Phân tích Bitcoin ngày 06/01 - Thay đổi nổi xu hướng không?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,180
153,360

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

BTCUSDT bật tăng vào thứ sáu cuối tuần rồi để kéo giá từ vùng dưới 6900 lên đến tận 7500. Một bước tăng khá ấn tượng.

Một số điểm cần chú ý về PTKT cho BTCUSDT ở đây:
  • BTCUSDT dù bật tăng nhưng chưa thoát lên được các kháng cự mạnh ở ngay bên trên. Đà tăng đang bị chặn đứng lại.
  • Sự tiếp diễn đà tăng bằng một nến tăng sau loạt nến đi ngang sau cú pump đã bị bẻ gãy ngược trở lại, và BTCUSDT không thể có đà follow-through - đà tiếp diễn.
Nhìn chung, chưa có sự thay đổi xu hướng nào diễn ra, và BTCUSDT nghiêng hơn về giảm giá. Chúng ta có thể chọn tiếp kèo bán ra cho BTCUSDT hôm nay.

Happy and safe trading anh em !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Không biết sao hôm qua là lần đâu tiên em mơ thấy nến kể từ khi bước vào ngành trade. Em thấy giá Bitcoin tăng lên 40.000 bằng một loạt nến xanh, rồi sau đó tăng lên 70.000 các bác ạ. Em còn thấy mình chuẩn bị để bán Bitcoin luôn nữa chứ. Em bị ám ảnh cmn thị trường rồi các bác ạ. Khổ thân

Không biết sao hôm qua là lần đâu tiên em mơ thấy nến kể từ khi bước vào ngành trade. Em thấy giá Bitcoin tăng lên 40.000 bằng một loạt nến xanh, rồi sau đó tăng lên 70.000 các bác ạ. Em còn thấy mình chuẩn bị để bán Bitcoin luôn nữa chứ. Em bị ám ảnh cmn thị trường rồi các bác ạ. Khổ thân
vậy giờ mua vô hay bán ra?

vậy giờ mua vô hay bán ra?
Em chỉ mơ thôi chứ em có nói gì việc mua bán đâu. Giờ này thì đứng ngoài bác ah, không mua bán gì hết. Thị trường vẫn trong xu hướng giãm. Nhưng đà giãm đã yếu dần. Có thể đây là giai đoạn tích lủy để kết thúc xu hướng giãm và sau đó chuyển qua một giai đoạn tăng mới. Bác ngồi chờ cho đến khi có dấu hiệu tăng trở lại thì nhảy vào mua

Em chỉ mơ thôi chứ em có nói gì việc mua bán đâu. Giờ này thì đứng ngoài bác ah, không mua bán gì hết. Thị trường vẫn trong xu hướng giãm. Nhưng đà giãm đã yếu dần. Có thể đây là giai đoạn tích lủy để kết thúc xu hướng giãm và sau đó chuyển qua một giai đoạn tăng mới. Bác ngồi chờ cho đến khi có dấu hiệu tăng trở lại thì nhảy vào mua
ơ ! mua đi chứ, nằm mơ như vậy là bác được tổ bitcoin độ rồi đó !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên