Phân tích Bitcoin ngày 13/03 - Làm gì sau chuyến tàu kinh hoàng?

Chắc bác với bạn bác thắng lớn ở thời ICO nên mới chơi vốn lớn thế ah? Chứ nếu tiền túi thì đắng thật
tiền kinh doanh tích góp bác ak, chơi future với margin nên bị thanh lí hết, đắng quá bác ạ,giờ phải gây dựng từ đầu rồi

tiền kinh doanh tích góp bác ak, chơi future với margin nên bị thanh lí hết, đắng quá bác ạ,giờ phải gây dựng từ đầu rồi
margin thì đúng là quả này x1 từ 7k cũng chết, đắng thật ấy.
hqua em tưởng vùng 6k trụ dc cả tuần là ít ấy chứ sáng ra toang luôn.

em mới xem sơ qua TOP các ví trữ BTC từ lúc 3k đến giờ, và thấy vùng giá 4k-5k này đang đc mua thêm và trữ vào ví, có lẽ vùng giá này 4k-5k này ko thủng thêm được nữa. ý kiến riêng e nhá.
Thêm một indi để xem xét thôi bác chớ cũng không thể tin được. Có điều sáng giờ mình cũng làm công việc tương tự như bác nên mới giữ được lượng BTC mua khi 4k4. Không là cũng out rồi.

Các bác sợ cái thị trường này chết. Mình nghĩ nó không chết đâu mà là anh em mình chết trước ấy chớ. No margin - No die.

Thêm một indi để xem xét thôi bác chớ cũng không thể tin được. Có điều sáng giờ mình cũng làm công việc tương tự như bác nên mới giữ được lượng BTC mua khi 4k4. Không là cũng out rồi.

Các bác sợ cái thị trường này chết. Mình nghĩ nó không chết đâu mà là anh em mình chết trước ấy chớ. No margin - No die.
Theo ý kiến của em, thì thị trường khó chết lắm vì đây là nơi kiếm ăn của các sàn và cá mập. Đợt này có thể cá mập mượn gió bẻ măng gom hàng giá thấp.

Theo ý kiến của em, thì thị trường khó chết lắm vì đây là nơi kiếm ăn của các sàn và cá mập. Đợt này có thể cá mập mượn gió bẻ măng gom hàng giá thấp.

Nếu thị trường này sập thì các sàn là đối tượng chết trước bác ah, hiện nhiều đồng coin, các sàn nắm giữ trung bình 10% tổng cung thị trường...như vậy nếu sập thì sẽ như thế nào!?:D

đánh margin ở cái TT này thì dễ chết, nhất là những lúc thế này, TT bị thao túng nên chả chết đc, nay thấy nó tụt 40% , 2 tiếng sau nó lại tăng lại 30% rồi, mình chỉ mua coin giá thấp xong cất ví, lên cao thì bán, an toàn nhất :D

mn có để ý hôm nay là thứ 6 ngày 13 không, sell off thị trường tài chính toàn cầu :D

Mấy bác có tiền rảnh rỗi thì cứ xúc 1 ít rồi cất ví, nó tăng x1.5 x2 thì bán ra vnđ, margin chi cho cháy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 891 Xem / 41 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,214 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,292 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên