Phân tích Bitcoin ngày 11/05 - Ra sức chống đỡ

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,509
153,847
Sáng hôm qua, sau cú dump, chúng ta đã có một bài phân tích ngay sau đó, mặc dù là chủ nhật. Anh em nào chưa đọc bài hôm qua thì có thể đọc lại vì đến thời điểm này, phân tích đó vẫn còn giá trị. Bài đây nhé Phân tích Bitcoin ngày 10/05 - Sau Dump là gì? Thuyết âm mưu tiếp theo cho Bitcoin

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Một số điểm cần chú ý khi phân tích Bitcoin #BTCUSDT hôm nay:
  • Xu hướng tăng của #BTCUSDT đã bị chặn đứng và có dấu hiệu chuyển sang giảm
  • Vùng số tròn 10.000 đã thể hiện sức mạnh của nó. #BTCUSDT vừa nhích nhẹ lên khỏi vùng này là đã bị xả xuống cực mạnh.
  • Việc #BTCUSDT tạo cả bull trap lẫn bear trap một cách chóng vánh như trên có thể là dấu hiệu cho thấy đang có sự giằng co về lực cung - cầu. Điều này có thể dẫn đến việc #BTCUSDT còn nằm trong range giá này một thời gian.
  • Tiếp tục có lực mua hỗ trợ từ bên dưới, thể hiện qua một nến giảm nhưng đóng cửa 1/2 và có volume tăng. Như vậy ít ra chúng ta đã có 02 nến giảm nhưng có bóng dưới khá dài và volume lớn và đây là dấu hiệu của lực mua ngầm.
Từ các yếu tố trên, có thể nghiêng về khả năng #BTCUSDT đi ngang một chút trong giai đoạn hiện nay

Happy and safe trading anh em crypto thiện lành đầu tuần mới !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Đi thật chậm để đi được xa, đi nhanh thì mau hỏng lốp, cái món này đứng ngoài rồi mà em vẫn cứ hay ngó qua là sao bác nhể, cứ như thằng nghiện. Em trader mồm tháng này lại vcd, bèo cũng 5k bác ah

Đi thật chậm để đi được xa, đi nhanh thì mau hỏng lốp, cái món này đứng ngoài rồi mà em vẫn cứ hay ngó qua là sao bác nhể, cứ như thằng nghiện. Em trader mồm tháng này lại vcd, bèo cũng 5k bác ah
trade mồm thấy lời khẳm
tới lúc nhảy vào nó tuột hơn tuột quần đu đỉnh
sau này chắc tập trung vào BTC, nghỉ chơi đám coin rác rưởi khác như ETH, XRP, ... quá !
BTC lao dốc là cả đám lao theo, cùi bắp quá !

Bác đk sàn này thử xem
https://trade8.to/
Trc nó cho 30$ để trade thực, ko biết giờ còn ko

Còn có tk demo cho bác thoả chí tung hoành

ko biết còn đi lên nữa ko
eth vào lúc 184 , ko khéo sập cái là ngồi đu đỉnh hơi cao

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,842 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 840 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,677 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,492 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên