 bác là em nghỉ được rồi huhu , với cả em x2 thôi lên em cứ treo hàng xem sao ko có gì phải sợ cả đợt rồi em short x3 lúc 7k4 lên tận 8k1 em hơi run tí nhưng vẫn tỉnh tảo đợi tụt lại mới cắt :D

bác thế là mập lắm rồi bác em chỉ mong bằng 1/10 bác là em nghỉ được rồi huhu , với cả em x2 thôi lên em cứ treo hàng xem sao ko có gì phải sợ cả đợt rồi em short x3 lúc 7k4 lên tận 8k1 em hơi run tí nhưng vẫn tỉnh tảo đợi tụt lại mới cắt :D
e chơi bitfinex thôi , bên đấy đánh margin bác vẫn có thể đánh hold trung hạn, vì fees funding rất rẻ :D chứ bitmex theo e biết bác giữ lệnh 2 3 tuần chắc fees cao ngút ngàn
Lệnh này bác mà chì thì đặt stop limit gần điểm vào lệnh luôn, tầm 8230 gì đó, coi như lãi nhẹ , còn ko chì thì tối nay xem xem mà chốt :p

e chơi bitfinex thôi , bên đấy đánh margin bác vẫn có thể đánh hold trung hạn, vì fees funding rất rẻ :D chứ bitmex theo e biết bác giữ lệnh 2 3 tuần chắc fees cao ngút ngàn
Lệnh này bác mà chì thì đặt stop limit gần điểm vào lệnh luôn, tầm 8230 gì đó, coi như lãi nhẹ , còn ko chì thì tối nay xem xem mà chốt :p
em đợi có nến rơi mạnh là chốt thôi cũng ko ham nhiều

Có bác nào chỉ cách mình vào bờ với không, nghe bảo BTC đang tăng mạnh mà.
lệnh bác e kêu hold vài tiếng giờ là có lãi rồi kìa :D nhưng ko biết bác giữ stop limit bị *** chưa, bác vô lệnh Long trúng khúc đỉnh 1 sóng nhỏ còn đặt stop gần thế khó chơi lắm

Long là em cứ mạnh dạn x5
lệnh bác e kêu hold vài tiếng giờ là có lãi rồi kìa :D nhưng ko biết bác giữ stop limit bị *** chưa, bác vô lệnh Long trúng khúc đỉnh 1 sóng nhỏ còn đặt stop gần thế khó chơi lắm
bac này chắc cháy rồi bác :D em short chỉ x2 còn long thì em mạnh dạn x5 :D

Bit lên lại bắt đầu có đám thầy bà vào xổ, qua vài comment biết chả ra loại gì, nhức mắt vcl.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên