1. Phân tích Bitcoin đầu ngày 15/03 - Cú quét

Phân tích Bitcoin đầu ngày 15/03 - Cú quét
    15/03/2019 lúc 06:19
    1,179 lượt xem
    Dang Mùa altcoin mà bác sao lại bỏ @@ đợt này altcoin nào cũng lên 15,20% cả có may con cá biệt lên gần 100% @@

ulanbatovitusage bài này.
  2. Hầu như alt bay ít nhất 25% hết rồi, chỉ còn lại vài coin chưa pump, mình out ra TUST nằm xem rồi. Chỉ có margin vào lệnh chờ gọi tên thôi.

sangwoo55 bài này.
  3. Cứ như hôm qua lại tốt. Mình mua BCH lúc 127 usd và đặt bán dần tới 180 usd nên kiểu gì cũng có lời. Tối qua nó lên 134 xong down về 128 mua lại chốt lời các bác ạ. Còn e margin x4 nên muốn cháy tk cũng ko dễ đâu.

THHQMC bài này.
  4. Đóng D1 như mong ước. Lên thôi

5. Đó là khởi đầu đấy. Đừng tiếc.
    Thường 1 coin đang đi ngang dài dài, bỗng nhiên vol tăng đột biến cực mạnh, tạo 1 nến dài sau đó tụt xuống. Thì tức là sắp có 1 tin tức gì đó khá có lợi, và 1 nhóm cá mập được mớm tin để gom hàng trước.
    Chờ nó quay về mốc cũ thì chúng ta mua vào ăn theo thôi.

sangwoo55THHQMC bài này.
  6. Bác Huy chuyên về forex hơn Bác àh, thị trường bên biến động ko giống như bên crypto, luôn dùng margin và theo sát ptkt cũng như ptcb
    Mỗi thị trường có đặc điểm riêng, giống như em đã thử nghiên cứu forex và thấy nó cần kiến thức kinh khủng quá nên em chọn trade crypto,,, chỉ cần tồn tại đc với nó là ok rồi :D

sangwoo55 bài này.
  7. ranma

ranma

827
    994
    Chuẩn không nhỉ?
    sap1.

8. Nó giết ae mình thật trắng trợn. E cũng đang ngc chuyển sang fx. Crypto phải đợi nóng lên thôi.

9. DuongHuy

10. DuongHuy
  11. 14,330
    74,017
    Chiều nay đang kẹt ngoài Hà Nội nên không viết bài được. Anh em crypto thông cảm nhé. Với market cũng chưa có gì mới

sangwoo55 bài này.
  12. Nhớ hôm qua bác bảo dump hay pumb gì thì ngay và luôn đi Ngọc Trinh đang tắm sắp xong rồi. Thế là nó vừa lên vừa xuống đúng ý bác luôn^^. Cơ bản là mấy hôm nay vui, vì ăn alcoin ngập mồm, trade 1 tuần = vài tháng, sóng thì to như sóng thần 12 độ rích te ^^

sangwoo55 bài này.
  13. Mình thật may mắn thoát khỏi trò chơi "Bẩn" này. Linh tính mách bảo trước khi đi ngủ mình tắt SL chuyển qua chế độ Manual.^^

14. ranma

ranma

827
    994
    No condom plz...

Đang tải...