Phân tích Bitcoin ngày 12/03 cập nhật - Sau cú toang cực mạnh, cần chú ý gì cho BTCUSDT?

Phân tích Bitcoin ngày 12/03 cập nhật - Sau cú toang cực mạnh, cần chú ý gì cho BTCUSDT?

Thật ra em không phải là sợ TT này nữa, 2 năm đủ cũng bậc cảm xúc rồi, cũng chai lỳ rồi, nhưng vấn đề là hết nhẵn tiền mà còn 1 đống nợ nên em có muốn quay lại cũng chịu, buông bỏ được cũng nhẹ đầu, mà nếu có tiền quay lại thì em chỉ chơi ex thôi, không dám sờ đến futures với margin, cháy lúc nào không biết, và nếu chơi cũng chỉ chơi bnb và btc chứ không hẳn hố coin khác nữa, con link hôm nay là bài học nhãn tiền, bác ôm bnb hold thử xem, nó là coin sàn ít bị cz làm hàng nhất, chia vốn ra ôm từ 5-10$ không lỗ đâu, đấy là suy nghĩ riêng em thôi , giờ em muốn vào cũng chịu rồi, đúng là còn tiền còn cơ hội, hết tiền cơ cội đến cũng chịu, mà đến bây giờ em mới nhận ra tt này cơ hội trong 1 rnăm đáng trader theo con sóng chỉ đếm trên đâù ngón tay, em tâm sự tý, chúc bác mạnh giỏi.
Vâng mong bác đừng nản chí và sớm quay lại khi có tiền ạ. Em chờ bác, thị trường chờ bác.

Em chơi trên binance bác ah, bác mất nhiều không? Em đi 400 củ coi như đi làm không công 3 năm rồi, cứ nghĩ đến tự tay đá bát bột của con đi mà chảy nước mắt, em hận mình vô cùng.
phần đa chơi cờ dip tồ đều mất mà bạn! số người đc chủ yếu là trùm đa cấp, 400 thì cũng nhiều nhưng cũng đừng hận quá, sau sụp đổ là khởi đầu mới, bắt đầu lại với số tiền nhỏ, quản lý vốn thật chặt, rủi ro theo usd hoặc theo % định sẵn, R:R rõ ràng. Làm tiền thì là móc túi lẫn nhau thôi mà! bạn ngõ chart vàng đi, cũng khốn nạn ko kém coin đâu. Tặng anh em cái file tính khối lượng mua bán

Đính kèm

• Trade coin klgd.xlsx
    12.3 KB · Xem: 15
Cách đây chừng 1 tháng, mình có thấy cụ nào đó trên twitter so sánh biểu đồ Amazon và BTC, lúc ấy thấy nó hơi khó tin nhưng mà giờ xem lại thì diễn biến BTC lại gần như chính xác theo fractal Amazon này.
Amazon cũng đi tương tự BTC ở mô hình bull flag nhưng sau đó bất ngờ rơi mạnh về cạnh dưới của lá cờ...câu chuyện sau đó của cổ phiếu Amazon là lịch sử: tăng từ 25usd - hơn 2200usd (8500%). Như vậy với BTC bây giờ, liệu cá mập muốn doạ cá con xả hàng để tiếp tục đợt tăng lịch sử tiếp theo hay cho BTC về cát bụi luôn!?o_O
View attachment 138565

Twitter đó chắc là cái này bác nhỉ?
https://twitter.com/CryptoCapo_/status/1228263505897443328

Sáng ra bò với gấu đã tập thể dục, kết thúc bằng 1 cú tát yêu thương của gấu dành cho bò

Có khi lần này nhờ covid mà btc sẽ toang theo 1 kiểu khác ...:confused:, đang chờ mua đáy mà đ' biết đâu là đáy, k biết tín hiệu mua xuất hiện trước hay nó về 0 trước đây nữa anh em nhỉ :p

Ủ uôi e tính phải mất 2 tháng mà tệ lắm mới xuống 4k2 thì mới khớp đc gần hết lệnh mà nó cho e khớp 80% lệnh trong đúng 1 ngày =.=

15 phút bay mất 300 triệu các bác ak, em nạp tiền vào không kịp để gồng, nó giật kinh quá, thế là mất hết,phải làm lại rồi :(
Hôm qua mà bác nạp được tiền vô gồng giờ chắc lỗ nữa rồi, trong rủi rủi có may

làng nước ơi tối ngủ sáng dậy mà ko tin vào mắt mình BTC nó làm cho phát 3k9, anh em thiện lành bảo toàn mạng sống hết chứ?

Thế giới đang sợ hãi. Hỡi anh em Hãy can đảm lên! Đưa bitcoin về 1k.
( tâm sự của một người 7 lần toang tài khoản)
Bác GiaHung đi có 3 năm cày cuốc em đi mất 7 năm cày cuốc. Là đàn ông dám chơi dám chịu. Tiền mình ko tiêu để người khác tiêu hộ, cái mình mất là tiền và nhận lại nhiều kiến thức bác ạ; biết đâu bài học của bác sau này con bác trở thành tỷ phú thì sao?
Ngã thì đứng lên, tìm cho mình cách đứng cho vững nhé

Bình thường btc tăng 20% một ngày là kinh khủng lẳm rồi, giờ nó táng nhảy lên nhảy xuống mỗi lần 1k$, long short đuổi là cháy hết

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên