Phân tích Bitcoin ngày 08/05 - Xin chào 10.000. Mục tiêu giá tiếp theo ở đâu?

Haha. Thế thì em xin lỗi bác nha. :)) Nickname giống hệt mẹ của bạn em nên e giật mình quá.
—————
Em vẫn đang giữ chờ lên 10k2-10k5 mới short. Hi vọng thơm thơm
Chắc bác @ulanbato với mẹ của bạn bác xài chung cái nick đó. Không có tiền mua nhiều nick TraderViet thì xài chung 1 cái thôi cho chất

em nghĩ trước halving 1,2 ngày
em all in short link rồi bác ko rõ có nên cơm cháo gì ko . Nhưng lệnh em ăn toàn nhờ link có lẽ hợp với nó:D cũng hơi căng nó đang đáy cao, đỉnh thấp. Lại nhìn như mô hình round top nên em vào luôn. Hôm qua ăn đc hơn 300$ vào short altcoin toang 150$ tiếc hùi hụi bác à khó giữ tiền ghê. Bác có vô con nghiệt súc này ko

em all in short link rồi bác ko rõ có nên cơm cháo gì ko . Nhưng lệnh em ăn toàn nhờ link có lẽ hợp với nó:D cũng hơi căng nó đang đáy cao, đỉnh thấp. Lại nhìn như mô hình round top nên em vào luôn. Hôm qua ăn đc hơn 300$ vào short altcoin toang 150$ tiếc hùi hụi bác à khó giữ tiền ghê. Bác có vô con nghiệt súc này ko
Cháu nghiệt súc này đang tích lũy và được hỗ trợ khá mạnh ở trend dưới. Bác short nó thì ăn non thôi 3.62-3.63 thoát được rồi cộng hưởng tăng của BTC mình thiên về xu hướng tăng cho nó nên bác coi chừng lệnh short không lại ngậm quả đắng. Con này break lên nó sẽ lên 4.2 đó bác.

Cháu nghiệt súc này đang tích lũy và được hỗ trợ khá mạnh ở trend dưới. Bác short nó thì ăn non thôi 3.62-3.63 thoát được rồi cộng hưởng tăng của BTC mình thiên về xu hướng tăng cho nó nên bác coi chừng lệnh short không lại ngậm quả đắng. Con này break lên nó sẽ lên 4.2 đó bác.
View attachment 146952
sáng vô 3.8 nó về 3.7 là em rút rồi :D chắc phải đợi btc 1,2 hôm rồi mới all in phát nữa

e vẫn theo dõi con này, nhưng nó hơi khó dự đoán vì thằng BTC bay cao quá, đáng lẽ nó phải giảm từ lâu rồi mới phải, xem cặp nó với BTC thấy giá ngâm tôm quá bán lâu lắm rồi, sắp tới dễ BTC dump nó pumb lắm

e vẫn theo dõi con này, nhưng nó hơi khó dự đoán vì thằng BTC bay cao quá, đáng lẽ nó phải giảm từ lâu rồi mới phải, xem cặp nó với BTC thấy giá ngâm tôm quá bán lâu lắm rồi, sắp tới dễ BTC dump nó pumb lắm
e nghĩ nó lên 3.85 1 lần nữa là hết hơi em sẽ vào tiếp sáng làm đc 2 vòng với nó ăn ngon b ác à :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên