Phân tích Bitcoin đầu ngày 17/05 - Một chút tín hiệu cho Bò

chân thành xin ý kiến điễn biết tiếp theo của cac pro nãy mình sell ở 6k7 rồi bây g nên sao aị chân thành cam ơn

chân thành xin ý kiến điễn biết tiếp theo của cac pro nãy mình sell ở 6k7 rồi bây g nên sao aị chân thành cam ơn
Bác sell vùng này thấp quá, giá có thể hồi lên vùng 7k5 - 7k6 rồi rơi lại. Nên bác cân nhắc xem khối lượng vào lệnh có bị dính SL không chứ hiện giá này thì cũng âm kha khá rồi.
tải xuống (4).png

Bác @NhậtHoài hôm nay đi tránh nóng ở đâu mà kg thấy lên bài nhỉ các bác?
Trưa đến giờ kéo lên kéo xuống tìm bài Hôm nay trade coin gì mà chưa thấy! Hình như hơi thiếu thiếu cái gì đó.

sell 6k7 gong đến g này có nên tiếp tục ko ad xin góp ý chân thành cảm ơn
Bác có đánh margin ko, nếu ko thì stop loss 5% bây giờ 7000 thoát cũng được rồi. Cơ hội còn nhiều, trong thị trường đầy biến động như này kiếm lại 5% cũng ko khó. Khi bác ko tự tin vào lệnh của mình thì thoát ra, cũng ko phải là xấu. Theo em bác nên tập dần thói quen tính stop loss, profit, tỷ lệ Risk/Reward trước khi vào lệnh thì hơn. Tự mình phải đi thôi, cũng ko thể nghe theo kèo suốt được.
Còn bản thân em dự đoán giá có thể về gần 6K, lý do là em để ý BTC thường có thói quen test đáy/ đỉnh thêm ít nhất 1 lần... - Một chicken trader cho hay. :D

Bác sell vùng này thấp quá, giá có thể hồi lên vùng 7k5 - 7k6 rồi rơi lại. Nên bác cân nhắc xem khối lượng vào lệnh có bị dính SL không chứ hiện giá này thì cũng âm kha khá rồi. View attachment 92850
Bác warren brandt Sơn Vũ ơi , bác xem giúp e thằng bnb khả năng xuống đc tầm 21 nếu btc có đợt hồi ko bác, e tính ôm ở tầm đó đc ko, giờ chắc e chuyển qua ôm luôn chứ trade cả tháng uptrend mà huề vốn mới ghê :D:D:D

View attachment 92850
sell 6k7 gong đến g này có nên tiếp tục ko ad xin góp ý chân thành cảm ơn
Nói thật là mình cũng ko dám khuyên bác nên cắt hay gồng tiếp vì thị trường không có gì chắc chắn cả. Mình chỉ nhận định theo góc nhìn cá nhân về BTC có có khả năng chạy như thế nào!?. Hiện mình thì vẫn đợi BTC lên tầm 7k6 để vào short, nghĩa là giá vẫn có thể giảm khi lên vùng 7k6 và quay đầu về 6k - 6k5. Do vậy bác cân nhắc khả năng gồng đến mức nào thì đặt SL ở đó để tránh bị cháy tk. Chứ gồng hoài cũng không phải là cách bác ah.

Bác warren brandt Sơn Vũ ơi , bác xem giúp e thằng bnb khả năng xuống đc tầm 21 nếu btc có đợt hồi ko bác, e tính ôm ở tầm đó đc ko, giờ chắc e chuyển qua ôm luôn chứ trade cả tháng uptrend mà huề vốn mới ghê :D:D:D
BNB nếu để ôm thì mình nghĩ chờ nó về 8-11usdt hãy ôm bác. Hiện giá này là cao để vào ôm trung hạn. Có thể BNB đã bắt đầu giai đoạn phân phối sau 1 trend tăng dài rồi bác.
tải xuống (1).png

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 58 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên