Phân tích Bitcoin đầu ngày 16/05 - Lại đến vùng nguy hiểm

x nhỏ nhưng đánh ngược xu hướng cũng thốn bác ạ, dạo gần đây hay có thằng show pos short btc từ vùng 5xxx 6xxx mà toàn vài trăm nghìn $, vốn tụi nó cũng nhiều leverage chắc cũng bé nhưng h gồng lỗ chắc cũng thốn :D
em làm 0.0014 btc short eth x 50 tai 271.7 coi như xổ số dự là về 250 :D vui chơi ko biết có ra sản phẩm ko :D

đánh ở bitmex max là x100 nhưng chả bao h thọ được đâu, mình tự đặt đòn bẩy thôi, thường là 1 con số là quá đủ, với trend hiện tại giao động toàn xx% thì x2 x3 tk khi đánh margin là bt, xong rồi rút bớt vốn ra đánh phần lời thôi.
Nói thế là bởi thằng nào đánh margin cũng phải cháy tk vài lần mới hiểu ra được, bác tập tành đánh margin thì đánh vốn ít thôi, em đảm bảo là sẽ cháy tk nên cứ đánh ít ít, chừng nào quen tay đánh xn lần/tháng thì tăng vốn lên đánh.
Sàn bitmex rút nạp có dễ không bác?, em vừa thử đăng ký thấy rất dễ dàng, không thấy yêu cầu xác minh này nọ như bitfinex và bitstamp. Định vứt thử vào đấy ít $ đánh xổ số x100 margin phát xem.

Sàn bitmex rút nạp có dễ không bác?, em vừa thử đăng ký thấy rất dễ dàng, không thấy yêu cầu xác minh này nọ như bitfinex và bitstamp. Định vứt thử vào đấy ít $ đánh xổ số x100 margin phát xem.
x100 thì bác khỏi phải nghĩ, cháy là 99,9999%
bitmex vol trading btc của nó 1 ngày 10 tỷ $, nhất trong giới crypto mà bác còn phải lo

x100 thì bác khỏi phải nghĩ, cháy là 99,9999%
bitmex vol trading btc của nó 1 ngày 10 tỷ $, nhất trong giới crypto mà bác còn phải lo
hom qua em xem 1 cao thu lam 3 lenh dua tu 0.01 btc len 0.05 chơi rất phiêu x 50 với 100 long short ngay theo nến m5 :D chắc giờ nghỉ rồi :D trong dung 10p x 5 tk luôn căng cực :D

Nói chung em vào đây đọc thì thấy từ hồi btc 4k$ đến giờ chỉ nhận được câu. Thà nuốt nước miếng còn hơn nước mắt. Bác nào nghe theo chắc cũng no bụng rồi. Nói chung bài viết của các bác là. Đóng cửa, nghỉ chơi cho an toàn. Thị trường này làm gì có luật, làm gì có ai bảo hộ. Nó phụ thuộc ý thích của mấy con cá mập. Phân tích biểu đồ cá mập? Tốt nhất là hỏi luôn nó đi. PTKT ở thị trường này giống trò tiêu khiển thôi
Chẳng biết bác nghĩ sao chứ các cao thủ sống được là nhờ ptkt đấy

Stress cả ngày luôn ấy bác, đến độ ngày nào nửa đêm cũng bật dậy check xem giá cả thế nào là bác biết rồi đó :D, ngủ thì 1-2h sáng, dậy lúc 7h kém đi làm, nhưng nhìn tk cứ xn lần vui hơn nhiều cái hồi đánh exchange ở binance,

Bác chơi kiểu này coi chừng chết trước khi giầu đấy nhé

binance bảo trì thôi mà, chẳng có nghĩa lý gì cả, các bác có vẻ đề cao CZ của binance quá. dump pump mạnh chẳng hề fai do CZ . binance trong hầu hết tất cả mọi cuộc chơi đều chỉ là sàn chạy theo giá sàn khác. Vì các siêu cá voi không tụ tập ở binance

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên