Phân tích Bitcoin đầu ngày 16/02 - Nến...ghê quá. Làm gì đây Bò?

nếu như nhìn theo nến tháng, thì khả năng tháng này vẫn sẽ up đó bác ranma
Nó cũng có thể là 1 cái bear pennant tiếp diễn xu hướng đó bác, cá mập nó cao tay lắm, kiểu nào cũng tính trước hết rồi, nếu nó chơi theo cái bear pennant thì không khéo về luôn với cát bụi.

Đùa ý, thích lên thì lên, thích xuống thì xuống thôi. :D
vãi luôn bác giờ chốt ra hay ôm đây bác đang hí hửng pump rồi mà nó tụt nhanh vãi mà đúng lừa đảo brakeout lên cả khúc mà đúng 2p tụt lại luôn đăng nhập cũng ko kịp để bán vãi hàng

vãi luôn bác giờ chốt ra hay ôm đây bác đang hí hửng pump rồi mà nó tụt nhanh vãi mà đúng lừa đảo brakeout lên cả khúc mà đúng 2p tụt lại luôn đăng nhập cũng ko kịp để bán vãi hàng
Giá vẫn còn đang cao để out đấy bác, nếu như bác cảm thấy run, nhưng em không dám chắc chắn 100% là nó sẽ tụt đâu, nếu nó lại bật lên thì bác vác dao thiến em mất.

Giá vẫn còn đang cao để out đấy bác, nếu như bác cảm thấy run, nhưng em không dám chắc chắn 100% là nó sẽ tụt đâu, nếu nó lại bật lên thì bác vác dao thiến em mất.
Chán vãi hàng đang định vào xem stoploss giá nào mà nó tụt ko phanh giờ e có stop 128 luôn

Thôi dẹp bác ạ dính hàng rồi thôi làm lại

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,442 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,074 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên